ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เพิ่งปล่อยหมูไปเมื่อวานเองค่ะ รอรถมารับอย่างเดียวเลย

[ถ้าเมื่อวานไม่เรียกว่าหมูนะครับ นั้นมันลูกช้างเหลียว55 ได้ราคาแล้วครับ กำไรอื้อซ่า....แล้ว

รถมารับแน่ๆครับแต่จะราคาเท่าไรเท่านั้นเอง ผมขายตอน14750-14850 ยังดีนะกลับลำช้อนกลับทัน5555

ได้เฮียกัมชี้แนะละครับ หวานๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับเฮีย แม่นอย่างนี้ตลอดไปนะก๊าบบบบบบบบบ...

ถูกแก้ไข โดย tuta

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

[ถ้าเมื่อวานไม่เรียกว่าหมูนะครับ นั้นมันลูกช้างเหลียว55 ได้ราคาแล้วครับ กำไรอื้อซ่า....แล้ว

รถมารับแน่ๆครับแต่จะราคาเท่าไรเท่านั้นเอง ผมขายตอน14750-14850 ยังดีนะกลับลำช้อนกลับทัน5555

ได้เฮียกัมชี้แนะละครับ หวานๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับเฮีย แม่นอย่างนี้ตลอดไปนะก๊าบบบบบบบบบ...

กลับลำตั้งแต่ปีไหนเนี่ยะ ราคา 14850 บาท

:blink: :blink:tuta น้องใหม่ซื้อไม่ทันทำไงดีค่ะ ช่องตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ เพิ่งหัดเล่น

เฮียกัมขาขขขขา.....

แล้วทองแท่งที่เหลืออยู่นี่จะหาจุดขายเจอไหมคะเนี่ยะ....เริ่มกลุ้มแล้วนะคะ

ส่วนที่ขายไปจะได้ซื้อคืนไหม.... น้องทองจ๋า....ลงมารับเจ๊แว่นก่อน!45

หัวอกเดียวกันค่ะเจ๊แว่น แงๆๆๆ เสียดายน้องทองที่จากไป

!45 !ahh

กลับลำตั้งแต่ปีไหนเนี่ยะ ราคา 14850 บาท

โอ้.. มายก๊อดดดดดด พิมพ์ผิดก๊าบบบบบบขายตอน24750-24850นะก๊าบบบ อารามดีใจน้องทองของพี่ของพี่ต๊ต๊ะ

จาปาย2000แย้ววว ขอบคุณนะก๊าบบบบ เหอๆๆๆ

:blink: :blink:tuta น้องใหม่ซื้อไม่ทันทำไงดีค่ะ ช่องตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ เพิ่งหัดเล่น

พอดีช่วงนี้ทองขาขึ้น ผมว่าเกือบจะทุกท่านน่าจะรวยทุกคนนะครับ รวยมากรวยน้อยแล้วแต่การปล่อยของนะครับ

บางท่านปล่อยไปแล้ว ช้อนกลับทัน บางท่านรอก้อไม่มีของ อยู่ที่การคาคเดาทั้งนั้นละครับ

กูรูที่นี้วิเคราะห์ชั้นเทพครับ แต่สุดท้ายมันก้ออยู่ที่การตัดสินใจของท่านเองนะครับ

เงินในกระเป๋าเราเองนะครับ ไม่มีใครมาตัดสินใจแทนเราได้หรอก เนอะๆ ไม่มีใครรู้จริงหรอกครับ

ปล.ซื้อทองไม่สายหรอกครับ หาจังหวะเข้าดีๆนะครับ ตอนแรกซื้อเปงการออมก่อนดีฟ่าป่าว อย่าไปผลีพล่าม แบบว่าโลภอ่ะครับ555

อยู่เมืองชลด้วย ยินดีที่ได้รู้จักนาก๊าบบบบ

ขอบคุณเฮียครับยังตามทุนอยู่ได้คืนมาบ้างแล้วครับเฮียอีก3 _4ไฟล์คงได้คืนรอฟังเฮียอย่างเดียววันนี้จะเข้าซื้อได้ที่เท่าไรครับเฮีย.รักษาสุขภาพด้วยนะเฮีย

