ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หมายความว่าถ้าเฮียไม่เปลี่ยนแปลงอะไร คือใช้ข้อมูลเดิมค่ะ

เมื่อเช้าทองไปชน 1647 รอบ และต้านแรกเฮีย 1639 เป็นแนวรับไป แตะปุ๊บแล้วกระเด้งทันที

ตะกี้ไป 1648 ชน ขา 1 เก่า 1645-1648 ก็เจอแท่งแดงเทกระหน่ำ แต่ 1639 ก็ยังคงรับอยู่ค่ะ

คุณ alan หาปุยเมฆไม่เจอหรอคะ ก็ออนทั้งวันนะ ยังเห็นคุณเลย ^_^ มีอะไรรึเปล่าคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ก้อAlan ไม่เห็นคุณปุยเมฆupdateข้อมูลใหม่ๆวันนี้หนะ่ค่ะ

ก็เลยคิดว่าคุณปุยเมฆไม่ว่าง

ว่าแต่ว่าจะรู้ได้ยังไงคะว่าคุณปุยเมฆอยู่ไหน ต้องดูตรงไหนคะรบกวนหน่อยนะคะ

แล้วก็เวลาเราอยากหากระทู้ที่ไม่อยู่ในหน้าแรก จะไปหาได้จากตรงไหนคะ

ว่างค่ะ แต่ไม่มีอะไร update เลยรีดผ้าทั้งวัน ดูแวบ ๆ เด๋วผ้าไหม้

ไว้แอดเป็นเพื่อนค่ะ จะได้หากันง่าย ๆ

ถ้าอยากหากระทู้ที่ไม่ update ไปกดที่ ฟอรั่มข้างบนซ้ายค่ะ

แล้วเลือกวิเคราะห์ราคาทองคำ จะมีกระทู้ต่าง ๆ ที่ต้องการค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

คุณปุยเมฆแอดมาแล้วAlan ต้องทำไงต่อคะ

ขอบคุณมากค่ะ

คุณปุยเมฆแอดมาแล้วAlan ต้องทำไงต่อคะ

กดรับ จะได้เป็นเพื่อนกันค่ะ แล้วเวลาคุณจะหาก็กดที่ชื่อคุณ แล้วไปหาเพื่อนของคุณอีกทีในหน้าโปรไฟล์ของคุณอีกทีค่ะ

หมายความว่าถ้าเฮียไม่เปลี่ยนแปลงอะไร คือใช้ข้อมูลเดิมค่ะ

เมื่อเช้าทองไปชน 1647 รอบ และต้านแรกเฮีย 1639 เป็นแนวรับไป แตะปุ๊บแล้วกระเด้งทันที

ตะกี้ไป 1648 ชน ขา 1 เก่า 1645-1648 ก็เจอแท่งแดงเทกระหน่ำ แต่ 1639 ก็ยังคงรับอยู่ค่ะ

คุณ alan หาปุยเมฆไม่เจอหรอคะ ก็ออนทั้งวันนะ ยังเห็นคุณเลย ^_^ มีอะไรรึเปล่าคะ

หนูปุยนี่ ดูผมจนจับทางผมได้หมดแล้ว สงสัยวันไหนไม่ว่าง น่าจะวานให้เขียนแทนได้ :uu

เมื่อวาน เห็นราคาค่อนข้างนิ่งแนวขยับขึ้นนิดหน่อย และถึงจะขึ้น แต่ก็ยังไม่ได้ไปไหนเท่าไหร่ ก็เลยไม่ได้มาออกความเห็น เพราะออกไป ก็แนวเดิมๆนั่นแหละ -_-

สงสัยฝรั่งไม่อยู่ เอเชียนับคลื่นไม่ค่อยเก่ง พาเลยขา1ขึ้นมาซะแล้ว :17

ดีกว่าที่คาด แต่ก็อย่าไปคิดว่า มันจะไปต่อได้เลยนา มาเช้าๆแบบนี้ เดี๋ยวก็ไม่รอดตามเคย ฝรั่งไม่ค่อยชอบเล่นต่อไม้กับเอเชียเท่าไหร่หรอก ชอบทุบ ล้มกระดาน มาตั้งต้นใหม่ให้เห็นบ่อยๆ และตอนนี้ เราเข้าใกล้แนว channel (ชมพู) บน + โบลิงเจอร์บน + fibo 61.8% (1656.13) แล้วด้วย ระวังติดไว้ก่อน น่าจะเป็นการดี

โอกาสถอยไปทดสอบแนวเดิมแถว 1639 เหรียญ ค่อนข้างมีความเป็นไปได้ และถ้าหลุด ก็อาจไหลทดสอบแนวรับต่อไปเลย

ส่วนตัว เดาว่า ไม่ผ่าน 1656 เหรียญหรอก ขอปักหลักที่เก่า

สรุป แนวรับ 1648 1639* 1625 1600 แนวต้าน 1656* 1668 1675

ขอบคุณค่ะ สวัสดีเฮียและเพื่อนๆนะคะ แอบอ่านบ่อยคร้าาาา T180311_02C.gif