ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมั่ก มากค่ะ เฮียนี่ น่าร๊าก จริง ๆ เลย ไม่หวังมากค่ะ ขอแค่ 1623 ก็พอแล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขยับแนวรับแนวต้านใหญ่ๆไว้ให้หน่อย ตามที่สาวๆร้องขอ

จริงๆ ก็ว่าจะเขียน แต่ก็อย่างว่า ไม่รู้จะเขียนอะไร เพราะมันไม่ค่อยไปไหนจริงๆ

แต่ตอนนี้ ดูมันจะบีบตัวเข้ามาทุกที แนวแถว 1625 เหรียญ ดูจะสำคัญมากขึ้น เพราะ trend ใหญ่ ยกขึ้นมาถึงแถวนั้นแล้ว แต่ยังไงต้องเผื่อความคลาดเคลื่อนไว้ถึง 1600 เหรียญนะครับ ถ้าหลุดแล้วกลับมาเหนือ 1625 เหรียญได้เร็ว ก็ยังมองแง่ดีได้ แต่ถ้าเอาไม่อยู่ ก็คงต้องถอนกำลังออกมาหายใจก่อน เพราะอาจลงไปชิงพื้นที่แถวต่ำกว่า 1600 เหรียญได้

ส่วนตัว มองการดีดตัวไปแถว 1700 เหรียญได้เป็นอย่างน้อย เพราะถอยมาใกล้ trend สำคัญ และอีกอัน ก็คือ stoch ในรายสัปดาห์ (ไม่มีในรูป) ที่งัดขึ้นมาสักพักแล้ว ถ้าเรามองว่า ทองคำยังกระทิงอยู่ มันก็ต้องแสดงพลังให้เห็นบ้างแหละ

จะไปเที่ยวแร้วยังอดเป็นห่วงพวกเราไม่ได้ ขอบพระคุณจากใจจริงคะเฮียkum เที่ยวให้สนุกมีความสุขมากๆๆๆๆนะคะเฮีย

คุณปุยเมฆวันนี้แนวทางการเดินเป็นอย่างไรบ้างครับ เอาเหมือนวันก่อนนะเด็ดๆๆ 5555

ขอบคุณค่ะเฮีย เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกสุดเหวี่่ยงไปเลยนะคะ :bye

คุณปุยเมฆวันนี้แนวทางการเดินเป็นอย่างไรบ้างครับ เอาเหมือนวันก่อนนะเด็ดๆๆ 5555

ตอนนี้จะเดินทางไปฟิตเนสอ่ะดิ ยังไม่ได้ผลิตเลยคร่า รอเก็บอย่างเดียวให้สุดขา แล้วจะเกาะไป 1700 กะเฮียด้วยคน

ไปหาอ่านที่เม้นต์ไว้แต่เช้าไปพลาง ๆ ก่อนนะคะ

555555 น่าเกลียดอ่ะ ตะเอง ถามก็ไม่บอก ไปถามกวิ้นในเฟดบุ๊คก็ได้

2คนน่ารักจัง...ขอร่วมฮาด้วยอีกคนนะตะเอง5555555

ท่านเปาม่ายอยู่...ฝากฝังยัยปุยให้ดูแลบ้านดูแลให้ดีๆนะตะเอง

เอาเครื่องประหาญของท่านเปามามอบให้เลย อิอิ

ปล.เจ๊แว่นเซ็นต์ใบลาให้แล้วนะคะ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ :bye

เฮียกัม ขอให้เที่ยวให้สนุกและเดินทางปลอดภัยนะคะ :bye

ขอบคุณสำหรับแนวรับ แนวต้าน ช่วงเฮียไม่อยู่ไม่ต้องเป็นห่วงชาวไทยโกลด์นะคะ

รับรองไม่มีใครดื้อเพราะเจ้แว่นมอบเครื่องประหาญทั้ง 3 หัวให้กับคุณปุยเมฆแล้ว :_cd :_18

555555

ฟิตเนสทุกวันเลยหรือครับ

เกือบทุกวันค่ะ แต่้ถ้าวันไหนไม่ไป นั่นคือ แปลก :rolleyes:

2คนน่ารักจัง...ขอร่วมฮาด้วยอีกคนนะตะเอง5555555

ท่านเปาม่ายอยู่...ฝากฝังยัยปุยให้ดูแลบ้านดูแลให้ดีๆนะตะเอง

เอาเครื่องประหาญของท่านเปามามอบให้เลย อิอิ

ปล.เจ๊แว่นเซ็นต์ใบลาให้แล้วนะคะ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ :bye

ได้เลย ตะเอง มาช่วยตีกราฟแจก อย่างที่เคยทำช่วยเฮียด้วยเลยนะ ตะเอง :047