ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ

น้องทองมีอาการ ดีขึ้น ลุ้นไปต่อ หวังว่าหลังเที่ยงคืนจะไม่ร่วงนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1244 แล้วครับ...

ไปต่อหรือไม่ คอยดูต่อไป...

!gd !21 !21 !53 ช่วยเชียร์รอเจ้าบ้าน เจ้าบ้านกำลังเชียร์บอล อิอิ

ไปทดสอบที่ 1248 ทีนึง แล้งลงมาที่ 1246

แต่ทีมอิตาลีโดนไป 2-0 แล้วครับ...

เฮ้อทีมบอลที่เชียร์ก็แพ้ น้องทองก็ขึ้นรอบนี้เราตกรถแล้วมั๊งนะ :wacko: :wacko:

ทองคำรายชั่วโมง 4H เขียวแท่งแรกมาแล้วครับลุ้นต่อพรุ่งนี้ครับว่าจะยืนเหนือ 1243+ ได้หรือไม่ ลุ้นบอลมันมากเลยวันนี้สุด ๆ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

ขอบคุณค่ะ สำหรับแท่งเขียวๆๆ !thk !thk !thk

ฝันดีนะคะ ตื่นเช้ามาขอให้พุ่งขึ้นไปสูงๆเลยน้า..น้องทอง !30

รอลุ้นตามพี่พริ้งครับ 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ไม่รู้ว่าจะยืนไหวอ้ะป่าววววววว em183.gifem183.gifem183.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...