ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เห็นด้วยอย่างแรงเลยค่ะให้เวปอ่านได้ทาง pda เพราะต้องใช้บ่อยๆ ขอบคุณมากๆค่ะ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนเช้าคะเฮีย!!!นู๋อยากให้เฮียช่วยทำ เวปใหม่มี PDAดูทางโทรศัพท์มือถือด้วยได้มั๊ยคะ!เวลาอยู่ข้างนอกจะได้ติดตามอ่านได้ตลอด เห็นเวปเก่านู๋ดูนู๋อยากให้เฮียช่วยทำ เวปใหม่มี PDAดูทางโทรศัพท์มือถือด้วยได้มั๊ยคะ!ดูทางมือถือเวปจะเร็วมากคะ ไม่ช้าเลย!!! รบกวนเฮียด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

หน้า PDA แบบเดิม เดี๋ยวรอให้หน้าปกติ สมบูรณ์ก่อนนะครับ อันนั้นง่ายกว่า แต่หน้าแรกต้องสมบูรณ์ก่อน เพราะใช้ code เดียวกัน แต่ย่อลง

ส่วนในกระทู้ ใครใช้มือถือหน้าจอใหญ่ๆลองไปเลือกที่ข้างล่างสุดของจอ มีให้เลือก ธีม ตอนนี้เป็น IP.Board ให้เปลี่ยนเป็น IP.Board Mobile ใช้ดูนะครับ

พอดีผมไม่มี blush.gif

ของเล่นทุกอย่างที่เคยมีในเวปเดิม จะทะยอยมานะครับ ไม่ต้องห่วง (ถ้าไม่ลืม tongue.gif)

ขอบคุณเฮียมากๆค่ะ....

!thk !thk !thk

เอาใจช่วยให้ทำเสร็จเร็วๆนะคะ

อยากตะโกนให้ก้องฟ้าว่า เฮียกัมพลคนดีที่หนึ่งเลย!Announce

:P มาอ่านบทวิเคราะห์ ของวันนี้ค่ะ ไม่ได้ มาปั่นกระทู้น๊า :)

!047 ขอย้ายเข้ามาติดตามต่อด้วยคน ดีใจที่เห็นเฮียมุ่งมั่น พัฒนา !K2 ขอเป็นกำลังใจอีกหนึ่งคนครับ :wub:

ไม่ช้าเลยนะค่ะ :huh:

ใช้ firefox ก็เหมือนเดิม

แต่ตัวเองไม่ใช้ IE... แต่เฮียแนะนำ I E8 ก็ีดีค่ะ แต่ไม่สะดวกเวลาโพสต์ ตองเปิดข้อมูลหลายหน้า ขณะนี้มีปัญหากับ firefox นิดนึง..... จึงมาใช้ google chrome เพราะสะดวกเร็วกว่าเยอะ แต่รำคาญ curser มันชอบกระโดดไปข้างหน้า

ตอนแรก ก้อมีปัญหาเหมือนกันค่ะ เฮียบอก ให้ลองเปลี่ยนมาใช้ไฟล์ฟอก เหมือนกันแล้วก้อ ie8 ด้วยค่ะ แต่พอดีไม่เก่งคอม เลยเลือกสมัครใหม่ :P ปัญหาหายไปแล้วค่ะ :)..ขอบคุณ เฮียกัม มากๆๆๆๆๆๆค่ะ :)

ขอบคุณมากครับ เวปใหม่มีลูกเล่นให้เล่นมายมายเลยครับ !01 !01

หน้า PDA แบบเดิม เดี๋ยวรอให้หน้าปกติ สมบูรณ์ก่อนนะครับ อันนั้นง่ายกว่า แต่หน้าแรกต้องสมบูรณ์ก่อน เพราะใช้ code เดียวกัน แต่ย่อลง

ส่วนในกระทู้ ใครใช้มือถือหน้าจอใหญ่ๆลองไปเลือกที่ข้างล่างสุดของจอ มีให้เลือก ธีม ตอนนี้เป็น IP.Board ให้เปลี่ยนเป็น IP.Board Mobile ใช้ดูนะครับ

พอดีผมไม่มี blush.gif

ของเล่นทุกอย่างที่เคยมีในเวปเดิม จะทะยอยมานะครับ ไม่ต้องห่วง (ถ้าไม่ลืม tongue.gif)

ขอบคุณมากๆๆคะเฮีย นู๋เอาใจช่วยให้หน้าปกติสมบูรณ์เร็วๆ จะได้มี PDA ใช้เพราะส่วนใหญ่อยู่ข้างนอกบ้านดูมือถีอจะสะดวกกว่า ส่วนมือถือของนู๋รุ่น N70คะ (รุ่นเก่าๆๆๆนะคะ)หน้าจอไม่ใหญ่คะ(เด็กกำลังเริ่มเก็บออมคะ)

:P มาอ่านบทวิเคราะห์ ของวันนี้ค่ะ ไม่ได้ มาปั่นกระทู้น๊า :)

อันนี้ปั่นชัดเจนเลย เพราะผมออกความเห็นไปแล้ว df13952b.gif หักคะแนนดีมั๊ยเนี่ย b048a2d2.gif

ราคาทองคำ ดูจะเลือกทางฝั่งขาขึ้น หลังผ่านขึ้นมายืนได้เหนือด่าน 1232 เหรียญได้

แนวโน้ม น่าจะมีโอกาสขึ้นทดสอบด่าน 78.6% (1244.12)

หากผ่านได้ ด่านต่อไป อาจได้เห็น 1263 เหรียญ ด่าน 127.2% คลื่นใหญ่ + 161.8% คลื่นย่อย

สรุป แนวรับ 1230 1227 แนวต้าน 1238 1245 1252

คำแนะนำ รอกันมาแล้ว ก็เสี่ยงเปิด Long ตามเคย แถว 1230 Stoploss 1226 target 1245

ขอบคุณค่ะ :wub: :wub: :wub: