ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ

อาจารย์ กัมพล ไม่ทราบว่าเว็บดีหรือยังคะ แต่อ้างถึงหลายความเห็นยังทำไม่ได้เลยค่ะ มันเด้งออกมา แค่อันเดียวเท่านั้น..

ขออนุญาติ ปชสให้ กระทู้ ป.4 หัดเล่นทองนะคะ

ชัดๆๆ

รบกวนผู้สนใจส่ง e-mail มาให้แสงแดดที่ e-mail address

samonpapat@gmail.com

งานนี้ถ้าจะใหญ่เกินที่จะทำกลุ่มเล็กๆ แล้วมังคะ ทำงัยดีคะ

ม่ายงั้นท่านที่อยากเรียนจริงๆ คงได้แต่ถอนใจ เฮ้อ..เราจะได้รู้กับเขาบ้างใหมนะ !32

ถูกแก้ไข โดย moddang..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ

อาจารย์ กัมพล ไม่ทราบว่าเว็บดีหรือยังคะ แต่อ้างถึงหลายความเห็นยังทำไม่ได้เลยค่ะ มันเด้งออกมา แค่อันเดียวเท่านั้น..

ขออนุญาติ ปชสให้ กระทู้ ป.4 หัดเล่นทองนะคะ

งานนี้ถ้าจะใหญ่เกินที่จะทำกลุ่มเล็กๆ แล้วมังคะ ทำงัยดีคะ

ม่ายงั้นท่านที่อยากเรียนจริงๆ คงได้แต่ถอนใจ เฮ้อ..เราจะได้รู้กับเขาบ้างใหมนะ !32

ขอเสนอความเห็นนะคะ

สมาชิกไทยโกลด์มีอยู่ทั่วทุกภาคของประเทศไทย

ถ้าจะไปสอนครบทุกภาค และให้ครอบคลุมคนที่ต้องการเรียนมากที่สุด

สงสัยว่า เฮียกัมพล กับ คุณซีซ่า คงต้องสอนกันแบบแทบไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย

เพราะมีกำหนดว่าจะสอนคอร์สและ 5 เดือน เฉพาะเสาร์-อาทิตย์

ถ้ายังอ่านกราฟไม่เป็นก็ไม่ปิดคอร์ส (อันนี้ล่ะสำคัญมาก)

เลยอยากเสนอความเห็นว่า ให้ถ่ายทำเป็นซีดีช่วยสอนเวลาที่เฮียกัมพลและคุณซีซ่าเริ่มสอนคอร์สแรกนะคะ

เอาแบบให้เห็นหน้าจอกันจะๆ ได้ยินเสียงพูดกันชัดๆ ไปเลย

แล้วก็เปิดให้สั่งจองในราคาชาวไทยโกลด์

(ไม่อยากใช้คำว่าจำหน่ายค่ะ เดี๋ยวจะผิดจากเจตนารมณ์ของเฮียกัมพลกับคุณซีซ่า)

ก็คงคิดเฉพาะค่าใช้จ่ายตามความเป็นจริงก็คงได้นะคะ

ถ้าเป็นแบบนี้ พวกเราชาวไทยโกลด์คนไหนอยากดูซ้ำหลายๆ ครั้งเพื่อความแน่นในวิชาก็ทำได้เต็มที่ค่ะ

ไม่ทราบว่าเฮียกัมพล คุณซีซ่าและสมาชิกท่านอื่นๆ มีความเห็นอย่างไรกันบ้างคะ

ไม่ทราบว่าเฮียกัมพล คุณซีซ่าและสมาชิกท่านอื่นๆ มีความเห็นอย่างไรกันบ้างคะ

0

เห็นด้วยค่ะ เพื่อที่ว่าจะได้กลับมาทำความเข้าใจอีก เหมือนมีตำราอยู่คู่กาย

เห็นด้วยค่ะ นู่อยู่ไกล ถ้าเป็นซีดีจะได้อุดหนุน แถมอาจทำบุญร่วมกะอาจารย์ รายได้ส่วนที่เหลือเผื่อนำไปช่วยผู้ประสพภัยน้ำท่วมได้นะคะ

สวัสดีค่ะ คุณกัมพล..........แว๊บมาอ่านแนวทางเสมอเมื่อมีโอกาสค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มีกี่ตูดเหรอคะ มีแต่เขาว่า "หมดตูด" นี่บอก ตูดหมด แปลว่ามีหลายตูดเหรอ กร๊ากกกกก !54

