ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมมีของฟรี ทั้งวิธีการตีเทรนด์ หาแนวรับแนวต้าน ใช้เครื่องมือในMT4ให้เป็นประโยชน์อย่างถูกที่ถูกเวลาและถูกวิธี

การเรียนรู้สัญญาณDivergenceเพื่อเอามาใช้เป็นจุดซื้อขาย

ตามวิธีที่ผมใช้อยู่ หากคุณเคยรู้จักผมในชื่อblackmaximumและเคยติดตามผลงานกันมาก่อน

หากคุณมั่นใจว่าที่ผ่านมา ผมมั่วเข้าเป้า และหากคุณอยากจะมั่วให้เข้าเป้าแบบผม

ผมกำลังปล่อยของ(ถ่ายทอด)แบบฟรีๆ โดยไม่มีคำว่ากั๊ก ผมใช้อะไร ผมทำยังไง ผมก็เอามากางให้ดูแบบนั้น

ตอนนี้มีวีดีโอตัวอย่างอยู่ในyoutube เข้าไปดูกันได้ครับ

http://www.youtube.com/user/blackmaximum?feature=mhum

โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดยูทูบ(ช่วยให้เร็วขึ้น)

http://www.videoaccelerator.com/

โปรแกรมดาวน์โหลดยูทูบ(อยากโหลดเก็บเอาไว้ดู)

http://sakid.com/2010/01/15/20138/

สวัสดีครับ แม่ทัพโจ จะตามเข้าไปโดยด่วน ครับผม :ph34r: :lol:

อ่ะ มัวแต่ไปทำ หนมเข่ง หนมเทียม(นวดแป้งเป็นอย่างเดียว !17 ) เกิดมีประเด็นซะแล้ว !45

ยังไงๆ ผมก็ขอเลือกอยู่ข้างเฮียกัมพล !v@ !v@ !v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมรู้สึกดีใจ ประทับใจ ที่มีคุณปู่เป็นเจ้าของเวป thaigold

ขอสนับสนุน และเป็นกำลังใจให้ คุณปู่ นะครับ

^^

555เรียกเฮียกัมพลก็พอครับ เฮียแกยังไม่แก่ขนาดนั้น

มาผิดกระทู้รึป่าวครับ

ถ้าอยากได้รายได้เสริม เพราะเล่นทองได้กำไรไม่พอ ขอเชิญที่กระทู้เจ้าปัญหานะครับ

ไม่ต้องขอบคุณที่ผมช่วยชี้แนะการเดินเข้าไปหางานอย่างถูกวิธินะครับ

เอากองไว้เลย

ขอโทษครับที่ทำให้เกิดการเข้าใจผิด ทำผิดหลายครั้งและยังเปลี่ยนชื่อมาเชียร์ตัวเองอีก ถ้าผมจะดันก็ดันออกไปจากwebนี้ครับ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

ขอโทษครับที่ทำให้เกิดการเข้าใจผิด ทำผิดหลายครั้งและยังเปลี่ยนชื่อมาเชียร์ตัวเองอีก ถ้าผมจะดันก็ดันออกไปจากwebนี้ครับ

ต้องขออภัยจริงๆที่ล่วงเกินคุณส้มโอมือไปนะครับ

เป็นความเข้าใจผิดของผมเอง

วันนี้มีข้อความเข้ามาเยอะเลยไม่ทันได้สังเกตุเห็น

ต้องขออภัยที่มาขอโทษคุณส้มโอมือช้านะครับ

ขอให้รักและดูแลเวปนี้ให้ดีที่สุดต่อไปนะครับ

ต้องขออภัยจริงๆที่ล่วงเกินคุณส้มโอมือไปนะครับ

เป็นความเข้าใจผิดของผมเอง

วันนี้มีข้อความเข้ามาเยอะเลยไม่ทันได้สังเกตุเห็น

ต้องขออภัยที่มาขอโทษคุณส้มโอมือช้านะครับ

ขอให้รักและดูแลเวปนี้ให้ดีที่สุดต่อไปนะครับ

ผมรักwebนี้มากครับ webนี้เป็นโรงเรียนแรกที่ทำให้ผมรู้ว่าผมชอบข่าวเศรษฐกิจครับ ถ้าไม่ได้พื้นฐานความรู้จากที่นี่ผมคงอ่านข่าวเศรษฐกิจไม่เข้าใจครับ วุ่นวายกันขนาดนี้เรื่องเข้าใจผิดเป็นเรื่องปกติครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้เต็มที่เลยครับผมร่วมด้วย

ผมรักwebนี้มากครับ webนี้เป็นโรงเรียนแรกที่ทำให้ผมรู้ว่าผมชอบข่าวเศรษฐกิจครับ ถ้าไม่ได้พื้นฐานความรู้จากที่นี่ผมคงอ่านข่าวเศรษฐกิจไม่เข้าใจครับ วุ่นวายกันขนาดนี้เรื่องเข้าใจผิดเป็นเรื่องปกติครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้เต็มที่เลยครับผมร่วมด้วย

