ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองH4 ระบบแดงอยู่ครับ สัญญาณเริ่มอ่อนตัวลงบ้างแล้ว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มานจะจบที่ตรงไหนคะคุณ Prink ขาาา ตั้งแต่เจอน้ำตกเหวนรก8c460310.gif ออมเป็นไข้ทู๊กกวันเลยafd371da.gif เลยไหร่จะเลิกฝันร้ายกันคะ4519626a.gif

มานจะจบที่ตรงไหนคะคุณ Prink ขาาา ตั้งแต่เจอน้ำตกเหวนรก8c460310.gif ออมเป็นไข้ทู๊กกวันเลยafd371da.gif เลยไหร่จะเลิกฝันร้ายกันคะ4519626a.gif

ทิศทางน่าจะลงปรับฐานก่อนครับ แต่ไม่รู้จะจบลึกหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ ผมมอง 1174 โน่นเลยครับไม่ค่อยแน่ใจครับ

ขอบคุณค่ะ คุณ Prink5fc0f220.gif ตอนนี้ออมนั่งพับเพียบเรียบร้อยเก็บมือเก็บไม้ ไม่กล้าซ่าส์1875cee9.gif 1174 เลยเหรอคะ โอยมานน่ากลัวจริงๆ8c460310.gif

ขอบคุณค่ะ คุณ Prink5fc0f220.gif ตอนนี้ออมนั่งพับเพียบเรียบร้อยเก็บมือเก็บไม้ ไม่กล้าซ่าส์1875cee9.gif 1174 เลยเหรอคะ โอยมานน่ากลัวจริงๆ8c460310.gif

รอเข้าแถว 1180 สิครับ 1174 1164 ผมรอมันฟรุ๊คลงมาครับ ผมเองไม้ 1 เข้าตอน 1198 ส่วนไม้ 2 จะรอ 1180 ก่อนครับ ไม้ 3 รอลงลึกๆ ถ้าไม่ลงก็ไม่เป็นไรครับถ้าลงมาก็เข้าซื้อของถูกเพิ่มอีกครับ

หุ้น Nikkei JAPANES ระบบแดง เอามาฝากครับ

• ถูกใจ 1

รบกวนขอผู้รู้ข้อมูลเกี่ยวกับการซื้อ-ขาย น้ำมัน นะคับว่าเค้าซื้อขายกันที่ไหน อย่างไร (เอาแค่คราวๆก็ได้นะคับ)

ที่เข้าใจ คือ ซื้อเป็นหุ้นน้ำมัน ผ่านทางธนาคารต่างๆ ถ้าใช่แนะนำเป็นของธนาคารไหนดีที่สุดนะคับ

ขอขอบคุณร่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะคับ

ขอบคุณค่ะคุณพิ้งกะจะทยอยเข้าขอร่วมทางไปกับคุณพิ้งด้วยคนค่ะ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...