ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณปู่สำหรับช้อมูลตั้งแต่เช้าตรู่วันเสาร์ เสาร์-อาทิตย์พักผ่อนเอยะๆนะคะ รักษาสุขภาพค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองคำยังขึ้นไม่ได้ระบบรายสัปดาห์แดงแท่งที่สองอยู่เป็นโอกาสดีสำหรับพวกเราสภากาแฟที่กำลังเตรียมตัวขึ้นรถกันอยู่เวลานี้ คนยังไม่เต็มครับรับถึงพรุ่งนี้อีกวัน

สนใจดูรายละเอียดได้ที่ prinkgold@yahoo.com ครับคนใกล้จะเต็มแล้วwub.gif

งงค่ะปู่ เข้าไปที่ prinkgold@yahoo.com ยังไงคะปู่ อยากเข้าสภากาแฟด้วยค่ะ

งงค่ะปู่ เข้าไปที่ prinkgold@yahoo.com ยังไงคะปู่ อยากเข้าสภากาแฟด้วยค่ะ

อ๋อ..ก็ส่งเมลไปหาปู่สิครับที่ให้มานั้นเป็น E-mail ปู่คงเข้าใจนะครับ :rolleyes:

สวัสดิ์เช้าวันเสาร์ทุกท่านค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อเช้านี้เอง มือใหม่ค่ะ เข้ามาอ่านกระทู้ทุกวัน ลงทุนทองไปหลายครั้งแล้ว ได้กำไรมากบ้างน้อยบ้าง แต่ไม่เคยขาดทุนเลยค่ะ เพราะได้ศึกษาอ่านจากผู้เชี่ยวชาญในนี้ ข้อมูลดีดีทั้งนั้นเลย ก็ขอขอบคุณท่านอาจารณ์ทั้งหลายที่ชี้แนะนะคะ

+1ค่ะคุณปู่ใจดีที่สุดเลยค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ อย่าหักโหมค่ะ

สวัสดิ์ดีคะ แอบอ่านผลวิเคราะเงียบๆมาพักนึงแล้วคะพอดีเป็นมือใหม่ที่อยากลงทุนแล้วแต่ยังไม่มีความรู้สักเท่าไหรเลย จะซื้อก็ไม่รู้ว่าควรจะซื่อตอนไหน รบกวนพี่ๆเพื่อนๆช่วยให้คำปรึกษาด้วยนะคะ ว่าหน้าจะซื้อตอนไหนดี กล้าๆกลัวๆมาหลายวันว่าจะซื้อตอน19100ดีไหมหรือมันมีโอกาศแตะ18900กะซื้อไว้ระยะยาวคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ.

:wub: :wub: :wub: เพื่อนๆร่วมทางช่วยแนะนำโหน่ยยย สมัครสมาชิกเป็นสภากาแฟยังไง อิอิ :wacko: ;) :D

ขอบคุณครับ อาจารย์ Prinkgold.

em0009.gifขอบคุณอ.ปู่พริ้งคร้า em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif จะรอเขียวแรกนะคร้าb048a2d2.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...