ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ

ผมรอลงครับ ขอสัก 116x หรือ 117x ก็ได้ครับ !_087 !_087 !_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!031 รอเฮียด้วยคน ก่อนออกจากบ้าน !031

ช่วงนนี้ไม่น่าจะทำอะไรเลย ได้แต่รอให้มันลง ตามที่อ.กัมพล บอก แต่คงอีกสักพักละมั้ง

ขอบคุณ อ.กัมพล ครับ

!01 !01 !01 !01 !01

รอ และก้อรอ ฟังเพลง รอวันฉันรักเธอ ไปก่อนดีกว่า 黄金,我等了很久!快下来吧!

ขอบคุณครับเฮีย

ได้ค่าอาหาร กับ ขนม

ไปอย่างละครั้งแล้ว อาทิตย์นี้

!gd !01 !01 !01

ขอบคุณครับอาจารย์กัมพล ขึ้นรอบนี้ ต้องรอปล่อยเลยใช่ไหมครับ ซื้อมาที่ราคา 18,400 เมื่อเร็วๆ นี้เองครับ

ปล่อยที่ราคาเท่าไรดีครับอาจารย์กัมพล ผมซื้อเมื่อวานนี้เอง

ขอบคุณครับ

ลองวิเคราะห์ดู ผิดถูกชี้แนะด้วยะคร๊าบ

post-588-011599200 1278742607.gif

สวัสดีค่ะ เอียกัมพล แฮรี่สุดหล่อ !047 เข้ามารอกราฟ กับบทวิเคราะห์ชี้อนาคตของน้องรี เออ..น้องๆ ทุกท่านค่ะ :wub:

แนวโน้มวันจันทร์ไปทางไหนดีค่ะเฮีย เอาแบบเป็นเปอร์เซ็นต์ ไม่ต้องฟันธงก็ได้ค่ะ ฮุ ฮุ ช่วงนี้เห็นสามเหลี่ยมชายธงอีกแล้ว มีเสี่ยวค่ะ วันจันทร์ค่ะ !thk

ใจหนึ่งก็มีกำไรเล็กๆ อยากขาย อีกใจหนึ่งก็กลัวขายแล้วซื้อกลับอีกมายได้ คนสองใจฮะค่ะ :lol: !031 ข้าน้อยด้วย ท่านพี่่ !32

ขอโพสอีกกราฟนึงนะคร๊าบบบบ รบกวนที่บอร์ดมากไปป่าว แต่อันสุดท้ายแล้ว (เตือนว่าจะลงคงไม่บาปถ้าผิดทาง) :blush:

ถ้ารบกวนมากไปก็ขออภัยนะคร๊าบ

post-588-066583300 1278746611.gif

รบกวนถามคนที่รู้ค่ะ คือ แบบว่าไม่เ่ก่งคอม ทำไมเวลาโพสเพื่อนๆ ใต้ชื้อเพื่อนๆ ถึงมีสัญลักษณ์รูปคน รูปจดหมาย บางคนมีรูปสมุดด้วย แต่ของเราไม่มี และเวลาเพิ่มเพื่อน ก็มีรายชื่อเพื่อน แต่จะมีเขียนว่า เพื่อนไม่สามารถเข้าร่วมได้ รบกวนใครรู้ช่วยมาโพสตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

รบกวนถามคนที่รู้ค่ะ คือ แบบว่าไม่เ่ก่งคอม ทำไมเวลาโพสเพื่อนๆ ใต้ชื้อเพื่อนๆ ถึงมีสัญลักษณ์รูปคน รูปจดหมาย บางคนมีรูปสมุดด้วย แต่ของเราไม่มี และเวลาเพิ่มเพื่อน ก็มีรายชื่อเพื่อน แต่จะมีเขียนว่า เพื่อนไม่สามารถเข้าร่วมได้ รบกวนใครรู้ช่วยมาโพสตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เอางี้ .. ถ้าตอบตรงนี้จะเสียเนื้อที่ในกระทู้วิเคราะห้ราคาทองคำ เดี่ยวไปคุยกันหลังบ้าน

:huh: หรือบอกเลยเผื่อท่านอื่น..

:) ใต้ชื่อคนอื่นมีสัญญลักษณ์ ซองจดหมาย เพราะมีไว้ให้เพื่อนส่งเมล์ไปหารเรา เราจึงไม่มีแต่คนอื่นมีเพราะเราต้องเขียนเมล์ไปหาเพื่อนใช่ไม๊คะ

:mellow: รูปสมุดหมายถึงบล็อกนะคะ ถ้าจำไม่ผิด เพื่อนที่มีบล็อกก็จะมีค่ะ

:D เวลาเพิ่มเพื่อนแล้วตอบมาเช่นนั้น เพราะเขาบล็อกค่ะ ต้องไปแก้ที่การตั้งค่าส่วนตัว ต้องเพื่อนแ้ก้นะคะ ไม่ใช่เรา หาง่ายๆคือในส่วนมุมขวามือบนของเว็บที่คุณ log in เข้ามา อาจเพราะไม่ทราบหรือจงใจ เดี๋ยวจะไปแอ๊ดเพื่อนแล้วถามมาใหม่ก็แล้วกัน แต่ก็ทำรูปมาให้ดู

การเพิ่มเพื่อนทำได้หลายที่ .. ตรงใต้ชื่อที่บอกว่ามีรูปคนนั้นคือการเพิ่มเพื่อนทางหนึ่ง หรือจะไปเพิ่มที่หัวข้อสมาชิกก็ได้

ถ้าอยากทราบมากกว่านี้ไปที่นี่เลย.....มุมมือใหม่ หัดใช้เว็บบอร์ด

ที่ถามมาไม่เกี่ยวว่าเก่งคอมหรือไม่ มันเป็นลูกเล่นของเว็บเท่านั้นค่ะ ซึ่งเว็บเดิมไม่มี

ถูกแก้ไข โดย moddang..