ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่าปู่ PG เมื่อคืนลุ้นสนุกมากขึ้นสูงเลยถือยาวต่อไปตามระบบอ่านแล้วต้องให้กำลังใจปู่ค่ะ +2 !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ ตื่นแต่เช้ามาโพส :lol:

รวยๆกันถ้วนหน้า

ขอบคุณมากครับ ตื่นแต่เช้ามาโพส :lol:

รวยๆกันถ้วนหน้า

ถูกต้องเลยจ้าแต่เงินบาทบ้านเราสิแข็งขึ้นแข่งอย่างเดียวเลยกำไรหายไปอีกแย่มากจริงปะคุณจรักพันธ์ !thk !53

ขอบใจจ๊ะพริ้งเข้าไปเมื่อวานหน่อยนึงกำไรอีกแล้ววันนี้ดีดแรงตามที่บอกจริงๆ รวย !30

มาบวกกำลังใจให้ปู่ขวัญใจคนวัยทำงานอีกตามเคยครับ+3 ไปเลยถือต่อตามระบบทำงานต่อแบบสบายใจ !031 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ถึงฝนจะตกน้ำจะท่วมคนชัยนาทไม่หวั่นทำตามระบบปู่ต่อไปรวยได้ใจจริงๆครับ ปู่ครับเพื่อนผมที่ชัยนาทเล่นตามระบบปู่เป็นแถวเลยครับปู่ทองคำมันขึ้นดีจริงๆ !_087 !_087 !_087

มาให้กำลังใจปู่ครับอ่านทุกวันบวกทุกวันอย่าลืมให้กำลังใจปู่นะครับ

ท่านมาทำงานตรงนี้ให้เราได้อ่านได้ดูทุกวันฟรีๆกดคนละ 1 คะแนตอบแทนน้ำใจปู่ด้วยนะครับ !10 !01 !_087

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ขอบคุณอาจารย์ปู่ค่ะ อนาคตไม่สามารถคาดเดาได้จริงๆค่ะ :wub: !10

ขอบคุณค่ะปู่ข่าวดีรวยตามระบบต่อไป น้ำมันก็ขึ้นไปตามระบบ !30 !30 !30

บวกให้ปู่ด้วยคนครับ+2 ดูแลสุขภาพด้วยนะครับปู่ !21 !21 !21 !21 !01

วันนี้กระทู้คึกคักจังเลยทองก็ขึ้นน้ำมันก็ขึ้นดีจัง :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย yaya

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...