ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ GS ขา S ไม่เล่นขอตามขา L อาจารย์ก็แล้วกันจ้ากลัวราคาดีดขึ้นอย่างที่ว่าเดี๋ยว ติดอ่าง กันพอดีค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับรอขึ้นรถรอบถัดไปอยู่ครับ..อยากให้เขียวมาไวๆ จัง !uu !01

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขาย หลุดเทรนขาขึ้นรายวันลงมาแล้ว

ทิศทางทองคำสัปดาห์หน้ายังคงอยู่ในช่วงขาลง ถึงแม่จะมีการ Reboud ขึ้นลงในรอบวันที่ผ่านมาเล่นเอานักลงทุนเดาทางไม่ออกว่าจะลงต่อหรือหยุดอยู่แค่ 1236 ทิศทางไม่แน่นอน

ส่วนตัวผมเองก็ยังให้ไปในทางขาลงอยู่รูปแบบถ้าดูในกราฟก็น่าจะเห็นกับบ้างหากเปรียบเทียบดู สำหรับคนที่เปิด S มาตั้งแต่ 1260 ก็คงนั่งยิ้มกันไปคนที่ยังไม่มีของก็รอขึ้นรถรอบนี้

กันได้ครับ แต่อย่าเพิ่งใจร้อนรีบเข้านะครับรอดูสัปดาห์หน้าก่อน เพราะผมกลัวราคาการ Reboud ดีดแร็งขึ้นมาทำให้ระบบปิดเขียวเพื่อล่อแมงเม่าแล้วลงต่อนะสิครับใครเปิด S ถือต่อ

ตามระบบไปครับ ขาลงรอบนี้เล่นนิดหน่อยโดยปกติผมชอบ L เป็นหลักไม่ว่าทองจะขึ้นหรือลงถ้าทำตามระบบก็มีกำไรครับอย่าไปฝืนเล่นนอกรอบผิดเทรนเข้าละ เล่นทองต้องใจเย็นๆ

บางทีเรามองว่าจะลงแต่ก็ไม่ยอมลงสักทีก็เห็นกันมาหลายรอบแล้วนะครับ มือใหม่เน้นให้รอระบบเขียวแล้วค่อยเข้าซื้อครับ ปีนี้ 1380 อยู่ไม่ไกลหรอกครับบภายในปีนี้แน่นอนมากกว่านั้น

คงอีกนานครับการที่ทองจะขึ้นไปถึง 1400 -1500 นั้นมันต้องใช้เวลาเราต้องฟังหูไว้หูนะครับอย่าไปเชื่ออะไรใครง่ายๆ เล่นตามระบบผมว่าได้กำไรดีกว่าการที่จะถือยาวๆ ซะอีก ถึงแม้

ว่าผมเองจะมีระบบคอยช่วยตัดสินใจแล้วก็ยังหนีไม่พ้นการวิเคาระห์ไปในตัวด้วย เรื่องของระบบถ้าเป็นของผมเองผมย่อมให้ความสำคัญอยู่แล้วครับเพราะมันเป็นสิ่งที่เราต้องมีไว้เพื่อ

หากินในตลาดนอกต้องให้ความสำคัญครับเรื่องของระบบผมให้ 60% ส่วนที่เหลือคือจิตวิยาและประสบการณ์ ระบบท่านอื่นผมไม่รู้หรอกนะครับแต่การดูถูกระบบเท่ากับดูถูกตัวเองcool.gif

แนวต้านทิศทางวันจันทร์ 1250 1254 1258 1262

แนวรับ 1241 1236 1232 1228

ทองคำแท่งระบบเขียวสัญญาณขาลงเริ่มออกมาเตือนแล้ว

ขอบคุณครับอาจารย์ ช่วงนี้พอตว่างรอขึ้นรถพร้อมกับอาจารย์ครับ !01 !v@

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขอบคุณครับอยากให้ถึงวันจันทร์จังเลย...เตรียมเงินไว้เล่น GS แล้วครับอาจารย์ :wub: :D

ถูกแก้ไข โดย lala

รบกวนหน่อยคร๊าบ มีใครรู้บ้างว่าโปรแกรมดูกราฟหุ้นไทย เรียลไทม์ หาได้จากไหนครับ :blush:

พริ้งจ๊ะวันจันทร์ราคาจะดีดตัวแรงปะต๊ะ..ขอความคิดเห็นหน่อยดูสัญญาณแล้วท่าทางไม่ค่อยจะดีเลย :unsure:

ขอบคุณครับอาจารย์ระบบนิ่งจริงๆ ของเขาดีจริงไม่ต้องวิเคราะห์ให้มาก ผมพอตยังว่างครับรอทิศทางวันจันทร์ดีดขึ้นอีก S อีกยังไงมันก็ต้องลงเป้าหมาย 1210+ เล่นตามแล้วได้กำไรใครละจะไม่คว้าโอกาศทองไว้!uu !53

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...