^_^

^_^

เฮียกัม เจ๊แว่น พี่น้องรี หนูขอร๊ากพี่หัวหน้ายามเพิ่มจากเฮียกัมอีกคนได้มั้ยคะ

ในที่สุดแม่ทัพก็ลงดาบ . เฮียมีแม่ทัพแบบนี้หนูคงไม่ต้องห่วงเฮียแล้วมั้งคะเนี่ย อิอิ (รักนะจุ๊บจุ๊บ) !30 !30 !30

เฮียกัม เจ๊แว่น พี่น้องรี หนูขอร๊ากพี่หัวหน้ายามเพิ่มจากเฮียกัมอีกคนได้มั้ยคะ

ในที่สุดแม่ทัพก็ลงดาบ . เฮียมีแม่ทัพแบบนี้หนูคงไม่ต้องห่วงเฮียแล้วมั้งคะเนี่ย อิอิ (รักนะจุ๊บจุ๊บ) !30 !30 !30

เห็นด้วยเพ่ิ่มอีกคนนะค๊าาาา

มาเป็นกำลังใจให้เฮียกัม และท่านแม่ทัพค๊าาาา

เมื่อไหร่คุณ DK จะกลับมาให้บทวิเคราะห์เหมือนเมื่อก่อนครับ

แต่ก่อนน่ะผมติดตามทุกวันเลย...

ถ้าพอมีเวลากรุณามาให้ความรู้และบทวิเคราะห์เหมือนเมื่อก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย @WuT

+1 !gd !gd !gd !gd

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่เสียสละเวลามาให้ความรู้ และเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กัน

เพราะว่าเรารักบ้านหลังนี้เหมือนกัน อยู่กันแบบพี่น้อง ขอบคุณคะ :wub: :wub: :wub: :wub:

ถูกแก้ไข โดย @@ iñ-lövé @@

ขอบคุณค่ะคุณ แบลก และเฮียกัมพล

ขอพูดนิดนึงนะคะ ดีค่ะจะได้ไม่เป็นเยี่ยงอย่าง เพราะมี 1 และก็ 2 แล้ว ก็อาจมีลักษณะนี้แอบแฝงอีก ถ้าใครอยากรู้ว่าหมายถึงก็เข้าไปดูเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครั้งล่าสุดที่หน้า 461 กฎต้องเป็นกฎ ตักเตือนแล้ว การที่จะอยู่ร่วมกันต้องมีกฎไม่ใช่เออหยวนๆ นิสัยแบบนี้อย่าได้สอนลูกสอนหลาน

:D คำพูดนี้ไม่ได้แรง แต่กะลังอธิบายว่าในแง่การเป็นพ่อแม่ที่ดีนั้น ถ้าเด็กทำผิดต้องอธิบายให้ลูกเข้าใจและถูกทำโทษถ้าคาดโทษไว้ ไม่ใช่พ่อจะลงโทษ แม่มาบอกว่าอย่าเลยพ่อสงสารลูก แบบนี้สร้างนิสัยไม่ดีให้เด็กจำๆๆๆๆ และอาจสร้างนิสัยต่อรอง และกลายไปเป็นผู้ใหญ่ที่ไม่ดีเลยในอนาคต

มดแดงก้รักเว็บนี้ เพราะมดแดงมาตั้งแต่ไม่รู้เรื่อง เล่นตามพี่เขา พี่เขาบอกให้อ่านๆๆๆๆ ก็อ่านแล้วก็เดาๆๆๆก็ติดดอย แล้วอาจารย์ ccczaa ก็มาเปิดกระทู้ที่นี่ ทำให้ได้ความรู้ขึ้นมาเรื่อยๆเรื่องมันยาว กว่าจะพอรู้เรื่อง เอาสั้นๆว่าขอบคุณ www.thaigold.info อย่างมากๆที่ทำให้ได้เปิดหูเปิดตา และมีตังใช้บ้าง จึงอยากตอบแทนบ้าง โดยการเข้ามาโพสต์ที่กระทู้ เพราะเป็นสิ่งที่ตัวเองอ่านอยู่ตลอด และไม่เห็นมีท่านใดทำ ก็เลยทำมันขึ้นมาค่ะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

jakjee เป็นกำลังใจให้เฮียกัมด้วยคนค่ะ ขอให้แก้ปัญหาให้ได้นะคะ web นี้ทำให้ jakjee รู้สึกมีเพื่อนตลอด ไม่ว่าจะตกรถหรือติดดอย อยากให้ webนี้เป็นสื่อกลางให้เกิดแต่สิ่งดีๆ กับเพื่อนชาวเหมืองทองทุกคนตลอดไปค่ะ

555เรียกเฮียกัมพลก็พอครับ เฮียแกยังไม่แก่ขนาดนั้น

ฮ่าๆๆๆ ที่ผมเรียกปู่เพราะผมนับถือให้ความเคารพมากๆ ครับ

ขอบคุณ คุณ DivKing ด้วยนะคับ ที่คอยสอดส่อง คอยเตือนตลอด ทำให้เวปไม่มีคนที่มาคอยหาผลประโยชน์ ^^

ถูกแก้ไข โดย ฟูบีราย