ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

SET50 ระบบเขียวสถานการณ์ไม่สู้จะดีนักปิดได้ปิดไปก่อนครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับอ.ปู่ ขายทิ้งให้หมดดีกว่าครับผมสบายใจเหลือเอาไว้แต่ทองคำทแท่งก็พอครับ+2 !01

อืมน่าจะปิดตามคำแนะนำนี่ก็กำไรเยอะอยู่ขอบใจนะพริ้งรอปรับฐานด้วยคน :lol: :wub:

:lol: :lol: อรูณสวัสดิ์และขอขอบคุณคุณพิงค์โกลด์มากที่ช่วยมาโพสแนวทางและแนะนำกันทุกวัน อุ่นใจดีจริงๆอ่ะ ขอบคุณอีกซะครั้ง อิอิ:wub:

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อสถานการณ์เฝ้าระวัง พี่ใหญ่ SPDR ขายหลายตั้นครับ

ราคาทองคำเมื่อวานนี้พุ่งทยานขึ้นสู่จุดสูงสุดในรอบปีที่ระดับ 1364$ แต่ราคายืนอยู่เหนือ 1360 ไม่ได้ไหลลงในช่วงค่ำเมื่อคืนนี้

มาปิดที่ระดับ 1335$ ขึ้นแรงลงแรงทีเดียว วันนี้ยังอยู่ในช่วงขาขึ้นอยู่แนวต้านหลักๆ เห็นจะเป็นที่ระดับ 1338 แนวรับ 1330 ถ้าวันนี้

ราคาหลุดกรอบ 1330 ลงมาแนะนำขายทิ้งก่อนบางส่วนเพื่อทำกำไร เพราะทิศทางไม่สู้จะดีนักน่าจะได้เวลาลงปรับฐานของทองคำ

แล้วละแต่ก็ยังยึดระบบอยู่ถ้าแดงมาก็ขายออกตามระบบ แต่แนะนำขายออกจริงๆ ครับวันนี้สำหรับคนที่เล่นแบบช่วงสั้นๆ ส่วนระยะยาว

ทองคำแท่งก็ถือเอาไว้ก่อนรอระบบแดงมาค่อยขายออกครับ น้ำมันอีกตัววันนี้ปิดได้ก็ปิดไปครับแล้วรอจังหวะเข้าทำใหม่ SET50 ปิด

ลบแต่ระบบยังเขียวไม่แน่ใจก็ขายทิ้งแล้วนั่งนิ่งดูสถานการณ์เหมือนกัน มุมมองวันนี้เน้นย่อตัวทางด้านลงครับขอให้โชคดีblush.gif

แนวต้าน 1338 1342 1348 1256

แนวรับ 1330 1325 1320 1283+

!thk !thk !thk

• ถูกใจ 1

ขอบคุณครับอ.ปู่ เมื่อวานเห็นราคาสิงขึ้นลงสุดยอดมากรอระบบแดงก่อนครับค่อยขายไม่เครียด !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...