ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

แท่ง ตกลง ถือต่อเหรอคะ !57 กลัว หัวใจจาวายจังอ่า !10 วันจันทร์ ถ้าย่อ แต่ถ้าบาทอ่อนลงมามาคมคงไม่ปรับลงน๊า !38 เอ้า ง้านนนนถือ ลุ้นต่อปายยยยย !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองเมื่อคืนก็ทำ New Hight ไปเป็นที่เรียบร้อย 1262+ ระบบเขียวต่อเนื่องถือต่อไปครับ ส่วนขาสั้นเมื่อวานก็คงขายทำกำไรแถว 1260+ กันไปบ้างแล้ว

ก็นั่งนับกำไรกันไปพลางๆ ก่อนรอสัญญาณรอบหน้าส่วนขาใหญ่ก็ถือยาวกันต่อไปตามระบบ รอแดงแท่งแรกมาแล้วค่อยขายครับ

ทิศทางทองวันจันทร์น่าจะมีการย่อตัวลงมาก่อนจะขึ้นต่อ ขาสั้นก็รอดูสถานะการณ์ไปก่อน ส่วนใครที่บอกให้เปิด Short รอแถว 1259-1260 ก็คงนั่งยิ้มก็ไปแล้ว

ส่วน GF ก็ไม่ต้องน้อยใจไปครับถือต่อไปแล้วนั่งนิ่งๆเข้าไว้ รอของถูกแถว 1236+ แล้วเข้าซื้อใหม่ ทีนี้ก็คงนั่งยิ้มกันตามๆกันไป ยังไงก็รอดูสัญญาณระบบเข้าออกเร็วมาก่อนแล้วกันครับ

ทางส่วนของน้ำมัน (Oil, Dow Jones, Silver) ระบบยังไม่ปิดตัวรอดูตลาดเปิดวันจันทร์ถึงจะรู้ แต่ทิศทางคงจะเขียวตามๆกันไปครับยังไงก็รอดูผลวันจัทร์แล้วกัน

ดูกราฟได้ตามลิ้งค์นี้ครับ http://www.thaigold....91487#msg191487

ขอบคุณครับ คุณ Prink !thk ขอยกบทวิเคราะห์มาด้วยะครับ คนเข้ามาอ่านใหม่จะได้ไม่ต้องเปิดหน้าย้อนกลับไปอ่าน !031

ขอบคุณค่ะ มาตามอ่านทุกวัน รอลุ้นวันจันทร์ต่อ !thk

ทองคำวันนี้ระบบยังเขียวถือต่อตามระบบครับ ขาสั้นที่ขายทำกำไรไปเมื่อวันศุกร์ก็รอรอบหน้าครับ

ส่วนขายาวก็ถือต่อไปตามระบบครับ ทิศทางทองน่าจะไปต่ออีกยาว วันนี้อจาจะมีการขึ้นไปทดสอบที่ 1271+

ถ้าขึ้นไม่ได้คงต้องมานั่งพักก่อนเป็นแน่ ยังไงก็รอดูไปก่อนครับ แนวรับอยู่แถว 1240

วันนี้เอาระบบใหม่ขึ้นมาอัพให้ดูแทนครับ สัญญาณสีแดงวันนี้ไม่นับนะครับเพราะเป็นสัญญาณของระบบที่กำลังทำงานอยู่

ไม่ว่าจะขึ้นหรือลงระบบก็จะเป็นสีแดงทั้งวัน ต้องรอจนตลาดปิดถึงจะรู้ว่าเป็นสีอะไรครับรอดูวันพรุ่งนี้ครับ

ส่วนเรื่องการอัพกราฟที่บ้านใหม่หลังนี้ต้องดูตามลิ้งค์นี้ไปก่อนครับถ้าย้ายมาเต็มรูปแบบถึงจะอัพกันที่นี่เลย ตอนนี้อาศัยตาลิ้งค็นี้ไปก่อน http://www.thaigold....?topic=5142.780

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

Thankyou Mr.prinkgold.

ถูกแก้ไข โดย Mr.Li

!thk ขอบคุณค่ะ กราฟ สวยมากเลย ถือต่อให้เลือดลมสูบฉีดค่ะ !32

ตามมาแล้วครับ รู้สึกไม่ค่อยคุ้นมือเท่าไหร่ คงต้องใช้เวลาอีกเล็กน้อยครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...