ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตกรถอย่างแรงเลยค่ะ <_< รอรอบใหม่จามามั้ยคะ (แท่ง) :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ตกหรอก ถ้ามั่นใจก็สอยเลยครับ ตาม step อย่าลืม stoploss ถ้าผิดทางเท่านั้นแหละ

กลับมาสุขภาำพหน่อย .. แนววาไรตี้ อิอิ

หนังสือ ค คน เรื่องหมอเขียวล้วนๆ download ไปอ่านกันดูนะครับ สำหรับใครที่อยากจะรู้แนวทางนี้

ปล. เล่มนี้ไปถ่ายวันที่แฟนผมไปอบรมด้วย มีติดรูปกะเขาด้วยตอนสวดมนต์ จะมีใครทายถูกมั๊ย ว่าคนไหน

http://www.thaigold2.info/UserFiles/File/Morkeaw.pdf

อ่อ.. ถูกใจ ก็อย่าลืมไปซื้อของจริงนา

:rolleyes: ขอบคุณคะเฮียทั้งเรื่อง ;) ^_^ :) ทอง และสุขภาพ

ขอบคุณค่ะ อาจารย์.....

!01

มดแดงยังคิดอยู่เลยว่าทำไมไม่มีใครเอาไฟล์เสียงขึ้นเว็บบ้าง แล้วทำให้โหลดกันได้ โดยไม่ต้องไปวิ่งหาร้านหนังสือ เอาแบบสรุปคร่าวๆก็ได้ เมื่อคนอยากรู้มากขึ้น เขาจะตามหาเอง แต่ตอนแรก ก็ยังงง ๆ ว่าเนื้อหามันมีอะไรบ้างกว่าจะรู้ว่ามีแนวทางอะไรบ้าง ก็เสียเวลาค้น แล้วไม่รู้ใช่ทางที่อยากเดินไปหรือเปล่า !54

คลิ๊กแล้วไม่ได้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ไม่ตกหรอก ถ้ามั่นใจก็สอยเลยครับ ตาม step อย่าลืม stoploss ถ้าผิดทางเท่านั้นแหละ

กลับมาสุขภาำพหน่อย .. แนววาไรตี้ อิอิ

หนังสือ ค คน เรื่องหมอเขียวล้วนๆ download ไปอ่านกันดูนะครับ สำหรับใครที่อยากจะรู้แนวทางนี้

ปล. เล่มนี้ไปถ่ายวันที่แฟนผมไปอบรมด้วย มีติดรูปกะเขาด้วยตอนสวดมนต์ จะมีใครทายถูกมั๊ย ว่าคนไหน

http://www.thaigold2...les/Morkeaw.pdf

อ่อ.. ถูกใจ ก็อย่าลืมไปซื้อของจริงนา

Punchว่าน่าจะเป็นคนหน้าสุด เสื้อขาว ผูกผม ดูท่าเฮียน่าจะชอบ อวบๆ แต่แฟนPunchว่าน่าจะเป็นคนเสื้อแดง กางเกงดำ ผมสั้นๆ แล้วคนไหนเอ่ย? เฉลยด้วยนะค่ะ อยากเห็นอาซ้อค่ะ

Punchว่าน่าจะเป็นคนหน้าสุด เสื้อขาว ผูกผม ดูท่าเฮียน่าจะชอบ อวบๆ แต่แฟนPunchว่าน่าจะเป็นคนเสื้อแดง กางเกงดำ ผมสั้นๆ แล้วคนไหนเอ่ย? เฉลยด้วยนะค่ะ อยากเห็นอาซ้อค่ะ

สเปคเฮีย ต้องผอม ๆ ขาว ๆ เอาคนเสื้อเหลืองนั่งข้างหลังละกันค่ะ ทายถูกมีรางวัลอะไรแจกคะเฮีย

ผมกลับมา+1พลังให้กร๊าบบ ไม่ทราบช่วง10โมงเวปล้มหรือเปล่ากร๊าบบ ผมเข้าไม่ได้เลยกร๊าบบบ ขอทายด้วยคนนะกร๊าบบ แฟนปู่กำพลหน้าจะคน ใส่เสื้อสีเหลืองตัวในดำนะกร๊าบบบบบบบบ

ขอบคุณครับ สอยมาแล้วครับ ค่าเงินดูนิ่งๆ

สเปคเฮีย ต้องผอม ๆ ขาว ๆ เอาคนเสื้อเหลืองนั่งข้างหลังละกันค่ะ ทายถูกมีรางวัลอะไรแจกคะเฮีย

เจ๊แว่นว่า น่าจะคนใส่เสื้อสีชมพู ขาวๆ ท่าทางเหมือนเฒ่าแก่เนี้ยร้านทองหน่อย ..อิอิ

ทายถูกจะได้ ข้าวคุณกุ้งอะเปล่าคะคราวนี้555555 B)

เจ๊แว่นว่า น่าจะคนใส่เสื้อสีชมพู ขาวๆ ท่าทางเหมือนเฒ่าแก่เนี้ยร้านทองหน่อย ..อิอิ

ทายถูกจะได้ ข้าวคุณกุ้งอะเปล่าคะคราวนี้555555 B)

จากการสังเกตุแสกผม ต้องคนละข้างกะเฮีย และหน้าผากของลูกสาวต้องเหม่ง ๆ คนเสื้อเหลืองเด็กไป ขอเปลี่ยนใจเป็นคนเสื้อชมพู แย่งบัลลังฆ์ข้าวกะเจ๊แว่นดีกว่า 555555

แก้ link แล้วนะครับ load ได้แล้ว พอดี ตอนส่งขึ้น มีปัญหานิดหน่อย

เอาแปะไว้ตรงนี้ด้วยเลย

http://www.thaigold2.info/UserFiles/File/Morkeaw.pdf

รูปเฉลยเลยละกัน จริงๆ ก็มองไม่ค่อยเห็นหรอก เจ้าตัวยังแทบจำตัวเองไม่ได้ 555