ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

แต่ละคนที่เข้ามาไม่ทำให้อาจารย์พริ้งเหงาเลย..เข้ามาก็อย่าลืมทักทายอาจารย์กันบ้านนะจ๊ะ..ขอบคุณมากครับสำหรับบทวิเคราะห์วันนี้ !gd !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk !thk !thk ขอบคุณค่ะคุณปู่ +1 เป็นกำลังใจนะคะ รออออขึ้นรถรอบต่อไปค่ะ !thk !thk !thk

ขอบคุณ คุณปู่พริ้ง ช่วงนี้อาการเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพด้วยค่ะ :)

ไม่คิดไรมากครับวันนี้อาจารย์ถือต่อตามระบบ..ให้มันรู้กันไปข้าง !21 !21 !21 !21 !01

+1ค่ะ คุณปู่พริ้ง ขอบคุณมากค่ะสำหรับความมีน้ำใจของท่าน

อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะคะ !thk !thk !30 !30

ลืมดู SET ไปได้สวยงามถือยาวต่อไปขอบคุณครับรอบสายเมื่อคืนนอนน้อยไปหน่อย !53

ขอบคุณค่ะคุณปู่พริ้ง อย่าลืมพักผ่อนด้วยนะค่ะ :P :P :P !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01

เป็นคนตื่นเช้าจังเลยครับคุณ พริ้งโกลท์ ผิดกับผม ผมเป็นคนตื่นเต้นจัง(เวลาเห็นกราฟของคุณพริ้ง 555+)

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...