ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ตื่นแล้วครับ..เน็ตมีปัญหาครับทางศูนย์เพิ่งให้ช่างมาแก้ให้เสร็จแล้วครับรอก่อนนะครับแป็บนึง

!thk รอแบบใจหวิว ๆ แล้วค่ะ อย่าเอาน้ำแดงมาฝากนะคะ!17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองระบบเข้าออกเร็ว-สัญญาณเปลี่ยนเป็นแดงแล้วครับเมื่อวานนึกว่าจะไปรอดรอซื้อของถูกครับ..ทองไม่น่าจะลงไป

เกิน 1210 1200 ครับ แต่สัญญาณทองคำแท่งระบบยังเป็นเขียวสดใสอยู่ยังไงก็ถือต่อตามระบบทองคำแท่งแล้วกันครับ

รอระบบเข้าออกเร็ว-เขียวแท่งแรกมาครับ แต่ผมเองก็เข้าซื้อไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วถ้าลงต่อก็จะเข้าซื้อเพิ่มแถว 1210+

ระบบมันรวนนิดหน่อยแต่ตอนนี้เป็นปกติแล้วครับ..ระบบอ้างอิงจากทองแท่งครับไม่ต้องกลัว รอระบบทองคำท่งแดงแล้วค่อยขายครับ

ทิศทางทองยังสดใสเป้าหมาย 1300 ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

Gold Weekly ทองแท่งระบบเขียวถือต่อครับ

• ถูกใจ 8

Oli น้ำมันอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งรอเขียวมาครับ

• ถูกใจ 2

Dow Jones เมื่อวานผมต้องขอโทษด้วยที่อัพกราฟ ส่วนอันนี้ถูกต้องแล้วครับระบบแดงอยู่หน้าขายครับ

ผมเองยังงงกับ Dow Jones จริงๆ สงสัยดูบอลดึกสับสนไปหมด

• ถูกใจ 1

Silver ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งนิ่งๆ รอเเขียวมาครับ

• ถูกใจ 2

EU ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งนิ่งๆ รอเขียวมาครับ

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...