ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไม่อยากให้ดูเล๊ยยยย.. เหมือนวาดฝันให้

เลือกเอาเลยว่า 3 ไหน ที่ผมพูด แค่ [iii] อันเล็กๆอันแรกเท่านั้น :17

เฮียค่ะ 3แรก นี่ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ไม่อยากให้ดูเล๊ยยยย.. เหมือนวาดฝันให้

เลือกเอาเลยว่า 3 ไหน ที่ผมพูด แค่ [iii] อันเล็กๆอันแรกเท่านั้น :17

เฮียค่ะ 3แรก นี่ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

ใบ้หวยงวดนี้ ยังจะมาถามว่าจะออกงวดไหน ป๊าดดดดด... :033

เคยเห็นคนใบ้หวยรวยรึเปล่า ถ้าเคย ก็เตรียมแทงเสีย แทงเสียตามมา เดี๋ยวจะพยายามระบุวันให้ :Wt ถ้าดูจากภาพที่วาดฝัน มันก็ปลายๆเดือนหน้านี่แหละ :ghost

ตอนนี้ลงมาจะ 1730 แล้วใครพอมีข่าวบ้างครับว่าลงมาเพราะอะไรครับ

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ลงมาจะ 1730 แล้วใครพอมีข่าวบ้างครับว่าลงมาเพราะอะไรครับ

ขอบคุณครับ

เข้ามาดูในห้อง ขอเดาราคาทองค่ะ

ขอบคุณครับ

Goldman's Take On Bernanke: "No Clear Easing Signal"

คงจะยังไม่มีQqqEee 3 ในเวลานี้ รายใหญ่เลยทุบCommodity แทบทุกชนิดบนกระดานค่ะ

Goldman's Take On Bernanke: "No Clear Easing Signal"

คงจะยังไม่มีQqqEee 3 ในเวลานี้ รายใหญ่เลยทุบCommodity แทบทุกชนิดบนกระดานค่ะ

ขอขคุณครับ

1790-1689 = 101 ลึกมาก ตกลงมันเลือกเป็นขา C จริง ๆ ลงสุดหรือยังคะเฮีย ตกใจแค่ข่าวแค่เนี้ย ทำกันแสบ ให้เราต้องกลับมาเดินต๊อก ๆ นับ 1 กันใหม่เลย ตื่นมากลายเป็นแค่ฝันไป 555555 สงสัยปิด option สิ้นเดือนหรือป่าวคะ กวาด gf เกลี้ยงเลยม๊าง

นายเบน เบอร์นันเก้ ประธานธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) กล่าวในการรายงานนโยบายการเงินและแนวโน้มเศรษฐกิจต่อสภาคองเกรสว่า เฟดจะยึดแผนตรึงอัตราดอกเบี้ยไว้ที่ระดับต่ำสุดเป็นประวัติการณ์ต่อไปจนกว่าจะถึงปลายปี 2557 เป็นอย่างน้อย แม้ว่าอัตราว่างงานจะลดลงอย่างต่อเนื่องก็ตาม

นายเบอร์นันเก้กล่าวว่า อัตราว่างงานปรับตัวลดลงเร็วกว่าที่เฟดคาดการณ์ จนอยู่ที่ระดับ 8.3% ในตอนนี้ อย่างไรก็ดี เฟดไม่คิดว่าอัตราว่างงานจะลดลงอย่างรวดเร็วในปีนี้ แต่หากอัตราว่างงานยังลดลงอย่างรวดเร็วต่อเนื่อง เฟดก็จะทบทวนมุมมองที่มีต่อเศรษฐกิจอีกครั้ง

นักวิเคราะห์บางส่วนคาดการณ์ว่าเฟดจะทบทวนเรื่องการขึ้นดอกเบี้ยหากอัตราการจ้างงานเพิ่มขึ้นอย่างแข็งแกร่งต่อเนื่อง

เมื่อคืนก่อนบ่อนปิด เห็นลงมา 10$ ก้เข้าไปตามแผน พอบ่อนปิดเท่านั้นลา T^T แผนรองรับกระจุยเรยยย >.<

เรื่องเมื่อคืนมันผ่านไปแล้วอย่าพูดเลยครับ ถามว่ามันยังลงอีกหรือเปล่าดีกว่าครับ :17 :17 :17

ส่วนตัวดีว่าขายทำกำไรบางส่วนก่อนไม่ไง.... :_cd :_cd :_cd

รอกำลังใจจากเฮียอยู่น๊าวันนี้

ทานข้าวเช้าให้อิ่มๆ ก่อนนะคะ (เป็นห่วงกลัวเฮียเครียด)