ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เช่นกันจ้าคุณ a-dang ยังถือตามระบบปู่เช่นกันนึกว่าจะลงให้ได้ขายแล้วซะอีกดีไปกำไรกลับมาบวกเพิ่มเช่นเคยระบบไม่แดงเชื่อถือได้จริงๆ

ถ้าไม่มีกราฟปู่ให้ดูป่านนี้ขายออกแล้ว !10

ผมขอตัวกราฟบ้างดีครับม่ายมีอะเพิ่งเริ่มเล่ยอะ

ขอบคุนล่วงหน้าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เช่นกันจ้าคุณ a-dang ยังถือตามระบบปู่เช่นกันนึกว่าจะลงให้ได้ขายแล้วซะอีกดีไปกำไรกลับมาบวกเพิ่มเช่นเคยระบบไม่แดงเชื่อถือได้จริงๆ

ถ้าไม่มีกราฟปู่ให้ดูป่านนี้ขายออกแล้ว !10

แต่รอบนี้ต้องติดตามดูนะคะไม่รู้จะเป็นคลื่นเด้งหรือเปล่าต้องดูอีกทีค่ะ เกาะติดปู่คนเก่งของเราไว้ค่ะ

ทองคำระบบเขียวกลับเข้าสู่เทรนได้อีกครั้งถือต่อตามระบบครับ

ทิศทางทองคำเมื่อวันศุกร์ลุ้นให้ลงปรับฐานกันใจแทบขาดแต่แนวรับ 1325 ไม่หลุดเอาง่ายๆ อย่างที่คิดครับซึ่งลงทดสอบถึง 3 ครั้งไม่ผ่านก็ขึ้นต่อครับ รอบนี้น่าจะเป็นการย่อตัวใน

ช่วงระยะสั้นมากแต่ระบบก็ยังเขียวอยู่ก็ถือยาวกันต่อไป วันนี้มี 3 ระบบมาให้เลือก เข้าถือตามเริ่มด้วยระบบเข้าออกเร็วระยะสั้นจะเป็นกราฟที่อัพให้ดูกันทุกวัน ส่วนตัวที่สองจะเป็น

กราฟระยะยาวซึ่งผมไม่เคยเอามาเปิดเผยครับช่วงนี้เห็นนักลงทุนเล่นผิดเทรนกันมากเลยเอามาเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจซึ่งผมก็เล่นตามอยู่ได้ผลดีมากครับ ส่วนตัวที่สามก็เป็นคง

หนีไม่พ้นระบบทองคำแท่งที่ถือกันยาวๆ นั่งเองระบบก็เขียวด้วยเช่นกันถือยาวต่อไปตามระบบครับ วันนี้ไม่มีอะไรพูสักเท่าไรเอาเป็นว่าดูกราฟเรียกน้ำย่อยรอขึ้นรถต่อวันจันทร์ก็แล้ว

กันนะครับ มุมมองยังขึ้นต่อไปได้อีกไกลครับซึ่งแนวต้านต่อไปคือ 1350 1356 ถ้าหลุดไปได้ยาวเลยครับงานนี้ซึ่งจะขึ้นไปทดสอบที่ระดับ 1380 1400 กันต่อไปในโอกาสอันใกล้นี้rolleyes.gif

แนวต้านวันจันทร์ 1350 1356 1364 1370

แนวรับ 1345 1341 1337 1330

ทองคำระบบระยะยาวถือตามทองคำแท่ง

ทองคำแท่งระบบเขียวแท่งที่ 11 ถือยาวกันต่อไป

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 26

น้ำมันระบบเขียวถือต่อครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 13

SET50 ระบบแดงใครที่ช่วงสั้นๆปิดไปตามคำแนะนำก็สบายไป แต่ระบบระยะยาวยังเขียวอยู่ครับไม่ต้องกังวลไป

Silver ระบบเขียว

DJ ระบบเขียว

• ถูกใจ 14

ขอบคุณครับติดตามอ่านทุกวันไม่เว้นวันหยุดเลย +2 กำลังใจครับปู่ !01

ขอบคุณครับปู่ดีครับชอบระบบระยะยาวมากครับเป็นอีกตัวเลือกในการตัดสินใจช่วยถือ +3 วันหยุดให้หมดใจไปเลยครับ !01 !_087 !_087

ขอบคุณค่ะ แต่เซทติดลบไปซะแล้ว ขอถือยาวต่อไปค่ะเงินเย็นกองทุนถือรอได้ค่ะ !thk

!01 !01 !01 ขอบคุณน้ำใจงามงามของคุณพริ้งโกลด์ครับ

ถูกแก้ไข โดย wave-view

มาอ่านทุกวันเลยครับชอบอ.ปู่อัพเดทเรื่องระบบ วันหยุดก็มาอัพให้ดูขอบคุณครับ+2 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...