ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ เฮียกัมพล แฮรี่สุดหล่อ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ขอให้เฮียกัมพล ทีมงานไทยโกลด์ทุกท่าน มีความสุข ร่ำรวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นค่ะ

คำถามจากน้องรี มีเหมือนกันค่ะว่า ...

เหนื่อยไหม...อยากเป็นคนหนึ่งที่ห่วงใยกันเสมอ...(ต่อจากอาซ้อก็ได้ค่ะ :wub: )

ขอเป็นเพียงเสียงหนึ่ง..ส่งกำลังใจมอบให้เฮียตลอดไป... (น้ำเน่าไปนิด แต่จริงใจค่ะเฮีย !10 )

คำขอบคุณที่พูดทุกวัน...มีแต่เพิ่มมากขึ้น มากขึ้นทุกวันค่ะเฮีย !thk !thk

พี่น้องรี ต้องเป็นซ้อ3 แล้วอ่ะ เพราะซ้อ2 น่ะเจ๊แว่นแกจองไว้นานแล้วค่ะ

อย่าแซงคิวนา...คริ คริ :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แรงเหรอออ :P ถ้าแรงไปก็ขอโทษด้วยค่ะ แค่ไม่ชอบอ้อมค้อมค่ะ ส่วนตัวไม่เชื่อว่ากูรูส่วนใหญ่จะเข้ามาแสวงหาผลประโยชน์ (ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยค่ะ)แต่ด้วย Demand ที่มีมากมายบนเวปนี้ และความเหนื่อยที่ต้องโพสต์ทุกวัน หรือตอบคำถามมากมาย ก็อาจจะเขวๆไปบ้าง ก็อยากจะให้ลองทบทวนว่าเจตนาของตัวเองที่เข้ามา ตรงกับเจตนาของเวปป่าว คิดว่าทุกคนก็คงพยายามที่จะช่วยกูรูเท่าที่จะทำได้ ไม่ว่าจะเป็น ขอบคุณหรือพร้อมที่จะสนับสนุน กูรูบางคนไม่ว่างในบางช่วง สมาชิกก็ทำหน้าที่แทนเช่นหาข่าว หรือความรู้ต่างมาแปะ ทำให้กระทู้เดินหน้าต่อ พอกูรูมีเวลาก็กลับมาโพสต์ต่อ ซึ่งก็เกิดขึ้นอยู่แล้วในหลายๆกระทู้บนเวป นี่คือการช่วยเหลือ และแบ่งปันที่แท้จริงค่ะ แต่ถ้าคิดว่าเมื่อให้แล้วตัวเองต้องได้ผลตอบแทนคืนด้วยการขายของ คงไม่ใช่การแบ่งปันแล้วค่ะ คิดว่าเฮียอยากทำเวปให้ทุกคนมีความรู้ไปสู้กับตลาดได้ เงินมากมายมีอยู่ในตลาดแล้ว ด้วยความสามารถของกูรูเองคงคว้ามามากมายได้ไม่ยาก การมาเก็บเล็กเก็บน้อยจากสมาชิกทำให้ตัวเองเสียจุดยืน หรือทำให้มีคนสงสัยเจตนาที่เข้ามา คิดว่าไม่น่าจะคุ้มหรอกค่ะกับความไว้วางใจที่เสียไป (แรงอีกมั้ยเนี่ย :P)

ตรงใจคะ คิดเหมือนกันเลย "ความสามารถของกูรูเองคงคว้าเงินมาจากตลาดได้มากมาย และไม่ยาก การมาเก็บเล็กเก็บน้อยจากสมาชิกจะทำให้เสีย......."(ไม่แรงค่ะ แต่โดน d5f02ecd.gif )

ฟู๋ลู่ซวงฉวน อ. กัมพลและครอบครัว

ขอบตุณ วิสัยทัศน์และความใจกว้างมีน้ำใจจร้า

http://wish.cn12.net/ (คำอวยพรทั้งหลายที่มอบให้ทุกๆท่านอยู่ที่นี่จ้า..)

สวัสดีวันปีใหม่ของจีนครับ...ขอบคุณอ.ทุกท่าน พี่ๆทุกท่าน และเพื่อนๆทุกคนที่ช่วยกันทำให้เวปนี้อบอุ่น น่าอยู่ ทุกท่านมีแต่น้ำใจให้กันตลอดมา ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย ร่ำรวยกุศลผลบุญ และร่ำรวยเงินทองทุกๆท่าน โชคดีทุกๆท่าน ครับ :lol:

เอาน่า หยวนๆกันไป โตๆกันแล้ว อย่าเครียดกับชีวิตมากนัก จะไปเล่น set 50 future volume ก็ไม่เป็นใจ ทองก็ไม่ค่อยขยับ ทำงานหาเงินดีก่า รอจังหวะใหม่

ด้านแนวรับ เมื่อวาน 1322 วันนี้ น่าจะขยับขึ้นมาแถว 1330 เหรียญขึ้นมา ไม่ควรหลุดอีก ถ้าหลุด เราอาจได้เห็นการทำ low ใหม่ต่ำกว่า 1322 เหรียญได้

สรุป แนวรับ 1332* 1316 1300 แนวต้าน 1344* 1353 1361 1366

THK U Krabbbbb...

!01 !01 !01 ซิงเจียยู่อี่ ซิงนี้ฮวกไช้ ซิงนี้ตั่วๆถั่ง เฮียกำพลและชาวไทยโกลด์ทุกๆท่านครับ !gd

ถูกแก้ไข โดย pck.

ซินเจี่ยยูอี่ ซินนี้ฮวดไช้ ตั่วๆถั่ง คุณกัมพลค่ะ :P :P :P

เฮง เฮง มีความสุขค่ะเฮีย !thk !thk

ขอให้คุณกำพลและเพื่อนชาวthaigoldและเจ้าของร้านทองทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีเงินทองมากๆ ซินเจียอยู่อี่ซินนี้ฮวดไช้

ขอบคุณครับเฮีย

ไม่ได้อ่านตั้งแต่แรก แต่สรุปว่า

ให้กำลังใจเฮียครับ เฮียเสียสละเพื่อส่วนรวมครับ

สำหรับท่านอื่นผมไม่ค่อยได้ติดตามครับ แต่อยากให้แต่ละท่านพิจารณาเอาเองครับ

ท่านอื่นที่ให้ความรู้เสียสละก็มีมากครับให้กำลังใจครับ

แต่สุดท้ายเรื่องอื่น ๆ อยากให้พิจารณากับเองครับ

เงินอยู่ในกระเป๋าท่านไม่มีใครเอาไปได้หรอกครับ นอกจากคุณควักให้เขาเอง

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกไช้ ขอให้เฮียกัมพลมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยด้วยบุญวาสนาค่ะ