ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถ้าผมเริ่มอ่านกระทู้ตั้งแต่หน้าที่1 จนถึงหน้า 100 จะมาอ่านต่อที่หน้า 101 ต้องทำอย่างไงเพื่อเปิดหน้า 101

โดยไม่ต้องไล่เปิดใหม่ตั้งแต่หน้า 1 ขอท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าผมเริ่มอ่านกระทู้ตั้งแต่หน้าที่1 จนถึงหน้า 100 จะมาอ่านต่อที่หน้า 101 ต้องทำอย่างไงเพื่อเปิดหน้า 101

โดยไม่ต้องไล่เปิดใหม่ตั้งแต่หน้า 1 ขอท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

หลังคำว่าย้อนกลับ จะมีคำว่า "หน้าxxx จาก xxx" อยู่ คลิกตรงนั้นเสร็จแล้วก็ระบุหน้าที่ต้องการได้เลยครับ

ฐานข้อ มูลเวป ส่วนที่ใช้งานมากที่สุด คือ มุมบทวิเคราะห์ราคาทองคำ เสียหายไป ทำให้ยังไม่สามารถกลับเข้าไปดูกระทู้เก่าในมุมนั้นได้นะครับ ส่วนอื่นยังใช้งานได้ปกติ

และประเด็นนี้ ก็เป็นสาเหตุที่พยายามหาอยู่ตั้งเป็นเดือนแล้ว ที่เกิดปัญหาช่วงก่อน ทำให้เวปหน้าแรก ต้องถูกตัดออกไปบางส่วน และยังแก้ไม่ได้ วันนี้ อาการหนักขึ้น เลยเป็นอย่างที่เห็น

ขณะที่กำลังพยายามติดต่อให้เจ้า ของ Software เข้ามาช่วยดู อาจใช้เวลาสักระยะ ยังไงก็ถือโอกาส ตัดขึ้นกระทู้ที่ใหม่ไปเลย จะได้สั้นๆกันลงหน่อย หุหุ ส่วนอันเก่า ก็จะพยายามเอาคืนมาให้ดูกันให้ได้ ถ้าทำได้

วันนี้ ไม่มีเวลาดูมาก เอาเป็นว่า ส่วนตัว ผมรอดักดูราคากรอบ 1637 - 1599 เหรียญ ค่อยคิดอ่านแผนต่อไป

สรุป แนวรับ 1616 1599* แนวต้าน 1637* 1655 1686

เอามาวางที่้เดิมให้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ขอขอบคุณครับผม

ฐานข้อมูลแก้ไขเรียบร้อย โดยฝีมือ admin เรา แต่ยังไม่รู้มีอะไรผิดปกติหรือเปล่านะครับ ใครพบความผิดปกติอะไร ก็แจ้งมาได้นะครับ

ราคาไม่ไปไหนเลย แต่ดูเหมือนราคาพยายามยืนเหนือเส้น 38.2% (1616.06) และทำสำเร็จนะครับ

ยูโร2012 กำลังจะเริ่ม จุดสนใจจะไปอยู่ที่นั่นกัน ราคาทองอาจอ่อนตัวลง ไม่หวือหวาก็เป็นได้ หรืออาจมีการชิงจังหวะ ออกข่าวแรงๆออกมาช่วงนี้ เพื่อลดดีกรีความแรงของข่าวก็เป็นได้เช่นกัน

ส่วนตัว มุมมอง แนวโน้ม test ลึกๆ ก็มีโอกาสน้อยลงหน่อย ถ้าราคายังไม่ถึงเป้า 1637 เหรียญ

เล่นสั้น อาจดักเปิด L แถว 1616-1608 เหรียญ stoploss 1599 แต่ถ้าไปถึง 1637 เหรียญซะก่อน คงต้องรอดู พิจารณาสถานการณ์ใหม่

สรุป แนวรับ 1616 1608* 1599 แนวต้าน 1637* 1655