ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอเรียนแจ้งว่า กลุ่ม1 เต็มแล้วค่ะ

ส่ง Email ให้คุณแสงแดดเมื่อวันที่ 2/10/11 ปรากฏว่า Error ไม่สามารถส่งได้ ไม่ทราบว่า email คุณมีปัญหาหรือเปล่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่ง Email ให้คุณแสงแดดเมื่อวันที่ 2/10/11 ปรากฏว่า Error ไม่สามารถส่งได้ ไม่ทราบว่า email คุณมีปัญหาหรือเปล่า

ไม่มีปัญหาค่ะ

รบกวนส่งใหม่ได้ไหมคะ

แย่แล้วแสงแดดใช้ pm ไม่เป็น ใครรู้ช่วยสอนหน่อย

แจ้ง e-mail ก็ได้นะ

ถูกแก้ไข โดย แสงแดด

ไม่มีปัญหาค่ะ

รบกวนส่งใหม่ได้ไหมคะ

แย่แล้วแสงแดดใช้ pm ไม่เป็น ใครรู้ช่วยสอนหน่อย

แจ้ง e-mail ก็ได้นะ

ขอบคุณค่ะ เกรงว่าผู้สนใจเรียนจะส่ง e-mail ให้คุณแสงแดดเยอะมาก เลยอาจทำให้ e-mail ที่ส่งให้คุณแสงแดดเด้งกลับ

สำหรับ e-mail ของ Kan2011 : ran1158@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

อยากเริ่มเรียนชั้นอนุบาลค่ะ และอยากให้อาจารย์แบ่งเป็นโซนแถวกรุงเทพ อิสาน สุดแล้วแต่จะเห็นสมควรค่ะ

เห็นด้วยจ้า. จองที่อีสานก่อน. ถ้าเป็นไปได้อิอิ

กราฟช่วง 21.00 น. ครับ

อาการไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ

แนวรับ แนวต้าน ยังเหมือนเดิมครับ

การอบรมกับอาจารย์ซีซ่าร์มีจุดประสงค์เพื่อให้ผู้เข้ารับการอบรมได้เรียนรู้เนื้อหาดังต่อไปนี้

1. เทคนิคการซื้อขายทองคำสไตล์ซีซ่าร์

2. ทำความรู้จักโปรแกรม MT4 และรู้จักการใช้เครื่องมือต่างๆในโปรแกรม MT4

3. การประยุกต์ใช้เครื่องมือต่างๆในโปรแกรม MT4ในการซื้อขายทองคำ

กลุ่มการอบรมจะแบ่งเป็น 5 กลุ่มดังนี้

กลุ่มที่1 เป็นกลุ่มพื้นฐาน เรียนเสาร์ที่1 และเสาร์ที่3 ของเดือน

กลุ่มที่2 เป็นกลุ่มพื้นฐาน เรียนอาทิตย์ที่1 และอาทิตย์ที่3 ของเดือน

กลุ่มที่3 เป็นกลุ่มระดับกลาง(พอเป็นบ้างแล้ว) เรียนเสาร์ที่2 และเสาร์ที่4 ของเดือน

กลุ่มที่4 เป็นกลุ่มระดับกลาง(พอเป็นบ้างแล้ว) เรียนอาทิตย์ที่2 และอาทิตย์ที่4 ของเดือน

กลุ่มที่5 เป็นกลุ่มระดับสูง ต้องการเพิ่มเทคนิคในการอ่านกราฟ ดูตามจำนวนคนจึงจะกำหนดวันอบรมอีกครั้ง

หมายเหตุ หากมีการเปลี่ยนแปลงวันอบรมจะแจ้งให้ผู้อบรมทราบล่วงหน้า

จำนวนคน ประมาณ12-15 คนต่อกลุ่ม

ค่าใช้จ่ายในการอบรม วันละ 500 บาท ต่อคน

หากท่านต้องการสมัครเข้ารับการอบรม ให้แจ้งความจำนง มาที่ e-mail samonpapat@gmail.com

ส่งแล้วครับ อนุชาครับ

ส่งเมลไปแล้วครับ ได้รับรบกวนส่งเมลยืนยันว่าได้กลุ่มไหนอย่างไรขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ขอขอบคุณอาจารย์ ซีซ่า และฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยคนนะคะ อาจารย์แม่นยังกะตาเห็น ไม่เชื่ออย่าลบหลู่จริงฯ วันนี้ใครไม่เฝ้าจอสั่งซื้อขาย พรุ่งนี้คงหาเงินวิ่งเติมกันจ้าละหวั่นจริง การลงทุนคือความเสี่ยง ไม่เรียนรู้ศึกษายิ่งน่ากลัว เพราะนี่คือเงินของท่านเอง ต้องตัดสินใจเอง และศึกษา เรียนรู้ กับผู้รู้จริง ย่อมปลอดภัยกับทรัพย์สินของท่านแน่นอน ขอการันตี รวยไม่ยากจนไม่ยากอยู่ที่ท่านกำหนดทั้งสิ้น :lol:

ขอบคุณค่ะคุณซี ตอนนี้รุ่น 1 เต็มแล้วรอรอบหน้านะคะ