ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:ph34r: ขอบคุณค่ะ จารย์ซี อธิบายละเอียดดีจัง เลยพลอยเข้าใจไปด้วย :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ อาจารย์ซีซาร์

อธิบายละเอียดดีมากค่ะ เป็นประโยชน์กับพวกเรามาก ๆ เลยค่ะ :P

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ เอากราฟนี้ก็แล้วกันดูง่ายดี

สั้นๆครับ

ตามกราฟ ราคาเริ่มย่อตัวแล้วครับ แต่เคยโดนกราฟหลอกบ่อยๆครับ ระวังกันบ้างครับ

แนวรับ แนวต้าน เหมือนเดิมครับ

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

!thk !thk แล้วมันหมายฟามว่างัยอ่ะคะจารย์ !38 มันจาหลอกว่าลง แต่จิง ๆ เป็นขึ้นเหรอคะ งั้นแด้ยอมให้มันหลอกอ่ะค่ะ ขึ้นไปเร้ยยย !53

สวัสดีค่ะอาจารย์ !thk

ยังเดินวนเวียนอยู่ที่เดิม ไม่ไปไหน ขายแล้วยังเอาคืนไม่ได้

รออาจารย์ บอกบทค่ะ !031 !uu

กำลังดูกราฟใหม่ของอาจารย์ เส้นแดง เส้นม่วง !57

ขอบคุณครับ อาจารย์ c วันนี้เพิ่งมีโอกาสเข้ามา และขอขอบคุณย้อนหลังด้วยนะครับ เพราะแอบอ่านของอาจารย์มานานแล้ว อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ผมรู้สึกได้ว่า กราฟของอาจารย์เหมือนมีชีวิต มันชี้ขึ้น ชี้ลงได้ ถ้าผิดก็ด่ามันได้ด้วย อิอิอิอิอิ ล้อเล่นครับ(แต่ผมชอบจริงจริงครับ)

ขอบคุณมากนะครับที่อาจารย์ ที่สละเวลามาวิเคราะห์ข้อมูลดีดีให้พวกเราครับ

สวัสดีครับคุณoverture

ถึงตอนนี้คุณคงเข้าใจระบบการเล่นของผมพอสมควรแล้วนะครับ ว่าเพราะอะไรที่ผมไม่แนะนำให้คุณขาย เพื่อรอซื้อกลับที่ราคาต่ำ

ราคา ณ ตอนนี้ขึ้นมาที่ 1245 แล้ว

สิ่งที่ผมกลัวคือการเล่นผิดทิศทางแบบนี้หละครับ ผมถึงจัดระบบการเล่นออกมาในรูปนี้ เพื่อเปิดโอกาสทำกำไร ปิดโอกาสเล่นผิดทางออกไป ตอนนี้ถ้าราคาขึ้นมาอีกผมก็จะขายอีกครั้งครับ ขอสูงจากราคาเดิมที่ขายไปซัก 250 - 350 บาท ครับ

wub.gif แบบว่าตอนนี้ ความโลภเริ่มเข้ามาในจิตใจผมแล้วครับ หุ หุ ohmy.giftongue.gif

สวัสดีค่ะอ.ซีซ่าร์

ตอนนี้เห็นภาพชัดกระจ่างขึ้นเลยค่ะ แล้วตอนนี้ควรจะขายล็อตต่อไปที่เท่าไรดีค่ะอ. แล้วควรจะรอซื้อกลับของสองล็อตที่แล้วในราคาตามที่อ.ใส่ในตารางเหมือนเดิมหรือป่าวค่ะ หรือต้องปรับราคาใหม่ แล้วการซื้อกลับแต่ละครั้งเราจะตั้งราคายังงัยค่ะอ. เห็นที่อ.ให้มาจะเป็นประมาณราคาต่ำกว่าราคาขาย 200-400 บาท อันนี้เป็นมาตราฐานหรือป่าวค่ะอ. ขอบคุณมากค่ะสำหรับความความช่วยเหลือและเอื้อเฟื้อที่อ.มอบให้มาตลอดค่ะ

สวัสดีคับ...มารายงานตัวคับลุงซี อิอิ :lol: