ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะระบบยังเขียวถือต่อตตามระบบจ้ารอแดงด้วยเช่นกัน +3 ไปเลยวันนี้ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ 1330 หลุดเป็นย่อแน่ๆ !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

เซท50 วันนี้ใครทำตามปู่แนะนำปิดไปก่อนน่าจะนั่งแบบสบายใจแถมกำไรนิดหน่อยตอนนี้กำลังลงมาแล้ว !53

น้ำมันก็ลงไปแล้วตอนนี้สบายใจจริงปิดตามคำแนะนำกำไรเห็นๆรอรอบใหม่ต่อไปแต่เงินบาทสิแข็งอย่างเดียวกำไรหดหมด !57

เงินบาทโดนอุ้ม ทองหลุด 1330แล้ว มีเฮไม่มีเด้งครับ

เงินบาทโดนอุ้ม ทองหลุด 1330แล้ว มีเฮไม่มีเด้งครับ

ต้องรอดูไปก่อนครับ :rolleyes:

ผมว่า 1319 ด่านแรกรอดูก่อนครับจะผ่านไหม

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ผมว่า 1325 น่าจะเป็นด่านแรกมากว่าครับวันนี้ถ้าหลุดจริงน่าจะลงหนัก !38

คุณพริ้งค่ะ อยากทราบว่าตัว set50 ซื้อของที่ไหนค่ะ ตอนนี้ยังน่าเข้าเก็บมั้ยยค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ.......ขอบคุณมากๆค่ะ !thk !thk !thk

ขึ้นต่ออีกละนึกไว้แล้วลงมาตั้ง 3 รอบไม่ผ่านตามระบบปู่อยู่ดีที่ยังไม่ได้ขายออกรอระบบแดงอยู่ไม่แดงถือต่อค่ะปู่พริ้ง !thk

ไม่หลุด 1330 สักทีนึง...

แข็งดีจังเลย...

ทะลุเมื่อไหร่สงสัยมีเฮ....

ดีดกลับมาแล้วนะคะปู่ดีที่กลับมาถือ l ไว้อีกเพราะระบบยังไม่แดง

ดีดกลับมาแล้วนะคะปู่ดีที่กลับมาถือ l ไว้อีกเพราะระบบยังไม่แดง

เช่นกันจ้าคุณ a-dang ยังถือตามระบบปู่เช่นกันนึกว่าจะลงให้ได้ขายแล้วซะอีกดีไปกำไรกลับมาบวกเพิ่มเช่นเคยระบบไม่แดงเชื่อถือได้จริงๆ

ถ้าไม่มีกราฟปู่ให้ดูป่านนี้ขายออกแล้ว !10

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...