หัวอกเดียวกันค่ะเจ๊แว่น แงๆๆๆ เสียดายน้องทองที่จากไป

!45 !ahh

ขี่ไม้กวาดตามไปเมื่อคืนแล้วคะ คุณnuchabaขา

ตอนย่อลงมา 1814 ตอนที่กดซื้อยังคิดว่า "ซื้อไปได้ไงหว่า" !17

เช้ามากลับคิดว่า เมื่อคืนซื้อน้อยไปนะ กร๊ากกกกก

เดี๋ยวรอจ้องเป้าเฮียกัม แล้วอาจโดดออกบางส่วนก่อนคะ

เมื่อวานว่าวางแนวรับไว้สูงแล้วนะ แต่พี่แก ก็ไม่ลงมาให้ทำหน้าทีเลย ดีดผ่านด่านแนวต้านที่ผมมองว่าสำคัญมาก ไปแบบไม่ใยดี

- ดีดผ่านแนวต้านโซน 1794-1804 เหรียญได้ เลยวิ่งฉิวเลย เป้าหมายต่อไป ดูจะใกล้เสียจนไม่แน่ใจว่า มันจะต้านอยู่หรือเปล่านะครับ คือด่านพักเหนื่อย 127.2% (1839.21) แต่ดูแล้ว กระทิงมันกระปรี่กระเปร่าเหลือเกิน ท่าทางจะไม่ยอมพักเหนื่อยซะละมั๊ง

- แนวรับ คงไม่ต้องบอก ก็แนวต้านเมื่อวานของผมนั่นแหละ มันดูแข็งเสียจนผมไม่ได้มองว่า มันจะผ่านได้ แค่ข้ามคืน

- RSI ราย 4ชม ไม่ divergence บอกถึงพลัง แถมถ้าดีดต่อไปอีก หรือยืนได้แถวนี้ RSI ปิดรายสัปดาห์จะทำ high ใหม่ สำเร็จ แปลว่า เราได้คลื่น 3 แน่ๆ ดังนั้น 2000 เหรียญ ใกล้จริงๆ

ความเห็นส่วนตัว สงสัยสัปดาห์หน้า 1870 เหรียญจะได้เห็น ส่วนวันนี้ อย่างที่บอก 1839 เหรียญ ต้านอยู่หรือเปล่า ไม่แน่ใจ

สรุป แนวรับ 1815* 1805 แนวต้าน 1839* 1970

upstrong.gifระยะสั้น คืนนี้ 1839+

upstrong.gifระยะกลาง สัปดาห์หน้า 1870

upstrong.gifระยะยาว 1-2 เดือน 2000+

ถามว่า ของจริง จะเก็บได้เมื่อไหร่ ผมว่า ไม่มีของก็เก็บเลย ถ้ารู้สึกมีไม่พอ ก็ตามสะดวก ไม่กล้าบอก ส่วนตัวผม ปล่อยออกไปพอสมควร เล่นส่วนที่เหลือเอาครับ

ส่วน GF ผมโดดออกตามแนวต้าน ผ่่านได้ ก็โดดเข้าต่อ เสียค่าโบรกเป็นว่าเล่น ช่วงนี้ tongue.gif

โอ้.. มายก๊อดดดดดด พิมพ์ผิดก๊าบบบบบบขายตอน24750-24850นะก๊าบบบ อารามดีใจน้องทองของพี่ของพี่ต๊ต๊ะ

จาปาย2000แย้ววว ขอบคุณนะก๊าบบบบ เหอๆๆๆ

เห็นแล้ว แต่ไม่ได้แซว นึกว่าเรื่องจริง เป็นคนดึกดำบรรพ์ซะอีก พี่ต๊ะ 55555 biggrin.giftongue.gif แต่แอบสงสัย พี่ต๊ะจะเอามาคุยทำไม เดี๋ยวเขาก็รู้หมด

อ้าวเฮียมาแล้ว ชิงขอบคุณก่อนอ่าน แย่งเบียดกะเจ๊แว่นซะหน่อย กร๊ากกกกกกกกกlaugh.giflaugh.gif

ขี่ไม้กวาดตามไปเมื่อคืนแล้วคะ คุณnuchabaขา

ตอนย่อลงมา 1814 ตอนที่กดซื้อยังคิดว่า "ซื้อไปได้ไงหว่า" em308.gif

เช้ามากลับคิดว่า เมื่อคืนซื้อน้อยไปนะ กร๊ากกกกก

เดี๋ยวรอจ้องเป้าเฮียกัม แล้วอาจโดดออกบางส่วนก่อนคะ

แหม ใจตรงกัน แต่ผมยังคลำเป้าออกไม่เจอ tongue.gif