คงกำลังจาบอกว่า หมดตูดไปหลายตูด จนตูดจะหมดแล้วงัยครับ

!53

ถูกแก้ไข โดย NeoSeemadong

คงกำลังจาบอกว่า หมดตูดไปหลายตูด จนตูดจะหมดแล้วงัยครับ

!53

ผมว่า ตูดหมดนี่ หนักกว่าหมดตูดนะ เอิ้กๆ หมดตูดยังหมดใหม่ได้ แต่ตูดหมดนี่หนักเอาการครับ :lol:

555 แหม เป็นนิยาม ที่คาดไม่ถึงและปฏิเสธไม่ได้เลย d5f02ecd.gif...em308.gif

ช่วงนี้ กำลังเร่งแปลหน้าเวป version ใหม่ จากอังกฤษเป็นไทย และ เป็นไทยที่อ่านเข้าใจอีกที ไม่มีเวลาเข้ามาอ่านอะไรเท่าไหร่นะครับ ต้องขออภัย

เรื่องสอนอะไรนั่น ผมไม่เกี่ยวนา ต้องไปถามคุณซีซ่า ว่าแกจะสอนอีท่าไหน ผมเพียงแต่รับทราบไว้ และรับปากว่า อาจไปร่วมแจม ถ้าโอกาสอำนวย แต่ให้เปิดคอร์สยาว ผมคงไม่ไหวหรอกครับ

ส่วนเรื่องราคา วันนี้ ยังวนที่เก่า น่าจะยังใช้แนวเดิมได้นะครับ ถ้าสายมา มีเวลา อาจมา update ให้อีกที

!53

เอ๊ะ...กระทู้นี้ชักจะยังไงๆนะคะปกติจะถกเรื่องเป้าเฮียกัมกัน คราวนี้หันมา "ถกตูดเฮีย" กร๊ากกกกกก!17

เอ๊ะ...กระทู้นี้ชักจะยังไงๆนะคะปกติจะถกเรื่องเป้าเฮียกัมกัน คราวนี้หันมา "ถกตูดเฮีย" กร๊ากกกกกก!17

:rolleyes: น่านซิ..อ่านไปก็ขำไป ถกกันได้หลายเรื่องสนุกดี

คลายเครียดดีครับ ในสภาพการณ์คลื่นลมแปรปรวนแบบนี้ แถมเรื่องตลกโปกฮามาให้อีกเรื่องครับ :rolleyes:

>>>สาวมั่นแต่งชุดบิกินีตัวโปรดเพื่อไปว่ายน้ำ ด้วยความที่เป็นสระเปิดใหม่

สาวเจ้าเลยไม่ทราบว่าเป็นสระสำหรับสุภาพบุรุษเท่านั้นอารมณ์ที่เห็นน้ำใสน่าแหวกว่าย เธอก็เลยโดดตูมลงไปในสระ

และว่ายน้ำด้วยความเพลิดเพลิน แต่พอเจ้าหล่อนจะขึ้นจากน้ำนี่สิ

บิกินีตัวจิ๋วท่อนล่างเกิดอันตรธานหายไปไหนไม่ทราบ ด้วยความตกใจเธอเลยรีบคว้าเอาป้ายที่ตั้งอยู่ข้างสระมาปิดจุดสำคัญ

ที่บัดนี้ไม่มีบิกินีปกปิดอีกต่อไปแล้ว แต่ด้วยเหตุผลใดไม่ทราบ

ผู้ชายที่อยู่ในบริเวณสระเริ่มเดินเข้ามาหาเธอเป็นกลุ่ม ๆ เธอประหลาดใจมากเลยก้มลงไปมองดูที่ป้าย “ตายแล้ว” เธอคิดในใจ

ก็ที่ป้ายนั่นเขียนเป็นภาษาอังกฤษตัวโตเลยว่า

” FOR MEN ”

เธอเลยรีบพลิกป้ายกลับไปข้างหนึ่งทันที ปรากฏว่า ได้ผลผู้ชายที่เดินเข้ามาหาเธอ ต่างแตกกระจาย ออกไปเหมือนผึ้งแตกรัง

คราวนี้เธอเลยก้มดูป้ายอีกที เห็นมีข้อความเขียนเอาไว้ว่า

” อันตราย ลึก 3 เมตร “

!v@