ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สามไม้แรกเข้าทึ่1368.80 สามไม้หลังเข้าที่ 1371.90 รอปล่อยที่1380หมดทุกไม้เลยคะ ขอบคุณ คุณทองชมพู

สุดยอดเลยครับ คุณโซดา !gd !gd

เจ้าเงินหมื่นเงินแสน พุงกางแน่ๆ !v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

ขอบคุณคะปู่พิ้งค์ เพื่อน ๆ คะ สัญญลักษณ์รูปต๊กตาแสดงการขอบคุณไปคลิกได้ที่ไหนคะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ อ pg

@ k wut ยังมี l อยู่ป่าวค่ะ

@ k soda เจ๋งมากเลยค่ะ กำไรเยอะเลย อิอิ

L ตั้งแต่คราวที่แล้วปิดไปก่อนที่มันจะล่วงลงมาพอดีเลย...ได้มาพอสมควรครับ...

แต่วันนี้เพิ่งจะเปิด L ไปใหม่ 1 อัน...ไม่รู้ว่าจะ Ok ป่าวเนี่ย...

ดูท่าทางจะแล้ววันนี้จะไปไม่รอดแล้วมั้ง....

เอาไงดีคะปู้ แตะ 1376 ก็ร่วงเลย จะปิด L ดีมั้ยคะ ปู่ช่วยด้วย

คุณbighaedเปิดที่เท่าไรค่ะขา s เหมือนกันถือนานแล้วค่ะงานนี้ !21 !21 !21

เปิด s ดีก่า วัดดวงไปเลย

อาการ 50/50 แบบนี้ไม่ชอบเลยครับ...

วัดดวงไปเลยยยย....

:D :D :D

นิ่งๆเข้าไว้ค่ะระบบปิดเขียววันนี้มีดีดขึ้นไปทดสอบตามที่ปู่บอกไว้ 1382 แน่ๆจ้าของมันแรงต้องย่อก่อนขึ้น :lol:

นิ่งๆเข้าไว้ค่ะระบบปิดเขียววันนี้มีดีดขึ้นไปทดสอบตามที่ปู่บอกไว้ 1382 แน่ๆจ้าของมันแรงต้องย่อก่อนขึ้น :lol:

ขอบคุณค่ะ รับทราบรับปฏิบัติ ถือต่อรอดีด 1382 ค่ะ

เอ้า งัยล่ะเนี่ย ทำงานซะเพลินมาดูอีกที ไงร่วงซะง้าน แต่1365 น่าจะเอาอยู่ ถ้าดีดมาไม่ผ่านhigh เดิม ก็ปล่อยหมด

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...