ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ งั้นนู๋ปล่อย GF ก่อนเข้าตังค์เข้าเป๋าไว้รอ S ใหม่ !54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!034 มีของติดไม้ติดมือนิดหน่อย คงต้องถือต่อไป !_10

!01 ขอบคุณครับเฮีย !01

ขอบคุณครับ คุณ s.k.134

ว่าแต่ผมสงสัยอย่างที่เฮียพงษ์เกียรต์ว่านั่นแหล่ะครับ ถ้า s.k. เดียวกับผม

คุณ s.k.134 น่าจะอายุแค่ 12-14 ปีนะครับ (เก่งจริง ๆ นับถือ ทั้งคุณพ่อและคุณลูก)

เฮียพงษ์เกียรติ อยู่รุ่นไหนครับ ผมรุ่น 114 ครับ (ขออนุญาตลำดับรุ่นหน่อยครับ)

:D :D

ขอบคุณค่ะคุณs.k.134 เก่งจังเลยนะคะตัวแค่เนี้ย แต่วิทยายุทธ์แก่กล้าน่าดูค่ะ ขอเยมารยาทถามนิดนึงนะคะคุณs.k.134 นี่ใช่ลูกชายอาจารย์มานชหรือเปล่าคะ ถ้าใช่ป้าอินก็ขอชื่นชมค่ะ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยนะคะแต่เก่งมากค่ะ :)

ป้าอินส่งลุงมานับญาติด้วยคนนะคะ s.k.104 ห่างจาก114 l0ปี ห่างจาก134 ไป30ปี สงสัยเป็นรุ่นปู่ไปแล้ว อิอิ :D

ขอบคุณอาจารย์กัมพลครับสำหรับบทวิเคราะห์ครับ เมื่อคืนก็นั่งลุ้น ๆๆ ไป 5555

!Hi เฮีย Kumponys ครับ !10

ผมมี 1242.08 อยู่เมื่ือคืนปล่อยออกไป 50% ส่วนที่เหลือผมวางแผนว่าจะปล่อยให้หมดหากราคาดีดกลับมาแถวๆ 122X เพื่อไปรอเก็บแถว 118X - 117X !57

รบกวนเฮีย Kumponys ช่วยชี้แนะทีครับว่า ผมควรเก็บ 50% ที่เหลือไว้หรือปล่อยไปตามแผนดีครับ ขอบคุณครับ !01

ปล. ผมรับการขาดทุนได้ครับถ้ามีโอกาสที่ดีกว่ารออยู่ (ผมเล่น online ครับ) !La

ถูกแก้ไข โดย sasori

ขอบคุณ อจ ทุกๆ ท่านที่ให้ความรู้ครับ !01 !01

ดีใจกับทุกท่านที่เชียร์ลงครับ !031 !031

เอ.. เปลี่ยนเป้าจาก 1275 เหลือ 1175 เลยดีกว่ามั๊ง เหอๆ

ดูจากสัญญาณ น่าจะมีเด้งนะครับ แต่ผมว่า ไม่น่าถึง 1220 เหรียญ เพราะเชื่อว่า นักลงทุน คงมองลงกันหมดแล้ว เด้งขึ้น น่าจะเพื่อลงต่อเท่านั้น ช่วงนี้ ตาม trend ไปก่อนนะครับ

ใครอยากเล่นสั้น รอเด้งขึ้น หาจังหวะ Short ดีกว่า

ขอบคุณมากๆ ครับ เมื่อวันอังคารเกือบเข้าไปแล้ว ดีที่คุณกัมพลติงๆไว้ว่าอาจลงปรับฐานได้ เลยรอดตัวไปครับ รอเข้าตามคำแนะนำครับ

!01 เฮียกำพล ผมขอรอด้วยความใจเย็น โอกาสซื้อถูกสุด ขายแพงสุดไม่ใช่ของง่าย ดีกว่าอยู่ดอยนานๆ :lol:

ตอนนี้ทองเย็นจนน้ำแข็งเกาะเลยค่ะ แต่ใจสิคะร้อน ลงก็ซื้อเฉลี่ยดอย ขอบคุณมากค่ะเฮียกัมพล :D