ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อะจ๊าก!! !ahh เมื่อวานเพิ่งจะเปิด S สะสมดอยเพิ่มไปอีกไม้วันนี้มาบอกว่าจะไปที่ 1300 ซะแล้ว !065!ahh

ยังไงก็ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์ :wacko:

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อะจ๊าก!! !ahh เมื่อวานเพิ่งจะเปิด S สะสมดอยเพิ่มไปอีกไม้วันนี้มาบอกว่าจะไปที่ 1300 ซะแล้ว !065!ahh

ยังไงก็ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์ :wacko:

วันนี้มองให้ผ่านที่ 1232 1236 1242 ให้ได้ก่อนครับคุณราชา 1300 ยังอีกไกลคุณพริ้งบอกแค่มุมมองขาขึ้นของรอบนี้เฉยๆ

ถ้าขึ้นไปก็ดีนะสิจะได้รวยๆ กันไปเลยอิๆ รักทองต้องเล่นทอง เพราะใจสั่งมา :lol:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณค่ะ..และอินดิโหลดไปใช้ได้ดีมากๆค่ะสีแดงวันนี้เราไม่นับใช่ปะค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ใจเย็นๆนะคะ แถวๆบ้านพี่มีกันหลายสิบ(แอ่งค่ะมิใช่ดอย)เลย สงสัยเก็บมามะวาน

เหอๆ..ช่วงนี้ปูเป้เองพอตยังว่างค่ะไม่คิดอะไรรอรอบหน้าแล้วกันค่ะรอบนี้ตกรถไปแย้วๆ อยากจะไปที่ 1300 จังเลย !_06

ขอบคุณค่ะ รักษาสุขภาพเยอะ ๆ นะคะ สุขภาพดีวันดีคืนค่ะ !thk !thk

ป๊าดๆ ติโธ่..มามือนี่คือจังสิโหดแท้ สิไปที่ 1300 อิหลีบ่หลานพริ้ง ยากสุกเองเพิ่งขายไปเมื่อวานเอาเงินไปซื้อ BB มาลองเล่นตามเขาเบิ่ง

เลยซื้อ s ถิ่มไว้ว่าแล้วคือเป็นตาสิติดดอยอาแท้เห๋อ..ก่อนสิขึ้นไปฮอดพุ่นกะขอให้มันลงมา 1202 ก่อนได้บ่ยายหัวใจสิวายแล้ว..วันนี้มาแบบ Sound track

พอใหญ๋พริ้งแปลออกบ่หนอนี่ !53

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ใจเย็นๆนะคะ แถวๆบ้านพี่มีกันหลายสิบ(แอ่งค่ะมิใช่ดอย)เลย สงสัยเก็บมามะวาน

นั้นไงผมมีเพื่อนแล้วหลายคนเลยตอนนี้ :lol:

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคาระห์ที่รอ และข่าวสารที่มีความรู้มากเลยครับ !10 !01

ถูกแก้ไข โดย yaya

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...