ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สะบายดียามเช้าทุกๆทานมาถ่าอาเฮียกำเด้อข้าน้อย :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาทองคำ ยังเกาะเส้น trend แนวรับใหญ่ (เหลือง) สะสมกำลังใต้แนว 1700 เหรียญต่อไปเช่นเคย คงรอจนสุดทาง ให้เสียว แล้วค่อยขยับต่อ

กรอบราคาช่วงนี้ ยังอยู่แถว 1696-1669 เหรียญและอาจจะติดอยู่แค่นี้ไปจนหมดเดือนก็เป็นได้

เอ... แต่เดือนหน้ามันตรุษจีน มันจะไปต่อได้มั๊ยเนี่ย :023

ไม่มีอะไรวิจารณ์นะครับ ช่วงนี้ นิ่งจนไม่รู้จะโม้อะไร แต่ดูจาก rsi กับ stoch ก็น่าจะมีย่ออีกสักหน่อยก่อน

สรุป แนวรับ 1680 1675* 1669 แนวต้าน 1696 1710* 1730

นานๆจะเข้ามาขอบคุณเฮียกำพลซักครั้งกันลืมครับ ฮิ ฮิ

ราคาทองคำ ยังเกาะเส้น trend แนวรับใหญ่ (เหลือง) สะสมกำลังใต้แนว 1700 เหรียญต่อไปเช่นเคย คงรอจนสุดทาง ให้เสียว แล้วค่อยขยับต่อ

กรอบราคาช่วงนี้ ยังอยู่แถว 1696-1669 เหรียญและอาจจะติดอยู่แค่นี้ไปจนหมดเดือนก็เป็นได้

เอ... แต่เดือนหน้ามันตรุษจีน มันจะไปต่อได้มั๊ยเนี่ย :023

ไม่มีอะไรวิจารณ์นะครับ ช่วงนี้ นิ่งจนไม่รู้จะโม้อะไร แต่ดูจาก rsi กับ stoch ก็น่าจะมีย่ออีกสักหน่อยก่อน

สรุป แนวรับ 1680 1675* 1669 แนวต้าน 1696 1710* 1730

ช่วง ทะเลเงียบสงบครับ :37

น้องรีขา....ชิดในหน่อยคร้า.. :Announce .อย่ามานั่งเบียดเจ๊แว่น...

เพราะมีคนมานั่งในกลางใจเฮียเต็มไปหมด อิอิ

แหมเฮียกัมสุดหล่อของเราใจกว้าง มีที่ให้พวกเราแฟนๆ อีกเพียบค่ะเจ๊ แต่คงต้องขออนุญาติอาซ้อ นั่งชิดเฮียกัมซ้าย...ขวา แล้วให้ อาซ้อนั่งตักเฮียกัม ชิมิ ชิมิ คุณพี่แว่นตาคนสวย หุ หุ :uu แค่คิดก็มีความสุขแล้นนนน

ขอความกรุณาพี่ๆนักลงทุนช่วยทำแบบสอบถามทีนะครับ ช่วยเด็กตาดำๆทีนะครับ T-T (เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการเขียนวิทยานิพนธ์ในระดับ ป.โท ครับ)

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dC1UVHJrazZ4VUdJY0RhNVBxbHRaMFE6MQ

ขอบคุณพี่ๆใจดีทุกๆท่านครับ