ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองวันนี้ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบครับ วันนี้ลุ้น New hight ครับน่าจะถึง 1260 -1270 หลังจากที่เมื่อวานทองได้ขึ้นมายืนเหนือระดับที่ 1240 ได้สำเร็จทิศทางทองยังสดใสบนเส้นเทรนสีขาวทองแท่งก็ถือยาวกันต่อไปครับผมเองละชอบสีเขียวจริงๆ ลุ้นต่อแนวต้านหลักวันนี้ก็อยู่ที่ 1252 ครับผ่านได้ไปต่อยาว ถ้าไม่ผ่านก็นั่งพักแถว 1234 ดูกราฟได้ตามลิ้งค์นี้เลยครับ http://www.thaigold....1;topicseen#new

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่าาาาา ตามอ่าน 2 บ้านเลย

!01 !gd !gd

ชอบสีเขียวเหมือนกัน แต่วานนี้ทำแท่งตกไปอันหนึ่งก็เลย

!Hot !Wt !_18d

ยิ่งเขียวยิ่งน่ากลัวจังคับ อิอิอิ

ตื่นเต้นจัง laugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.gif

ทองวันนี้ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบครับ ผมชอบยาวๆ

ลุ้นหนุกดีจัง สงกาสัย จะเวียนวนแถวๆ 1256 1258 ซะแร้วววววววววว

น้องทองเมื่อคืนก็ทำ New Hight ไปเป็นที่เรียบร้อย 1262+ ระบบเขียวต่อเนื่องถือต่อไปครับ ส่วนขาสั้นเมื่อวานก็คงขายทำกำไรแถว 1260+ กันไปบ้างแล้ว

ก็นั่งนับกำไรกันไปพลางๆ ก่อนรอสัญญาณรอบหน้าส่วนขาใหญ่ก็ถือยาวกันต่อไปตามระบบ รอแดงแท่งแรกมาแล้วค่อยขายครับ

ทิศทางทองวันจันทร์น่าจะมีการย่อตัวลงมาก่อนจะขึ้นต่อ ขาสั้นก็รอดูสถานะการณ์ไปก่อน ส่วนใครที่บอกให้เปิด Short รอแถว 1259-1260 ก็คงนั่งยิ้มก็ไปแล้ว

ส่วน GF ก็ไม่ต้องน้อยใจไปครับถือต่อไปแล้วนั่งนิ่งๆเข้าไว้ รอของถูกแถว 1236+ แล้วเข้าซื้อใหม่ ทีนี้ก็คงนั่งยิ้มกันตามๆกันไป ยังไงก็รอดูสัญญาณระบบเข้าออกเร็วมาก่อนแล้วกันครับ

ทางส่วนของน้ำมัน (Oil, Dow Jones, Silver) ระบบยังไม่ปิดตัวรอดูตลาดเปิดวันจันทร์ถึงจะรู้ แต่ทิศทางคงจะเขียวตามๆกันไปครับยังไงก็รอดูผลวันจัทร์แล้วกัน

ดูกราฟได้ตามลิ้งค์นี้ครับ http://www.thaigold....91487#msg191487

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...