ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับเฮียขอจองที่ด้วยครับ แต่เฮียครับที่จัดคราวที่แล้ว เข้าออกไม่สะดวกน่ะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้เรื่องมากนะครับ ขอบคุณที่ให้ความรุ้แบบต่อเนื่องน่ะครับ

งานที่แล้ว มีปัญหาสถานที่ รอบนี้จัดที่วินเซอร์ที่เก่าที่จัดครั้งแรกครับ แต่ได้ห้องใหญ่เลยครับ รอบนี้ จึงไม่น่ามีปัญหาอีกครับ แต่เรื่องค่าใช้จ่าย กำลังคำนวณอยู่ เพราะกลัวเก็บเกินครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮียคะ ไม่ทราบเฮียเปิดจองรึยัง แต่เพื่อนๆเค้าจองกันแล้ว หนูกลัวตกรถขอจอง 1 ที่นะคะ :)

เฮียครับ ขอลงชื่อจองไว้ 1 ที่ นะครับ

เฮียกัมพลจะเปิดอบรมีที่ไหนคะ ถ้าที่อิสานขอจองด้วยค่ะ

เปิดที่ รร วินเซอร์ กทมใ ครับเริ่มเปิดจอง จะแจ้งให้ทราบ คาดว่าจะเป็นเสาร์นี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ ขอให้ได้ข้อสรุปที่ชัดเจนก่อน ว่าจะมีอะไรบ้าง ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

จองตอนนี้ ไม่มีประโยชน์นา ดูยอดโอนเงินเป็นหลัก แต่น่าจะรับได้สบายนะครับ ได้ห้องใหญ่ จุได้เกิน 300 สบายๆ

เหมือนใครจะขอกราฟยูโรไว้

ยูโรมีแนวต้านหลักแถว 1.40 หรือราวแนว trendline นะครับ ตอนนี้ ถ้ายังไม่ผ่าน การนับคลื่นที่คาดว่าจะเป็น 2 ขึ้น 3 ก็ยังไม่ confirm

จะผ่านได้ คงต้องกว่ากันด้วยปัจจัยพื้นฐานว่า อเมริกากับยูโร ใครจะรอดใครจะอยู่ ซึ่งก็มองได้จากบทบาทของจีน ว่ากำลังจะช่วยใคร กำลังจะทิ้งใคร

ขอบคุณคะเฮียกัมพล โซดาเป็นผู้ร้องขอคะ ... สองวันมานี่เจอยูโรสับขาหลอกซะจนจะกลิ้ง แต่ก็ดีที่กลับลำทัน ขอบคุณเฮียกัมพลอีกครั้งคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

นิ่งสนิทเลย คงความเห็นเดิมนา

ว่างๆ ก็ขอประชาสัมพันธ์ล่วงหน้าสักหน่อย สำหรับใครที่รองานสัมมนา ThaiGOLD งวดหน้า จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคมนะครับ

คราวนี้ น่าจะเน้นสอนเรื่องเทคนิค สำหรับการเทรด GoldSpot หรือเล่นสั้น เป็นหลัก

ใครสนใจ ก็เตรียมทำตัวให้ว่างไว้นะครับ คาดว่า กำหนดการ หรือแนวทางที่ชัดๆน่าจะเสร็จเป็นรูปเป็นร่าง พร้อมรับจองที่นั่ง ปลายสัปดาห์นี้หรือต้นสัปดาห์หน้านะครับ

โคราชพอมีโอกาส มั้ยครับ !gd !01

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

ขอถามเฮียกัมพลค่ะว่า การsidewayสะสมพลังเพื่อขึ้นต่อกับการยังไม่แน่นอนว่าจะขึ้นหรือลง ลักษณะของกราฟแตกต่างกันยังไงค่ะ มีตัวไหนที่เป็นตัวบ่งชี้บ้างค่ะ :blink:

เปิดที่ รร วินเซอร์ กทมใ ครับเริ่มเปิดจอง จะแจ้งให้ทราบ คาดว่าจะเป็นเสาร์นี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ ขอให้ได้ข้อสรุปที่ชัดเจนก่อน ว่าจะมีอะไรบ้าง ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

จองตอนนี้ ไม่มีประโยชน์นา ดูยอดโอนเงินเป็นหลัก แต่น่าจะรับได้สบายนะครับ ได้ห้องใหญ่ จุได้เกิน 300 สบายๆ

ไปปปปปปปด้วยยยยยยยยยยยยยยคร้า เฮียกัมขา :wub:

จะเรียนจนกว่า กร๊าฟหรือ เจ๊แว่นจะยอมแพ้ไปข้าง คริ คริ

พึ่งจะสมัครเป็นสมาชิกใหม่ เข้ามาอ่านเกือบทุกวัน ต้องสวัสดีและขอขอบคุณ ท่านกัมพลและทีมงาน และสมาชิกท่านอื่น ๆ มีความรู้สึกอบอุ่น จริงใจและเป็นกันเองมาก

สบายใจขึ้นบ้างยังคะเฮียกัมขา......

วันนี้เจ๊แว่นไปเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ซื้อผลิตภัณฑ์ของหมอเขียวมาอีกแล้วคะ

เลยถือโอกาสถ่ายรูป ร้านเขามาเพื่อว่าใครอยากจะไปซื้อบ้าง

ครั้งก่อนหาร้านไม่เจอ ไปถามใยเจ๊ พิมพ์นามบัตรอีกร้าน

แล้วเขาวีนใส่เจ๊แว่น จนเกือบโดดถีบบบบบบบ มาแล้ว

คราวนี้เลยถ่ายรูปมาให้เห็นๆเลย อยู่ หน้า Jay mart

ข้างๆ mini mobile

อ้อ..ของบนตู้นั้นเจ๊แว่นซื้อกลับมาเอง

ไม่ได้ซื้อมาอาบนะคะ มีคนฝากซื้อด้วย55555

ดีจังเลยค่ะ เจ๊แว่น ที่ถ่ายภาพและแถว ๆ บริเวณร้านมาให้ดู ถ้าไปแล้วกลัวหาไม่เจอ

เกิดไปถาม ใยเจ๊ พิมพ์นามบัตรอีกร้านกลัวเขาวีนใส่ เดี๋ยวจะเกือบโดดถีบบบบบบบไปอีกคน 555555

เฮียคะ แจกข้าวกล่องเหมือนครั้งที่ 2 ก็ได้นะคะ ไม่ซีเรียสเรื่องอาหารคะ คลื่นคน 300 คนบางทียากต่อการจัดการเรื่องที่นั่ง การเติมอาหารเหมือนคราวแรกนะคะ ฝากไว้ด้วยคะ เคยสังเกตุไหมคะว่าปัญหาในเวปจะเกิดก่อนที่เราจะพบกันทุกทีเลยคะ เฮียอย่าพึ่งเปลี่ยนชื่อจากเฮียกัมเป็นเฮียกรรม(ปวดหัว) ก็แล้วกันนะคะ แหย่ให้หายเครียดกันคะ จะได้ยิ้มออกกันบ้างคะ "god bless member web thaigold na ka"

งาน Thaigold วันที่ 6มีค. แน่นอนหรือยังคะยังไม่ได้กลับเข้ากรุงเทพฯ เสียดาย เสียดาย....1b38f9e2.gif