ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเฮียกัม และคุณ DivKing มากครับ ดูแลเพื่อน ๆ สมาชิกได้ดีมากครับ :)

ขอบคุณคุณปู่ PrinkGold เช่นกันครับ เข้าใจในเจตนาที่ดีของคุณปู่ครับ :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เป็นกำลังใจให้ ปู่ ด้วยคนค่ะ !Announce

ต้องขอขอบคุณที่ปู่สละเวลาแบ่งปันความรู้ให้พวกเรา !10

และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ปู่จะอยู่กับเราต่อไปนะคะ.. !_087

เข้าใจในเจตนาที่ดีทั้งสองฝ่ายนะคะ ขอบคุณเฮียกัมและคุณ Divking ที่ดูแลลูกบ้าน ดูแลกฎ ทำให้เราได้อยู่ร่วมกันอย่างอบอุ่นและปลอดภัย

ขอบคุณคุณพริ้งค์โกล์ด ที่เป็นห่วงนักลงทุนมากจนคิดที่จะช่วยบริหารเงินแทนให้ปลอดภัย แต่แค่เพียงคุณพริ้งโกล์ดช่วยโพสต์ความเห็นและคำแนะนำ

เพื่อให้เขาไปตัดสินใจต่อเอง ก็เป็นพระคุณมากๆแล้วคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าให้เหตุการณ์นี้ทำลายความตั้งใจดีของคุณพริ้งค์เลยคะ จะรออ่านเหมือนเดิมนะคะ

ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงคะ !thk !thk !thk

• ถูกใจ 1

เป็นกำลังใจนะคะ อย่าไปใส่ใจกับพวกไม่หวังดีเลยคะ อ. พริ้ง คนพวกนี้้ก็แค่หวังให้กูรูหายไปจากเว็ป เหมือนๆกับที่เคยทำ

เข้าใจผิดหรือเปล่าคะ เท่าที่อ่านไม่เห็นมีใครเป็นแบบนั้นเลยสักคน :angry: :angry:

เป็นกำลังใจนะคะ อย่าไปใส่ใจกับพวกไม่หวังดีเลยคะ อ. พริ้ง คนพวกนี้้ก็แค่หวังให้กูรูหายไปจากเว็ป เหมือนๆกับที่เคยทำ

เอิ่ม ก่อนพูดกรุณาคิดซักนิ๊ดดดด นะคะ (ด้วยความเคารพ) :excl:

ขอบคุณในความหวังดี ประสงค์ดี ของทุกๆท่านค่ะ.

อ.ปู่ น่ารักท่ีสุดค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณที่เป็นห่วงปู่นะ ปู่ไม่เป็นไรสบายดี และจะอยู่กับเราไปอีกนาน ที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปนะเริ่มกันใหม่

ปู่ไม่คิดติดใจอะไรแล้วคุณกัมพลก็ได้ออกมาพูดแล้วทุกคนคงเข้าใจ ขอให้เราจบเรื่องไว้เพียงแค่นี้พอนะ

อย่าได้ต่อความยาวกันอีกเลย ลำบากใจทั้งสองฝ่ายเปล่าๆ มันไม่ดีมีแต่เสียคงเข้าใจนะ...ปู่ขอร้องwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

เรียนรู้กราฟไม่ยากอย่างที่หลายคนพูดหรอกค่ะ ที่ยากก็เพราะคุณอยากกระโดดก่อนที่จะหัดเดิน แค่เครื่องมือพื้นฐานสักตัวคุณก็เริ่มซื้อขายได้กำไรแล้ว ให้เวลาศึกษาอินดี้ตัวนั้นตัวเดียวอย่างจริงจังเจาะลึกสัก1วัน

จากนั้นรับรองได้คุณจะอยากรู้อยากเห็นอยากศึกษาต่อ แล้วมันจะง่ายขึ้น

ถูกแก้ไข โดย ohani

!57 !57 !57 ขอเป็นกำลังใจให้คุณPrinkgoldและขอติดตามการวิเคราะห์ของคุณPrinkgoldต่อไปตลอดเท่าที่คุณPrinkgoldจะกรุณาครับ !031 !031 !031

หากมีการพูดจากันเข้าใจอย่างสุภาพ ได้แบบนี้ อาจจะถูกใจ บ้างไม่ถูกใจบ้าง แต่ก็อยู่กันได้ ถ้าบ้านเมืองเราเป็นอย่างนี้ได้ก็ดีนะ :wub: :ph34r: :lol:

+1คะคุณปู่ ค่อยโล่งใจหน่อยคุณปู่สบายดี ขอติดตามคุณปู่ตลอดไปนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณปู่ใจดีที่สุดเลย

!thk !thk !thk !30 !30 !30

+1ให้ปู่ค่ะ พี่เชื่อว่า พี่น้องไทยโกลด์เราดีๆกันทุกคนนะคะ เอ้า...รักกันไว้เถิด :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...