ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอไปด้วยคนนะคะอยากมีตังพาแม่ไปเที่ยวบ้างค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ Prinkgold ลองแวะไปเอาโบรชัวร์ ที่ศูนย์สิริกิตต์ช่วงนี้สิครับ มีงานเที่ยวไทย โปรแกรมเต็มไปหมดครับ ราคาไม่แพงด้วย

แต่ช่วงนี้ หน้าฝน กับ หน้าหนาวแล้วนะครับ ไปทะเลไม่ได้ เสียวคลื่นลมแรง รอท่านกูรูตะโกนว่า เขียวมาแล้ว อยู่ครับ

วันนี้มาลุ้นต่อครับ ไม่ถึง 1220 ผมไม่โดดครับ ถ้ากองทุนไม่เข้าซื้อให้ขึ้น ผมจะติดดอยพร้อมกองทุนครับ

ตะกี้ เห็นราคา 18520 อยากซื้อจัง เข้าตอนนี้ได้มะคะเนี่ยคุณทองชมพู

ทีม Brazil ตกรอบแล้ว..ผมเองไม่อยากจะเชื่ออุตส่าเชียร์มาตลอดผิดหวังมาก แต่ตอนนี้ทองกำลังดีดนิดหน่อย ++860e2a45.gif1b38f9e2.gif

• ถูกใจ 2

!_02 มี L GF ที่ 1234 ซีรี่ย์ V หมดอายุเดือนตุลา 4 สัญญา !_cd ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

1.ตัดทิ้ง ยอมขาดทุนเพื่อมาเก็บใหม่

2.ซื้อซ้ำเพื่อถัวเฉลี่ย

รบกวนหน่อยครับ !01 !01 !01

ดูบอลจบ ไม่รู้ว่าจะจบเหมือน GF หรือเปล่า วันนี้ก่อนปิดตลาดผมเลือกข้อ 1 !_02

ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น !033 ยอมรับความเป็นจริงครับ รอเขียวแรกเหมือนเดิมครับ !01 !01

Orange knights won..ให้่โอกาสยุโรปน๊าค๊า:D คืนนี้เชียร์ espanol & deutsch kaaa :D:D ole ole น้องทองก็สู้ๆน๊า

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...