ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับเฮีย ตอนที่เฮียหนาวสงสัยต้องให้เจ๊ๆหาผ้าห่มให้เฮียหน่อยนะครับ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นขาใหญ่ทิ้งอีก 5 ตัน..นึกว่าจะหลุด 1600 อีกซะแล้น อิอิ

คิดในทางกลับกัน ตอนนี้ ขาใหญ่อาจทำหน้าที่ชะลอการเหวี่ยงของราคาก็เป็นไปได้นะครับ ซื้อเพื่อไม่ให้ราคาลงแรงเกิน ขายเพื่อไม่ให้ราคาพุ่งเร็วเกิน ก็เดากันไป :lol:

เมื่อวาน ราคาหลุด 1576 เหรียญ ยอดคลื่น 1 ของเราไป ทำให้การนับคลื่น ผิดชุดใหญ่ ต้องนับใหม่แทบหมดเลย

ถ้ามีเวลาค่อยมานับให้ดูใหม่นะครับ วันนี้ คงสั้นๆก่อน เท่าที่ดู คาดว่า ราคาน่าจะพักขาลงชั่วคราว ต่อไปจะกลับลำขึ้นไปทดสอบแนวต้านนะครับ แนวแรกอยู่ที่ 1624 นี่แหละ กำลังวนเวียน ผ่าน high ล่าสุดแถว 1632 ได้ คงเล็งแนวถัดไป 1680* 1726 1772

ส่วนแนวรับ 1600* 1576 1542

ส่วนตัว เชื่อว่า ลงแค่ 1600 หรือหลุดได้นิดหน่อย แล้วดีดต่อทดสอบ 1680 เหรียญ

เอาแบบห้วนๆไปก่อนเลยละกัน

เข้าเพิ่มแล้วครับ ลงอีกซื้ออีก ขยายปอดแล้วครับ (เดาว่า แมงมุมปล่อยของครึ่งตันในตอนนี้น่าจะเป็นการทดสอบตลาดนะครับ ราคาไม่ลงไปอีกคืนนี้คงเก็บเพิ่ม 555)

หุหุ....มีเพื่อนติดดอยเยอะคะ !_cd

ซื้อที่ 26000 หนาววววววววววววเลยอะ !_02

พอลงมา 25600 ซื้ออีกเวลาผ่านมาถึงวันนี้ร้านยังไม่มีของให้เลยคะ !034

วันนี้ 23XXX ร้านไมมีของขายซะงั้น !_02

งงมากเลยคะ ซื้อน้อยกว่า 10 บาท ร้านบอกไม่มีกำหนดรับของ

สมาคมฯ มีประกาศแบบนี้ไหมคะ??????

ผู้รู้ท่านใดทราบช่วยตอบที !10

แบบนี้เปลี่ยนร้านเถอะค่ะ ไม่ยอมขายให้ เราอยู่ตจว.แท้ๆ เมื่อวานตอนราคาลงมาเยอะๆก้อนั่งเล่นอยู่ที่ร้านทอง เขายังซื้อ-ขายปกติ มีลูกค้าโทรมาซื้อ 100+ บาทขึ้นไปเยอะมาก

เจ้าของร้านเขาก้อขายให้ราคาสมาคมไม่มีบวกเลย

เฮียครับ SPDR ปล่อยทองออกมา5ตันเศษๆมีนัยยะอะไรป่าวครับ ผมติดดอยทองแทงครับ55

โดนจีเอฟเล่นงานอีกโฮๆๆๆ SPDRดูแล้วพี่แกจะปล่อยอีกป่าวครับ ทุกอย่างตกหมด งงเลย55

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับเฮีย !01

เมื่อวานเข้าไปตอน 23650 ครับ

ช่วงนี้ GF ทรมานจิตใจมากเลยค่ะ

ไม่ว่าจะถือ L หรือ เล่น S ... ก็ ดีใจได้แป๊ปเดียว กลับทางให้เศร้าได้อีกแล่ะ

หัวใจทำงานหนักมากเลย