ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้เป็นวันดีไปลอยกระทงที่ไหนกันครับ แต่อยากบอกปู่ว่าสู้ๆต่อไปครับเป็นกำลังใจให้อีกคน :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดครับ ผมเป็นคนที่ ไม่เข้ามาเม้น แต่ก็ ติดตามอยู่ตลอด และได้เห็นเหตุการณ์นี้ ขอยอมรับเลย ครับ ว่าเวปนี้ ทั้งผู้ดูแลเวป เจ้าของเวป และสมาชิก ล้วนต่างเห็น ผู้ให้จริงๆครับ

ผมรู้สึกเลย ว่าได้รับการดูแลจริงๆ ครับ พูดอย่างใจจริงเลยครับ ต้องขอขอบคุณ

ขอเป็นกำลังใจให้ คุณ prink gold คุณ dive king และเฮียกัมพล ด้วยนะครับ

ต่อไปผมจะพยายามเป็น ผู้ให้แบบ ทุกๆท่านบ้างครับ (จะไม่เอาแต่ซุ่มอ่านเอาความรู้อย่างเดียวแล้วครับ)

ทำไรไม่ได้อย่างน้อยก็จะ พยายามเม้น ก็ยังดีครับแหะๆ

ขอเป็นกำลังใจให้คุณปู่ prink gold คุณ dive king และเฮียกัมพลครับ

ขอบคุณทุกท่านมีเจตนาดีและบริสุทธิ์ใจ เต็มใจและพร้อมที่จะให้ความรู้กับพวกเราครับ.

แต่อย่างไรแล้วครั้งแรกของสภากาแฟนี้ ขอให้ได้เกิดบ้างก็ดีนะครับ เผื่อว่าจะได้เป็นค่าน้ำค่าไฟ

ค่าขนมเด็กอ่ะครับ.

เป็นกำลังใจให้ปู่พิงค์คะ :wub: สู้ สู้ !v@ รอปู่ทุกวันนะคะ !30

มาเป็นกําลังใจให้ปู่ค่ะเเละขอขอบคุณที่มาสละเวลา post กราฟให้เเต่เช้าทุกวัน

ปล. ขอชื่นชม เฮียกัมเเละเฮีย black ที่ดูเเลพวกเราอย่างดีเยี่ยมค่ะ

เป็นกำลังใจให้ทุกท่านค่ะทั้งอาจารย์ปุ่และผู้ดูแลเวป ดีใจที่เข้าใจกันค่ะ หนูก็เป็นหนึ่งในแมลงเม่าตัวเล็กๆที่อาจหาญกระโดดเข้ากระดานลงทุนขาดทุนมากกำไรบ้างสะเงาะสะแงะเป๋ไปเป๋มาจนมาพบอาจารย์ปู่จากระบบที่ให้หนูก็รู้ซึ้งถึงความจริงใจที่อาจารย์ปู่เมตตาแมลงเม่าตัวเล็กตัวน้อยทั้งหลาย หนูไม่รู้สึกกลัวอะไรเรื่องอาจารย์ปู่เลยค่ะ คนดี จริงใจ พร้อมให้ในสังคมเรามีจริงๆค่ะ แต่หลายคนก็ท้อแท้ถดถอย แล้วก็ถอนตัวออกไป หนูเข้าใจผู้ดูแลเวปค่ะ ท่านคงเห็นอะไรมาเยอะท่านก็เลยระแวดระวังให้ ดีใจค่ะที่เข้าใจกัน อย่างน้อยหนูก็รู้ว่าบ้านหลังนี้อบอุ่นดีจริงๆ :wub: !thk !10 !Announce

สังคมเว็บนี้อบอุ่นน่าอยู่จริงๆ มีเเต่กูรูเสียสละเวลามาให้ความรู้ทุกวัน

ไม่มีอะไรตอบเเทนให้นอกจากกําลังใจ เเละคําขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยที่เข้าใจกันทั้งสองฝ่ายครับยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทั้งสองท่านต่อไปครับ :wub:

ยังงัยถ้าไม่มีไรแล้วก็กลับมาอยู่บ้านนี้กับแบบอบอุ่นเหมือนเดิมนะครับ

เป็นกำลังใจให้ปู่นะครับ

ผมเป็นนักลงทุนทองหน้าใหม่ ปกติตามอ่านตลอดไม่ค่อยได้แสดงความคิดเห็นเท่าไหร่

ก็ได้การวิเคราะห์ จากกูรูในนี้หละครับ ที่ช่วยให้แมงเม่าอย่างผม พอที่จะมีกำไรจากการลงทุนกับเขาบ้าง

จะขอติดตามระบบปู่ต่อไปนะครับ และรอวันที่ปู่แจ้งในเวปว่า ระบบรายสัปดาห์เขียวแล้วนะครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...