ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

พุธ-ศุกร์ ขาL นั่งนิ่งๆเอาไว้ครับอย่าเพิ่งเล่น rebound หมดรอบแล้วรอระบบระยะยาวเขียวอย่างเดียวครับ เมื่อวานนี้ขึ้นไปยืนเหนือ 1377 ไม่อยู่

มันเสี่ยงครับปล่อยให้ขา S ได้ลุ้นกันบ้างต่อจากนี้wub.gif

ผมชอบปู่ตรงนี้ละเอาใจขา GS ทั้งขึ้น-ทั้งลง !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประมาณนั้นคะ อย่าดูแต่จุดได้นะคะ เวลาโซดาเสียก็เสียหลักประมาณที่ได้คะ แต่มิใช่ว่าเล่นหนักทุกรอบ ถ้ามั่นใจซัดคะ แต่ถ้าไม่มั่นก็แค่ไม้สองไม้คะ สำหรับวันนี้โซดาเตรียมออกแล้วคะที่1362.xxโดยประมาณ สำหรับวันนี้เก้าไม้คะ

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

ปู่ช่วยบอกด่วนค่ะปิด s ที่เท่าไหร่ดีค่ะสำหรับ GF

กำลัง ลง คร้าบ กำลัง !21 นะโมๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

ห้องนี้ทองขึ้นก็ลุ้นทองลงก็ลุ้นได้ตังค์อีกแล้ววันนี้ผมรอออก 1361 ก่อนครับวัันนี้ปู่สุดยอดมากๆครับ :D !gd

ถูกแก้ไข โดย mama

ปล่อยหมูไปหมดเลยอิอิ...ตั่งแต่ช่วงเช้า.

19940..

ไม่มีของอยู่เลยเอาไงดีเนี่ยครับบบ

ปู่ค่ะปิด S ของ GF ที่เท่าไหร่ดีค่ะ

ช่วงกลางวันถึงหัวค่ำปู่จะนอนพักผ่อนนะครับ จีเอฟถ้าเรามีกำไรแล้วขายออกไปเลยครับแล้วรอเข้าใหม่น่าจะดีกว่า :rolleyes:

+1ค่ะลงอยู่ค่ะจะได้เก็บของถูกสักทีลง..ลง..ลง.. !gd !01 !53

post-2451-022383200 1295511849.gif

ขอบคุณมากค่ะคุณโซดา

แล้ว GSต่างกับ GF ยังงัยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...