ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

น้ำมันขึ้นไปต่อแล้ว 76.70 รวยตามระบบคุณปู่พริ้งต่อจ้าเห็น 79$ อยู่ในใจแล้ว :lol:

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าจ้าอาจารย์พริ้ง..ขอบคุณค่ะสำหรับกราฟสวยๆ เช่นเคยเห็นบอกว่าถ้าน้องทองลงก่อนจะดีดขึ้นในตอนเย็นจะถึง 1255 ปะหน่อ กลัวจังแบบนี้ต้องตั้ง Stop Loss แล้วละ!uu !thk

ถูกแก้ไข โดย นินา

สวัสดีทุกท่านนักลงทุน วันนี้วันจันทร์สัปดาห์ใหม่แล้วก็กลับเข้าสู่ตลาดกันอีกครั้ง

วันนจันทร์นี้ทิศทางทองคำยังอยู่ในช่วงขาลงครับ ถึงแม้จะมีการ Rebound กันอยู่บ้างรวมถึงวันนี้ด้วยในช่วงรอบวันสัญญาณรายชั่วโมงก็ยังลงต่อแต่

ถ้าไม่ผ่านระดับ 1243 1237 คาดว่าจะดีตัวขึ้นต่อตามสัญญาณ H4 เป็นแน่ครับ ใครที่ยังใหม่แนะนำให้นั่งเฉยๆไว้ครับรอหาจังหวะเข้าแต่ถ้าราคาดีดตัว

ขึ้นไม่ผ่าน 1251 แนะนำเปิด S ระยะสั้นตามได้ครับแต่ต้องดูสถานะการณ์ก่อน วันนี้ถ้าราคาลงก่อนแล้วไม่ผ่าน 1243 1237 คาดว่าจะดีดตัวขึ้นต่อแน่

แต่ถ้าขึ้นก่อนแล้วไม่ผ่าน 1251 ลงต่อครับเข้าเล่นตามที่แนะนำนี่ละวันนี้แต่อย่าลืมตั้งจุด Stop loss ด้วยนะ ส่วนทองคำแท่งก็ถือต่อไปตามระบบครับ

สัญญาณยังเขียวอยู่หน้าซื้อรอย่อตัวรายวันแล้วหาจังหวะเข้าเก็บ Oil น้ำมันใครที่ถือมาตั้งแต่แท่งแรกก็สบายไป Set50-Thai ระบบเขียวถือต่อไป

ตลาด GF บ้านเราอยู่หน้าขายราคาลดลงค่อนข้างมากตามทิศทางตลาดทองคำโลก...ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับcool.gif

แนวต้าน 1251 1255 1260

แนวรับ 1243 1237 1231

คุณปู่พริ้งตื่นเช้าทุกวันเลยนัถถือจริงๆ !_087 ขอบคุณครับสำหรับกราฟและบทวิเคาระห์อันสุดยอดกระเทียมเจียวอิๆ หอมจริงถือต่อตามระบบครับ !01 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร
  • ถูกใจ 5

หวัดดีจ้าพริ้ง..ขอตามระบบต่อไปแล้วกันนะวันนี้เดาทางยาก น้ำมันก็ถือต่อตามระบบตอนนี้กำลังขึ้นงานนี้รวยอีกละ :lol: :unsure:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

มากันเยอะแต่เช้าเลยนะวันนี้..ขอบค้าาาาาาอาจารย์พริ้งถือต่อไปตามระบบ น้ำมันเล่นกันที่ไหนหรอค่ะใครรู้ช่วยตอบด้วยจ้า !thk !thk !thk :wub:

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

:wub: สวัสดียามเช้าและขอขอบคุณคุณพิงค์โกลด์ด้วยอ่ะสำหรับกราฟและแนวทางที่มีให้กันเสมอ:lol:

ขอบคุณมากค่ะคุณปู่พิ้งค์ เข้ามานี้แล้วรู้สึกอบอุ่นมากๆค่ะ :wub: :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...