ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อาจารย์ซีคะรบกวนถามหน่อยนะคะ ไอที่ลง1617.66 แล้วขึ้นไป1621กับลงมา1617อีกแล้วขึ้นไป1639จะใช้เวลานานแค่ไหนคะ???ขอบคุณค่าาา

กราฟที่โพส เป็นกราฟราย 1 ชั่วโมง

1 ชั่วโมงบนตัวกราฟ จะปรากฏ 1 แท่งเทียน

1 วัน = 24 แท่งเทียน

ลองกะระยะดูครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอาจารซีมากๆค่ะ เป็นลมดีก่าาาายากอะ

ถูกแก้ไข โดย หมาน้อย

วันนี้น่าเก็บที่เท่าไหร่คะ

ไม่รู้เหมือนกันว่าน่าเก็บที่เท่าไหร่ครับ

ตามกราฟตรงแถวเส้นสีแดง ตามตำราเขาว่าถ้ามีของราคาต่ำ เขาให้ปิดทำกำไรนะครับ

แต่ถ้าสามารถทะลุเส้นแดงและยืนได้ เขาให้ซื้อ แล้วไปรอปิดทำกำไรตรงเส้นดำครับ

ที่นี้ถ้าราคาไม่สามารถผ่่านขึ้นไปยืนเหนือเส้นสีแดงได้

เขาก็ให้รอเข้าซื้อใหม่ที่แถวเส้นประสีแดงตรงแถว 1602 ครับ

ลองดูในกราฟเอาครับ

ไม่รู้เหมือนกันว่าน่าเก็บที่เท่าไหร่ครับ

ตามกราฟตรงแถวเส้นสีแดง ตามตำราเขาว่าถ้ามีของราคาต่ำ เขาให้ปิดทำกำไรนะครับ

แต่ถ้าสามารถทะลุเส้นแดงและยืนได้ เขาให้ซื้อ แล้วไปรอปิดทำกำไรตรงเส้นดำครับ

ที่นี้ถ้าราคาไม่สามารถผ่่านขึ้นไปยืนเหนือเส้นสีแดงได้

เขาก็ให้รอเข้าซื้อใหม่ที่แถวเส้นประสีแดงตรงแถว 1602 ครับ

ลองดูในกราฟเอาครับ

ขอบคุณนะคะอาจารย์ ^^

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

ว่ากันตามกราฟ วันนี้ลุ้นให้ยืนเหนือ 1615 เพื่อกลับไปที่ 1625 อีกรอบครับ

จะได้ไป 1640 ซักที

แต่ถ้าลุ้นไม่ขึ้นก้ลุ้นให้ไม่ลงไปต่ำกว่า 1600 :_02

ขอบคุณค่ะ

:17 ถูกแก้ไข โดย ใกล้รุ่ง

แจ้งความคืบหน้า การแนะนำกราฟค่ะ

ตอนนี้มีเพื่อนๆสมัครมา 20 กว่าคนแล้วนะคะ ยังสามารถรับได้อีก 5 คนค่ะ

และวันที่ในการรับฟังการแนะนำกราฟจากคุณ ccczaa ที่กำหนดเป็นอาทิตย์ เว้นอาทิตย์ มีเหตุขัดข้องนิดหน่อยคือ

จะมี 2 ครั้งที่ต้องจัดติดกัน เนื่องจากทางโรงแรมไม่ว่าง โดยมีวันที่จัดได้ดังนี้

วันที่ 9 , 16 กันยายน จัด 2 ครั้งติดกัน

วันที่ 7 ตุลาคม

วันที่ 21 , 28 ตุลาคม จัด 2 ครั้งติดกัน

วันที่ 11 พฤศจิกายน

ส่วนเพื่อนๆที่สนใจเข้าร่วมฟังการแนะนำกราฟจากคุณ ccczaa สามมารถติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ ออม ค่ะ

เบอโทร. 081-845 1761

รายละเอียดในการรับฟังการแนะนำกราฟคือ

1.เข้ารับการแนะนำทั้งหมด 6 ครั้ง ในวันอาทิตย์ เริ่มเวลา 9:00 - 16:30 น.

2.สถานที่คือ โรงแรม เดอะ รอยัล รอเวอร์ ถ.จรัญสนิทวงศ์ 66/1 โทร. 02-422-9222

ห้อง บุษบงกช B

3.ค่าใช้จ่าย 6,000 บาท จ่ายครั้งเดียว

โดยเพื่อนๆ ที่สนใจเข้าร่วมรับการแนะนำ สามารถโอนเงินเข้าบัญชี

นางสาว วีรยา ทีปกร / ธ.ไทยพาณิชย์ / เทพารักษ์ / ออมทรัพย์

เลขที่ 327-292043-2

จำนวน 6,000 บาท

4.เมื่อโอนเงินแล้วเพื่อนๆช่วยเมลมาแจ้งให้ออมทราบด้วยค่ะ

คือ แจ้ง ชื่อ-นามสกุล/ชื่อเล่นหรือชื่อในเวป/เบอโทรศัพท์/วันที่และเวลาที่โอน

ที่ e-mail . wiraya_teepakon@hotmail.com

wirayateepakon@gmail.com

ถูกแก้ไข โดย ออมสิน