ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้มองให้ผ่านที่ 1232 1236 1242 ให้ได้ก่อนครับคุณราชา 1300 ยังอีกไกลคุณพริ้งบอกแค่มุมมองขาขึ้นของรอบนี้เฉยๆ

ถ้าขึ้นไปก็ดีนะสิจะได้รวยๆ กันไปเลยอิๆ รักทองต้องเล่นทอง เพราะใจสั่งมา :lol:

ใจสั่งมา แต่ตังค์มันไม่มีจะสั่งไปเนี่ยสิครับจะทำไงดี 555+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ..และอินดิโหลดไปใช้ได้ดีมากๆค่ะสีแดงวันนี้เราไม่นับใช่ปะค่ะ !thk

มันคืออะไรหน่อ อินดิโหลดนะ ช่วยบอกหน่อยแล้วโหลดกันยังไงที่ไหนหรอ

มันคืออะไรหน่อ อินดิโหลดนะ ช่วยบอกหน่อยแล้วโหลดกันยังไงที่ไหนหรอ

อ๋อ..ไปโหลดได้ที่กระทูหน้าที่ 1 ค่ะคุณทองมาก :wub:

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์และมุมมองใหม่ที่ 1300 !01 !01

คุณpinkgoldครับ อินดิเคเตอร์ลูกศรสีแดง สีเขียว มีชื่อเรียกว่าอะไรครับ ใช้อย่างไรครับ (อยู่ในกราฟ ทองรายวัน)ขอขอบพระคุณครับ

อ๋อ..ไปโหลดได้ที่กระทูหน้าที่ 1 ค่ะคุณทองมาก :wub:

ขอบใจจ๊าๆๆๆ

ขอรบกวนอาจารย์ครับ

อาจารย์ดูช่วงราย 4 หรือรายวันเป็นหลักครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีชาว Thaigold ทุกๆท่านครับตั้งแต่ย้ายมาบ้านหลังที่สองผมเองอยากจะทำประโยชน์ให้แก่สังคมบ้างด้วยการแจก Indicators MT4 (Millennium Trader 4)ให้แฟนคลับได้โหลดไปนั่งดูที่บ้านในรูปแบบสไตล์ Prinkgold กันเลยครับ เพราะความสุขที่แท้จริงก็คือการให้ด้วยควาเต็มใจ โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนครับ:ระบบหนึ่งเดียวในประเทศที่นี้เท่านั้นครับการใช้ Indicatorsใน MT4 สไตล์ Prinkgold แบบที่ 1 แบบที่ 2*ขั้นตอนมีดังต่อไปนี้เอาแบบง่ายๆ นะครับใครไม่เข้าใจก็ถามเพื่อนๆ ที่เค้าเคยลงก็ได้ถ้าจะอธิบายมันยาวครับ* ทำการลงโปรแกรม (MT4 Millennium Trader 4) แล้วก็ทำการสมัครเพื่อขอใช้โปรแกรมในรูปแบบ Demo Account ก่อน ไปที่ Program File > Folder >Millennium Trader 4> Experts > Indicators > ทำการ Copy Indicators ที่ให้มาลงไปไว้ใน Folder ยกเว้นโปรแกรมคงเข้าใจนะครับ ทำการเปิดโปรแกรม (MT4 Millennium Trader 4) ขึ้นมาหลังจากที่ทำการสมัครเสร็จแล้วก็ไปเลือก Indicators ที่ให้มาทีละตัวชอบแบบไหนก็เลือกเอาตามใจชอบครับ นี่เป็นเพียง Indicators ที่ผมได้เขียนขึ้นมาเพื่อใช้เป็นแนวทางในการเทรดทองคำเท่านั้น อย่าเชื่ออะไรมากเพราะไม่มีระบบไหนที่ 100% คงเข้าใจนะครับ

**คำเตือน : ถ้าไม่จำเป็นก็อย่าทำการแก้ไขข้อมูลใน Indicators นะครับกรุณาให้เครดิตผมบ้างในถานะผู้ที่เขียนระบบ เพราะผมเองไม่อยากล็อคระบบขอบคุณครับ

PrinkGold

ขอแค่คำขอบคุณสักนิด..ถ้ามีน้ำใจ

ขอบคุณครับ เยี่ยมมากๆ ครับ คุณPrink Gold (แปลว่าทองรูปพรรณ?ครับ)เป็นอีกท่านหนึ่งในหลายๆท่าน ในเวปนี้ที่มีจิตใจงดงามจริง ๆ ครับ ขอให้ท่านประสบแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

!031 + 1 พลังให้้คุณปู่พริ้ง กับบทวิเคราะห์และคำแนะนำที่ดี ๆ นะคะ ขอให้คุณปู่มีสุขภาพ

แข็งแรงยิ่ง ๆ ขึ้นนะค้าาาาา !uu !uu ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...