ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีทุกคน มารายงานตัวเพื่อรอ อ.ซี คนเก่งเจ้าคะ อิอิ !uu !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอากราฟราย 4 ชั่วโมงมาให้ดูต่อครับ

ว่ากันตามกราฟ แท่งเทียนเข้ามาอยู่ในกรอบขาลง วันนี้คงขึ้นยากหน่อยครับ

แนวรับ แนวต้าน เหมือนเมื่อวานครับ

อ.ซี ค่ะ

จะได้เห็นแถวๆ 1627-1617 อีกรอบมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อ.ซี ค่ะ

จะได้เห็นแถวๆ 1627-1617 อีกรอบมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ต้องดูว่าราคาหลุดไปทางไหนครับ

ถ้าหลุดมาทางเส้นแดง ก็คงเห็น 1639 -----1628

ถ้าหลุดไปทางเส้นเขียวก็คงเห็น 1681 ---- 1683 หรือ อาจไป 1700 ครับ

สวัสดีอาจารย์ซี คุณ ginger และเพื่อนๆทุกคน

ห่างหายไปสักพัก มัวแต่จัดกลุ่ม/เปลี่ยนกลุ่มการอบรม ติดตามผู้เข้ารับการอบรม เตรียมสัมภาระการอบรม รวมถึงเตรียมตัวรับน้ำท่วม (ประเภทป้องกันไว้ก่อน หรือจะเรียกว่า panic รึเปล่า 5555) :mad: :huh: เสร็จไป 90%แล้ว ไชโย :rolleyes:

วันนี้เข้ามาประกาศหาเพื่อน

เพื่อนที่ ใช้ชื่อ พรชัย โอนเงินให้แสงแดด จากสาขาอิมพีเรียล สำโรง ช่วยติดต่อกลับแสงแดดที่ e-mail samonpapat@gmail.com

อยากทราบว่าโอนมาสำหรับลงทะเบียนให้ใครคะ

สำหรับเพื่อนๆที่ส่งแบบสอบถามมาแล้วยังไม่ได้ยืนยันกลุ่มการอบรม ก็รบกวนติดต่อกลับที่ e-mail samonpapat@gmail.com

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับเขียนกราฟได้สวยดีครับ.........................

ต้องดูว่าราคาหลุดไปทางไหนครับ

ถ้าหลุดมาทางเส้นแดง ก็คงเห็น 1639 -----1628

ถ้าหลุดไปทางเส้นเขียวก็คงเห็น 1681 ---- 1683 หรือ อาจไป 1700 ครับ

เอากราฟราย 1 ชั่วโมงมาให้ดูเพื่อเป็นแนวทางประกอบการเล่นระยะสั้นๆครับ

แนวรับ แนวต้าน ยังคงเป็นตัวเลขเดิมๆครับ

Copy ของเก่ามาให้อ่านครับ

เมื่อดูกลุ่มแนวต้านด้านบน ตรงราคา 1681.00 1692.63 1695.95 1704.25 1711.72 แต่ละตัวไม่หมูอย่างที่คิดเลยครับ

ราคาขึ้นมาชนมีโอกาสร่วงลงได้ตลอดเวลาครับ

ส่วนกลุ่มแนวรับด้านล่าง ราคาเคยลงไปทดสอบตรง 161.8ที่ราคา 1626.12 ไปแล้ว 1 รอบเช่นกัน

แต่แนวรับตรงราคา 1673.95 1663.98 1654.44 1647.38 1639.91 ซึ่งล้วนแล้วแต่โดนแทงทะลุหลายครั้งแล้วทั้งสิ้น

และเคยถูกราคาลงมาทดสอบแล้วทั้งสิ้น ดูแล้วค่อนข้างจะเปราะบางกว่าแนวต้านครับ

ความเห็นส่วนตัว อาการยังออกทางลงมากกว่าขึ้นครับ เข้าเล่นตัดสินใจดีๆครับ