ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคะปู่พิ้งค์ เพื่อน ๆ คะ สัญญลักษณ์รูปต๊กตาแสดงการขอบคุณไปคลิกได้ที่ไหนคะ

ใช่ตุ๊กตาแบบนี้มั้ยคะ!! !thk !01

ถ้าใช่ .. อยู่ที่ตรงแสดงความคิดเห็นค่ะ จะมีอีโมหน้าต่าง ๆ ข้างใต้อีโม จะมีคำว่า "แสดงทั้งหมด" คลิกตรงนั้นเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอ้า งัยล่ะเนี่ย ทำงานซะเพลินมาดูอีกที ไงร่วงซะง้าน แต่1365 น่าจะเอาอยู่ ถ้าดีดมาไม่ผ่านhigh เดิม ก็ปล่อยหมด

ตามกันครับ...

เล่น GS ต้องใจถึงนะครับนิ่งๆเข้าไว้ 1377 ไม่ผ่านออกครับ :rolleyes:

ผมว่า 1382 มาแน่ๆปู่มีของดีต้องใจเย็นๆ !54

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ทองใกล้จะดีดแล้วขอเสียงหน่อยคนที่ถือ L 1382-1388 !Announce

ถูกแก้ไข โดย LOSO

เพื่อความปลอดภัยปล่อย 1376 ไปไม้หนึ่งก่อน

รอลุ้น 1382 จ๊ะ

ปู่พริ้ง เยี่ยมจริงๆ !La !La

ตอนนี้ปล่อยไปหมดแล้ว เอส1376 ดีด1382ค่อยเอสเพิ่ม ตามเป้าปู่คะ :lol:

อยากรู้จังปล่อยกันที่ไหนคะ ตลาดปิดไปตั้งกะเย็นแล้ว หรือว่าแท่งคะ แต่เห็นบอกเปิด S เลยไม่แน่ใจเลยถามดูค่ะ จะได้ปล่อยมั่งอ่ะ

ใช่ตุ๊กตาแบบนี้มั้ยคะ!! !thk !01

ถ้าใช่ .. อยู่ที่ตรงแสดงความคิดเห็นค่ะ จะมีอีโมหน้าต่าง ๆ ข้างใต้อีโม จะมีคำว่า "แสดงทั้งหมด" คลิกตรงนั้นเลยค่ะ

!thk !thk คะคุณ pinky หาอยู่ตั้งนาน ขอบคุณอีกครั้งคะ !thk

อยากรู้จังปล่อยกันที่ไหนคะ ตลาดปิดไปตั้งกะเย็นแล้ว หรือว่าแท่งคะ แต่เห็นบอกเปิด S เลยไม่แน่ใจเลยถามดูค่ะ จะได้ปล่อยมั่งอ่ะ

เข้าใจว่าเป็น gold spot เปิด 8 โมงเช้า ปิด ตี 2

พลังทวีขั้นเทพครับ 1 สัญญา = 200 บาททอง ถ้าอ่านมาไม่ผิดน้าาา

เข้าใจว่าเป็น gold spot เปิด 8 โมงเช้า ปิด ตี 2

พลังทวีขั้นเทพครับ 1 สัญญา = 200 บาททอง ถ้าอ่านมาไม่ผิดน้าาา

สนใจครับ.ว่าแต่ซื้อกานได้ที่ไหนครับ..

อาจารย์พริ้ง น้องทองกำลังดิ่ง เข้าเก็บที่เท่าไรดีคะ

รอ รอ อาจารย์มาชีันำอยู่ค่ะ !17 !17

โห วันนี้ไม่ว่างซะเลย เพิ่งกลับเข้าบ้านมาดูกราฟแทบหงายหลัง อารายกานเนี่ย ดีดไปข้างบน แต่ไม่ถึงtake profit แล้วโดดลงมาซะ เหอๆ เอาเข้าไป ตอนนี้ทำท่าจะหลุดจุด pivot ซะง้าน

โห วันนี้ไม่ว่างซะเลย เพิ่งกลับเข้าบ้านมาดูกราฟแทบหงายหลัง อารายกานเนี่ย ดีดไปข้างบน แต่ไม่ถึงtake profit แล้วโดดลงมาซะ เหอๆ เอาเข้าไป ตอนนี้ทำท่าจะหลุดจุด pivot ซะง้าน

ไปทางไหนต่อดีครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...