ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สัญญาณเขียวมาเมื่อไหร่....

ตะโกนบอกกันด้วยนะครับ...

ขอร่วมขบวนไปด้วยหนึ่งคน...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

..

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณมากค่ะ รอเข้าแท่งอยู่ค่ะ แบบเข้าออกเร็วค่ะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ครับระบบเข้าออกเร็ว ผมก็ปรับปรุงเรียบร้อยแล้วถ้าเขียวมาแท่งแรกเมื่อไหร่ไม่ต้องห่วงครับผมไม่ทิ้งกันแน่นอนอยากมีเพื่อนร่วมทางด้วยเสมอ..ไม่อยากรวยคนเดียว เก็บตังไว้พาพ่อกับแม่ไปเที่ยวบ้าง พาไปทานอาหารอร่อยๆ แถวกระบี่สักวัก 3 วัน ผมเน้นเที่ยวเมืองไทยครับไม่ยากไปนอกบ้านค้าใช้จ่ายมันเยอะเที่ยวไทยเงินจะได้ไม่รั่วไหลไปไหนbiggrin.gifwub.gif

• ถูกใจ 3

ครับระบบเข้าออกเร็ว ผมก็ปรับปรุงเรียบร้อยแล้วถ้าเขียวมาแท่งแรกเมื่อไหร่ไม่ต้องห่วงครับผมไม่ทิ้งกันแน่นอนอยากมีเพื่อนร่วมทางด้วยเสมอ..ไม่อยากรวยคนเดียว เก็บตังไว้พาพ่อกับแม่ไปเที่ยวบ้าง พาไปทานอาหารอร่อยๆ แถวกระบี่สักวัก 3 วัน ผมเน้นเที่ยวเมืองไทยครับไม่ยากไปนอกบ้านค้าใช้จ่ายมันเยอะเที่ยวไทยเงินจะได้ไม่รั่วไหลไปไหนbiggrin.gifwub.gif

ประโยคนี้ได้ใจผมไปเต็มเลย ๆ ครับ ขอบพระคุณครับ

สงสัย ตัวเองจะเสพติดกระทู้นี้ซะแระ ว่างมะได้ต้องเข้ามา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ รอเขียวด้วยนะคะ

ป้าอินก็ชอบค่ะเที่ยวเมืองไทยค่ะสวยกว่าเมืองนอกอีกตั้งมากมาย อาหารการกินก็อร่อยถูกปากของฝากก็อร่อยถูกใจ งานททท.ที่ผ่านมาป้าอินได้มาตั้ง4แพคเกจ ยังหาเวลาไม่ลงตัวเลยเพราะตอนนี้ก็ยังพักค้างอยู่บนดอยแบบไม่ทันตั้งตัว หนาวววววววววน่าดู !_cd

กราฟทองระบบ H1 ส่งสัญญาณขาลงมาแล้วครับตอนนี้ วันนี้ขอเชียร์ Brazil นะครับลุ้นหนุกๆ รอทองไปก่อน

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...