ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้แว่นขา ทีแรกพั้นซ์ก็ไม่เข้าใจว่า กระปุกช้าง ของเจ้คืออะไร ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ คือ กระปู๋ช้าง นี่เอง แต่สงสัยช้างของเจ้แว่นกะเฮียกัมจะคนละตัวกันรึเปล้าค่ะ เพราะเฮียกัมบอกว่า ท้องช้าง ไหงมันสั้นจั่งซี้ ช้างเฮียกัมคงจะตัวเล็กกว่าเจ้แว่นนะค่ะ :uu :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้แว่นขา ทีแรกพั้นซ์ก็ไม่เข้าใจว่า กระปุกช้าง ของเจ้คืออะไร ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ คือ กระปู๋ช้าง นี่เอง แต่สงสัยช้างของเจ้แว่นกะเฮียกัมจะคนละตัวกันรึเปล้าค่ะ เพราะเฮียกัมบอกว่า ท้องช้าง ไหงมันสั้นจั่งซี้ ช้างเฮียกัมคงจะตัวเล็กกว่าเจ้แว่นนะค่ะ :uu :uu

เจ๊แว่นก็เริ่ม งง แล้วคะคุณพันช์ว่า ช้างเฮีย กับช้างเจ๊แว่นจะเป็นคนละตัวกัน :17 เอาเป็นว่าเช้านี้ เฮียกัมห้ามใช้มุข ตกท้องช้างแล้วนะคะ

ก่อนที่ชาวไทยโกลด์จะจ้องกราฟเฮีย จนเป็น ตากุ้งยิง :_10 ทั้วเวป 555555

อรุณสวัสดิ์ครับ .... รอ comment ว่าจะตรงกับอวัยวะอะไรอีกครับ :P

MT4 ของ โบรกเกอร์ fxPro ที่ผมใช้อยู่เดี้ยงสนิทตั้งแต่เช้า คนอื่นเป็นหรือเปล่า? เช้านี้ ใช้ของ windsor ไปก่อนนะครับ ตัวเลขจะต่างกันนิดหน่อย

ราคาทองคำ ดีดขึ้นแถว 1739 เหรียญไปแล้ว ก่อนจะแกว่งตัว พยายามยืนระดับ 173x เหรียญให้ได้ แนวโน้ม น่าจะเป็นไปตามคาดอยู่นะครับ คาดว่า ราคามีโอกาสถอยมาให้เห็นแถว 172x ต้นๆ ก่อนจะดีดต่อเป้าหมายแถว 175x เหรียญได้ต่อไป

ส่วนตัว ดูแล้ว ยังพอมีโอกาสเป็นท้องช้างอยู่นะครับ เจ๊แว่น คงไม่ใช่แค่ท้องกระปุกออมสินช้าง อย่างที่เจ๊แว่นมองหรอก :uu

สรุป แนวรับ 1724* 1719 แนวต้าน 1739* 1749

ขอบคุณ ขอรับ เฮีย :gd

ขอบคุณค่ะเฮียกัมพล 555+++ วันนี้มีเรื่องให้ขำ+อมยิ้ม :_08

เป็นเหมือนกันเลยครับเฮีย แต่ผมไม่ได้โหลดของwinsor เลยไม่มีกราฟดูครับ

ลองใช้ MT4 ดูเมื่อกี้ ใช่ได้อยู่ค่ะ ท่านที่ใช้ไม่ได้ลองตรวจสอบจากเมนู File --> Open an account เลือกเครื่องหมายถูกที่ I agree .... เลือก Next ผ่านไปหน้าสอง

จะเจอหน้าต่างถัดไปเป็น Trading Server มีชื่อ Server ให้เลือก 2 ตัว คือ

FxPro.com-Demo01 กับ FxPro.com-Demo02 ถ้าเลือกเป็น Demo01 จะใช้ไม่ได้ ให้เลือกเป็น Demo02 แทนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย idea