ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

:wub: อรุณสวัสดิ์คุณพิงค์โกลด์ แย้ๆๆๆๆๆๆๆๆขอขอบคุณที่ยังเป็นเสาหลักให้ผึ่งพิงให้กันอยู่ อิอิ :wub: ถูกแก้ไข โดย farerex

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปู่กลับมาประจำการ ผมดีใจกว่าทองขึ้นเช้านี้อีกครับ แพล่บๆ :D

ปู่คนเดิมของเรากลับมาแล้วเริ่มต้นใหม่ครับปู่+1 !01 :wub:

ขอบคุณมากครับคุณปู่ +1 แทนคำขอบคุณและเป็นกำลังใจครับ

ถูกแก้ไข โดย Wihok

ขอบคุณปู่มากๆครับเมื่อเช้าเข้ามาตอนตีห้าไม่เห็นปู่นึกแล้วใจหายกลัวปู่ไม่มาโพสกราฟต่ออีกแล้ว

วันนี้รู้แล้วครับว่าปู่ไม่ทิ้งนักลงทุนตัวน้อยๆไปไหน ซึ้งในน้ำใจจริงๆครับปู่บวกให้หมดใจเลยครับ !01 !_087 !_087

ผมคิดเหมือนกันกับคุณ LOSO ครับเมื่อวานยังแข็งใจถือต่ออยู่วันนี้เห็นปู่กลับมาวิเคราะห์ต่อรู้สึกดีใจมากๆยังกับทองขึ้นจริงๆครับ !01 !gd

ขอบคุณคร้าบบ นึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้ว เป็นกำลังใจให้นะคับ

ยังยึดมั่นในตัวปู่ตลอดไปขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆวันนะครับปู่ :wub:

สวัสดีเฮียพริ้งโกลด์ ราคาทองที่ขึ้นเมื่อคืนยังดีใจน้อยกว่าที่เฮียกลับมาครับ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...