ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ถ้ามองยาวนะคะ ดูกราฟวีค 1326.xx โดยประมาณคะ แต่ตอนนี้ขอขยับอีกรอบคะ ที่1343.xx.... แต่ดูเหมือนวันนี้จะลงหนักอ่ะ ดูจากแท่งเทียนนะคะ เพราะโซดาเทรดไม่ใช้อินดี้คะ

ถ้างั้นรอเก็บของถูกแระกันคะ คืนนี้ลงมาประมาณ20เหรียญ พรุ่งนี้จะลงอีกกี่เหรียญน๊า :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครเทรดกับที่ไหนบ้างครับ

ที่ไหดนที่ระบบเทดออนไลน์ดีที่สุดครับ

ผมเทดกับGloblex ระบบห่วยมากครับแนะนำว่าอย่าใช้บริการเพราะว่าราคาออนไลน์กะราคาจริงต่างกันต้องโทรไป

และไม่ติดเรย

ตอนี้ต้องการซื้อก็ซื้อไม่ได้

แนะนำที่ที่เทรดดีๆให้หน่อยนะครับ

และขั้นต่ำของงแต่ละที่ต้องเทรดครั้งละเท่าไหร่ด้วยนะครับ

คุณSodaว่าราคาจะลงถึงเช้าไหม

โอ้โห ถามคำถามตอบยากส์ซะด้วย เพราะโซดามิใช่กูรู เล่นไปมั่วๆเท่านั้น ในความเห็นส่วนตัวนะคะเอาเป็นว่าโซดาชอบขาS เลยเทใจแบบลำเอียงว่าน่าจะเช้ามาอยู่ประมาณ 1352.xx เดาแอนด์มั่วคะ อย่าเชื่อคะ รอท่านทองชมพูดีกว่าคะ

ผมก็รอลุ้นอยู่ เปิด Sที่GFมาหลายวันรอปิด วันนี้ขาใหญ่ไม่ยอมให้ราคาลงเลย เซ็ง

นิ่งๆเข้าไว้เข้าเก็บแถว 1345 - 1348 ไปก่อนไม้แรกครับย่อลงให้เก็บแล้ว รอดูผลวันพรุ่งนี้ต่อค่อยเข้าเก็บเพิ่มขอตัวก่อนนะครับ ตอนนี้ระบบยังแดงอยู่wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 5

หง่ะ ดูเหมือนจะกลับตัวป่าวเนี่ย กราฟมานเหมือนอ่ะ

ราคาลงมาชนเส้นแนวรับล่างแล้วครับน่าจะสุดแล้ว ยังไงรอดูผลวิเคราะห์อีกทีต่อวันพรุ่งนี้นะครับ ผมเอาราย H4 มาให้ดูกันก่อ ไปนอนก่อนนะครับ wub.gifh4copy.jpg

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

นิ่งๆเข้าไว้เข้าเก็บแถว 1345 - 1348 ไปก่อนไม้แรกครับย่อลงให้เก็บแล้ว รอดูผลวันพรุ่งนี้ต่อค่อยเข้าเก็บเพิ่มขอตัวก่อนนะครับ ตอนนี้ระบบยังแดงอยู่wub.gif

!01 !01 !01

ขอบคุณค่ะคุณปู่ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ หลับฝันดีนะคะ :wub:

ถ้าเราเก็บแท่งได้อีกแค่ครั้งเดียว ปู่ว่าเราควรเก็บที่ราคาเท่าไหร่ดีค่ะ และราคาที่1345 จะสามารถมีในวันพรุ่งนี้มั้ยค่ะ :unsure:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...