ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ระบบของ MT4 ไม่สามารถแปลงมาใช้ร่วมกันกับ MetaStock ได้ครับเพราะมันคนละระบบกันชุดคำสั่งที่ใช้เขียนย่อมไม่เหมือนกันครับ

ก็ไม่ต่างอะไรไปจากเครื่อง Mac กับ PC ชุดคำสั่งก็ย่อมไม่เหมือนคงนึกภาพออกนะครับ04a97f13.gif

ดีครับคุณ Prinkgold รบกวนถามเรื่อง MetaStock ไม่ทรายว่าจะหาโปรแกรมนี้มาใช้งานได้จากไหนครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แต่ถ้ามาช่วยกัน l เยอะเดี๋ยวลงนะคะคุณโซดา เอาแบบล่วงคืน 100 เหรียญไปเลยแต่อย่าให้เป็นคืนนี้แล้วกัน เพราะยังไม่ได้ปิด l ค่ะ 07baa27a.gif 07baa27a.gif

555 เอาง้านเลยเหรอคะ คุณ a dang ถ้าง้านเราร่วมพลพรรคชาวไทยโกลด์ L เลยดีก่าคะ 555 วันนี้ โซดาโบกมือลาน้องทองหนึ่งวัน มุ่งมั่นฟาดฟันEUR/USD มันหยด สนุกไปเลยคะtongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif

กลายเป็นกระทู้ยอดฮิตจริงๆระบบสุดยอดมากครับรวยๆ ถือยาวกันต่อไปตามระบบครับ..นอนแล้วละครับปู่หลับฝันดีครับ !bye !37 !37 !37

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

อยู่หน้าห้องไม่มันเอาซะเลยลุ้นด้วยคนครับวันนี้ไปปิดแถว 1342 ครับจบข่าวนอนแล้วครับฝันดี !53

ขอบคุณคุณ PG มาก ๆ ค่ะ !thk !thk

วันนี้ใคร L ไว้คงนั่งยิ้มหวานแล้วล่ะค่ะ

ตอนนี้ 1340 แล้วล่ะ

ขอให้รวย ขอให้รวยค่ะ !57 !57

ขอบคุณคุณลุงมากคร้า หนูหา กราฟ set 50 ลงเครื่องได้แล้วตามคำแนะนำ

+1 คร้า :) :)

ทองคำระบบเขียวดีดตัวแรงอยู่หน้าซื้อถือยาวต่อไปตามระบบ

ทองคำเมื่อคืนนี้ร้อนแรงมากๆ ดีดตัวทำ New high ที่ระดับ 1341.75 สูงทีเดียวทองคำมาได้ถึงขนาดนี้ไม่ต้องคิดอะไรมากแล้วครับถือยาวต่อไปได้เลย

ดูท่าน้องทองจะไม่ยอมลงเอาซะด้วยสิครับ ผมเห็นใจคนที่ติดจริงๆ ทองย่อตัวทีไรเป็นได้เรื่องดีดขึ้นทุกทีไม่ยอมลงมาปรับฐานเหมือนอย่างที่เคยๆเห็น

มาก่อนอนาคตไม่มีใครรู้ครับขึ้นแรงแบบนี้ก็ต้องลงแรงด้วยเช่นกัน ต้องลุ้นกันต่อไปรอดูช่วงปลายเดือนนี้ก่อนน่าจะย่อตัวลงครับ เพิ่งจะต้นเดือนราคาเล่น

วิ่งขึ้นไปสูงแบบนี้แย่ครับ คนที่ถือ L สบาย ถือ S นอนไม่ค่อยหลับมันเป็นเรื่องธรรมดาของการลงทุนครับมีได้ก็ต้องมีเสีย ทองมีขึ้นก็ต้องมีลงรอใจเย็นๆ

ไว้ก่อนครับติดอ่างไม่นานคงได้ออกกันครับ วันนี้น่าจะย่อตัวระหว่างวันแล้วขึ้นต่อ ดูในกราฟจะเห็นทองคำวิ่งขึ้นมายืนอยู่บนเทรนใหม่ได้สำเร็จเพื่อขึ้นต่อ

ส่วนทองคำแท่งระบบยังเขียวถือต่อไป ไม่ต้องคิดอะไรมากแล้วครับช่วงนี้ยาวอย่างเดียวตามระบบแดงมาค่อยขายออกทำกำไรrolleyes.gif

ราคาย่อตัวแล้วเข้าเก็บ 1336 1332 1329

แนวต้าน 1342 1345 1348 1351

แนวรับ 1337 1332 1329 1325

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 31

น้ำมันระบบเขียวถือยาวต่อไปทิศทางยังสดใส

• ถูกใจ 12

SET50 ระบบเขียวมาแล้วขึ้นรถไปต่อ ไม่แน่ใจนั่งนิ่งๆไว้ก่อนดูสถานการณ์ให้ดีก่อนตัดสินใจเข้าซื้อกันนะครับblush.gif

DJ ระบบเขียว

Silver ระบบเขียว

EU ระบบเขียว

• ถูกใจ 11

ขอบคุณปู่พิง้ค์ค่ะ หนูLไว้ตั้งแต่ราคา1270ยังถืออยู่ค่ะ :wub: :wub:

ขอบคุณครับปู่เป็นไปตามเป้าหมายสุดยอดมากน้องทองจ๋า+2 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...