ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พอรู้รายละอียดลึกๆ ผมหมดศรัทธาในตัวปู่ PG มากครับ

พอจะเข้าใจ และรับได้ ที่จะขายของลิขสิทของตัวเอง หรือปั่นกระทู้ตัวเอง

แต่รับไม่ได้อย่างมาก ที่เอาล๊อคอินชื่ออื่น ไปคอมเม้นดิสเครดิตในกระทู้ กูรูท่านอื่น

ละเม้นทำนอง ไม่ค่อยสุภาพด้วย ไม่เข้าใจเหตุผลที่ทำครับ

55555 รู้ลึกรู้จิง !gd !gd !gd (เป็นกำลังใจให้หน่วยลงดาบนะคะ . รักนะตะเอง !32 )

ส่วนเรื่องกรรมเฉยๆ น้องเล็กมีหนังสืออยู่แต่ความจำหนูสั้น (ว่างแล้วจะค้นให้นะคะ)

พี่หมอถ้านึกออกก็ลงให้กระจ่างเลยค่ะ อย่าเม้มเก็บไว้ (หรือเป็นคนแก่ขี้ลืม อิอิ) !17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บ้านหลังใหญ่นี้มีคนมาอาศัยมากมาย อาจจะมีปัญหาบ้าง อาจทำให้เฮียปวดหัวบ้าง ก็ขอให้กำลังใจเฮียกัมพลที่เสียสละเพื่อบ้านหลังนี้คะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif

เรื่องราวน่าปวดหมอง ขอให้ผ่านไปเร็วๆนะคะ

ขอบคุณเฮียกัมสำหรับบทวิเคราะห์ครับ

55555 รู้ลึกรู้จิง !gd !gd !gd (เป็นกำลังใจให้หน่วยลงดาบนะคะ . รักนะตะเอง !32 )

ส่วนเรื่องกรรมเฉยๆ น้องเล็กมีหนังสืออยู่แต่ความจำหนูสั้น (ว่างแล้วจะค้นให้นะคะ)

พี่หมอถ้านึกออกก็ลงให้กระจ่างเลยค่ะ อย่าเม้มเก็บไว้ (หรือเป็นคนแก่ขี้ลืม อิอิ) !17

รักด้วยคนคับ จุ๊ฟฟฟ

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เกิดอะไรขึ้นสงสัยต้องตามอ่านดู

เฮ้อ.....เจ๊แว่นเห็นใจเฮียกัมจัง

เข้ามาให้กำลังใจนะคะเฮียกัม จุ๊บ จุ๊บ

ถึงจะสิ้น วิญญาณกี่ครั้ง ฉันก็ยังรักเธอฝังใจ

ถึงจะสิ้น ดวงจันทร์ไฉไล ไม่เป็นไรเพราะยังมีเธอ

ถึง...กูรูคนแล้วคนเล่า จากไป ไม่เป็นไรเพราะยังมีเธอ55555

เฮ้อ.....เจ๊แว่นเห็นใจเฮียกัมจัง

เข้ามาให้กำลังใจนะคะเฮียกัม จุ๊บ จุ๊บ

ถึงจะสิ้น วิญญาณกี่ครั้ง ฉันก็ยังรักเธอฝังใจ

ถึงจะสิ้น ดวงจันทร์ไฉไล ไม่เป็นไรเพราะยังมีเธอ

ถึง...กูรูคนแล้วคนเล่า จากไป ไม่เป็นไรเพราะยังมีเธอ55555

ซ้อสองคะอาศัยช่วงชุลมุนเข้าหาเฮียคนเดียวเลยนะ (ระวังซ้อสี่ให้ดีเถ้อะ จาหาใหม่ให้ดู อิอิ)

ไม่ได้เข้ามานาน งงงงงเลย ยังไงมาเชียรทองกันต่อนะคับ ท่าทางจะได้ลุ้นหลังตรุษจีนคับ..(เดาครับ).. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ซ้อสองคะอาศัยช่วงชุลมุนเข้าหาเฮียคนเดียวเลยนะ (ระวังซ้อสี่ให้ดีเถ้อะ จาหาใหม่ให้ดู อิอิ)

เห็นแฟนคลับเฮียกัมเยอะแยะเต็มไปหมดเลย

ถ้าผมจะมาสมัครเป็นแฟนคลับของแฟนคลับของเฮียกัม นี้จะแปลกแหวกแนวมั๊ยคับ

ชอบกลุ่มแฟนคลับเฮียกัม อ่านแล้วสบายใจ สนุกดี

ขอส่งกำลังใจให้เฮียกัม แอดมินทุกท่าน และกลุ่มแฟนคลับเฮียกัมและเวบไทยโกลด์

ปกติอ่านdrama ตามเว็บpantip ไม่นึกว่าจะมีเรื่องdrama ในเว็บthaigold ด้วย

อ่านแล้วก็ "เฮ้อ"

