ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณพิ้งกะจะเข้าแท่งเก็บเหมือนกันค่ะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ รอเก็บเหมือนกันค่ะ !thk !thk !thk

;) ขอบคุณค่ะ คุณprinkgold จะเก็บทองแท่งได้เมื่อไรกรุณาบอกให้ทราบด้วยน่ะค่ะ จะได้เก็บไว้ขายกินตอนแก่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;) :rolleyes: !031 !031 !031 !031

ขอบคุณค่ะคุณ Prinkgold

ถ้าเข้าแท่งเพิ่มเมื่อไหร่อย่าลืมส่งเสียงเรียกกันนะคะ ^_^

คุณprinkgold และเพื่อนๆ วันนี้น้องผ่านร้านทองด้วยล่ะ คนซื้อกันหงุบหงับๆเลยค่ะ :mellow: :mellow:

รอขาย 3หมื่น..ม่ายไหวหล่ะคร๊าบบ..มานจะ แกลบๆๆ !064

ทองบาทละสามหมื่นเป็นความหวังที่ดีมากๆครับ :lol: ถือว่าเป็นการออมระยะยาว

ระบบ H4 สัญญาณยังแดงต่อเนื่องอยู่ รอหาจุดเข้าซื้อต่ำๆอีกทีวันนี้ไม่รู้ว่าทองจะลงอีทีตอนไหนผมเองก็ตอบไม่ได้ครับน่าจะแถว 196 184 174 นี่ละครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณมากค่ะ รอเข้าแท่งอยู่ค่ะ แบบเข้าออกเร็วค่ะ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...