ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เป็นกำลังใจให้ทุกคน

สู้ สู้ ครับ

ทุกคนมีน้ำใจน่ารักมากครับ

!gd !gd !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณที่เป็นห่วงปู่นะ ปู่ไม่เป็นไรสบายดี และจะอยู่กับเราไปอีกนาน ที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปนะเริ่มกันใหม่

ปู่ไม่คิดติดใจอะไรแล้วคุณกัมพลก็ได้ออกมาพูดแล้วทุกคนคงเข้าใจ ขอให้เราจบเรื่องไว้เพียงแค่นี้พอนะ

อย่าได้ต่อความยาวกันอีกเลย ลำบากใจทั้งสองฝ่ายเปล่าๆ มันไม่ดีมีแต่เสียคงเข้าใจนะ...ปู่ขอร้องwub.gif

ดีใจจังที่คุณปู่เข้ามาในเว็บอีกครั้ง และดีใจที่ซู้ดดด คือ ปู่จะกลับมาบ้านหลังนี้เหมือนเดิม คริ คริ

ถึงวันนี้ปู่คงได้เห็นแล้วนะคะ ว่าแฟนคลับปู่มากมายแค่ไหน :)

เรียนรู้กราฟไม่ยากอย่างที่หลายคนพูดหรอกค่ะ ที่ยากก็เพราะคุณอยากกระโดดก่อนที่จะหัดเดิน แค่เครื่องมือพื้นฐานสักตัวคุณก็เริ่มซื้อขายได้กำไรแล้ว ให้เวลาศึกษาอินดี้ตัวนั้นตัวเดียวอย่างจริงจังเจาะลึกสัก1วัน

จากนั้นรับรองได้คุณจะอยากรู้อยากเห็นอยากศึกษาต่อ แล้วมันจะง่ายขึ้น

แหม่..อะแฮ่ม!! มิทราบว่า เคล็ดลับนี้ ได้มาจาก เจ๊พรรึเป่าครับ :lol:

ปู่ทองชมพูมีความเป็นสุภาพบุรุษมากๆๆครับ ยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นโดยไม่ต้องมาเสียเวลาโต้แย้งขุดคุ้ยกัน นับถือจริงๆครับ

แล้วก็รู้สึกอบอุ่นใจจังที่มีเฮียกัมพลเป็นเจ้าบ้านที่ยอดเยี่ยม มีความเป็นผู้ใหญ่สมกับเป็นเจ้าบ้านหลังนี้ครับ

ขาดไม่ได้ก็คุณยามที่คอยสอดส่องตรวจตราบ้านหลังนี้ครับ บ้านหลังนี้ใหญ่ขึ้นทุกวันๆ ถ้าไม่มีคนคอยตรวจตราคงจะไม่ได้

ถูกแก้ไข โดย AunTonio

:lol: :lol: เป็นกำลังใจให้คุณปู่และทุกคนนะคะ :lol: :lol:

แหม่..อะแฮ่ม!! มิทราบว่า เคล็ดลับนี้ ได้มาจาก เจ๊พรรึเป่าครับ :lol:

:lol: เจ๊พรต่างหากที่แอบมาเลียนแบบค่ะ :wub:

ปู่ช่วยวิเคราะห์ทองแท่งให้หน่อยนึงนะครับ เพื่อลูกนกลูกกาตาดำๆที่เฝ้ารอ ขอบคุณปู่มากนะครับ

ขอให้ปู่ซู่สู้ตลอดไปครับ

!gd !gd !gd นับถือทั้งเฮียกัมพล คุณ Dive King และ อ.PG ค่ะ มาชี้แจงและอธิบายทุกอย่างชัดเจนค่ะ !thk !thk !thk

การลงทุนมีความเสียงค่ะ บทวิเคราะห์เป็นเพียงแนวทางช่วยการตัดสินใจเท่านั้น ดังนั้นตัวเราเองคือคำตอบสุดท้ายในการลงทุนค่ะ

ขอบคุณที่เป็นห่วงปู่นะ ปู่ไม่เป็นไรสบายดี และจะอยู่กับเราไปอีกนาน ที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปนะเริ่มกันใหม่

ปู่ไม่คิดติดใจอะไรแล้วคุณกัมพลก็ได้ออกมาพูดแล้วทุกคนคงเข้าใจ ขอให้เราจบเรื่องไว้เพียงแค่นี้พอนะ

อย่าได้ต่อความยาวกันอีกเลย ลำบากใจทั้งสองฝ่ายเปล่าๆ มันไม่ดีมีแต่เสียคงเข้าใจนะ...ปู่ขอร้องwub.gif

!thk เห็นด้วยค่ะปู่ต่อความยาวกันไปเดี๋ยวก็เป็นเรื่องอีก บวกคะแนนให้ค่ะ !thk

เป็นกำใจช่วยปู่ค่ะยังจะติดตามปู่ต่อไปเช่นกัน !10

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...