1. เรื่องความแม่นยำ ในการวิเคราะห์ ---> คุณปู่ อยู่ในระดับที่แม่นยำ ตามแล้วไม่ค่อยพลาด ค่อยเตือนแนะนำ

2. เรื่องปั่นกระทู้ ----> ผิด ในการวงสังคม online 1 คน ควรจะมี 1 รายชื่อ ตามหลักการ

3. เรื่องการขายของ (ที่มาของการสาวไปถึงการปั่นกระทู้)----> ผิดไหม ไม่ทราบจริงๆ เพราะถ้าถาม

คุณnext ขายหนังสือไหม ขาย (อาจจะมีการขออนุญาติแล้ว),

คุณclubjew มีสอนเทรดสอนดูกราฟนอกเว็บไหม ->มี ทำมานานแล้ว (จัดที่มิลเลเนี่ยมจะต่อยอดอะไรไหมไม่รู้),

ไหนจะกูรู เก่าๆ ที่จัดสัมมนาบ้าง อะไรบ้างที่เคยเห็น

ที่เราเขียนอาจจะมีการอ้างอิงคนอื่นๆ ต้องขออภัย (ข้าพเจ้าจะโดนfc ของแต่ละท่านเล่นงานไหมน๊า) ไม่ได้โจมตีใครนะคะ เพราะหนังสือเราก็ซื้อ สัมมนาใครจัดเราก็ตามไปหมดอะคะแล้วแต่เวลาสะดวก

ถ้าเฮียกัมพลจะตั้งกฎเรื่องข้อ3 ไว้เลยว่าห้ามกระทำการดังกล่าวสำหรับทุกๆท่านต่อไปจะไม่ได้ปวดหัว ดีไหมคะ คือถ้าจะห้ามก็ห้ามให้หมด(หรืออาจจะตั้งแล้ว เราไม่รู้)

อารมณ์โพสกันตอนนี้เหมือนไหลตามน้ำ เพราะมีสองฝ่าย ฝ่ายหนึ่งก็เสียดาย มาอ่านกระทู้ทุกวันแล้วเทรดตาม ตอนนี้เหมือนไม่มีทีพึง ส่วนอีกฝ่ายก็ยังต่อว่าเรื่องการปั่นกระทู้ หมดศรัทธาแต่ก็ผิดตรงนี้เต็มประตูจริงๆอะนะ

"เฮ้อ" กลับมาดูวิเคราะห์ทองของเฮียกันดีกว่าคะพี่น้อง ไปละเด๊วจะงานเข้า

ตามมาให้กำลังใจเฮียกัมอีกคนคะ อยากให้เรื่องจบโดยเร็ว ไม่อยากให้เฮียปวดหัว เพราะสิ่งที่เฮียทำให้กับพวกเราในเวปนี้มีค่ามากๆๆสำหรับคนอย่างเราคะ เอาใจช่วย และเชื่อว่าเฮียจะพาทุกอย่างผ่านไปด้วยดีคะ :wub: :wub: :D

น้อง tiny ขาาาาาาาาขา

น้องปุยเมฆ มาประท้วงกับเจ๊แว่นว่า ความจริงเขามาอันดับ 3

แต่ไม่อยากตบตีแย่งชิงคะ เลยยอมเสียสละตำแหน่งให้ กร๊ากกกกกก

(อ้าวลืมไป ว่าจะหัวเราะ คริ คริ เป็นกุลสตรี)

น้อง tiny ขาาาาาาาาขา

น้องปุยเมฆ มาประท้วงกับเจ๊แว่นว่า ความจริงเขามาอันดับ 3

แต่ไม่อยากตบตีแย่งชิงคะ เลยยอมเสียสละตำแหน่งให้ กร๊ากกกกกก

(อ้าวลืมไป ว่าจะหัวเราะ คริ คริ เป็นกุลสตรี)

5555555555555 เจ๊แว่นขา ช่างเป็นซ้อ 2 ที่ผดุงความยุติธรรมซะจริง

รู้จักปกป้องเรียงลำดับให้บรรดาอาซ้อเล็ก ๆ ซะด้วย

คุยกันไม่ได้ต้องการให้มาเผานา เขิลเป็นเหมียนกันค่ะ