ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยำได้ความว่าไง สรุปให้ฟังด้วย ผมจะได้เชื่อเจ๊แว่นมั่ง happy.gif

ยำแล้วมันอาจจะกินไม่ได้ก็ได้นะคะ อิอิ

เจ๊แว่น เคยจำได้ว่า AB=CD (ตัวเองวัดไม่เป็นใช้เครื่องคิดเลขกดเอา)

ไม่แน่ใจเลยไปถามตาครูเห็ดคิก เขาบอกว่า

CD คงจบ ประมาณ 1517 แต่มันก็วิ่งไปจน 1519 ม่าง

ตอนนี้ เจ๊แว่น คงจะโดดเข้าประมาณแนวรับ ที่เฮียกัมบอก ตรงเส้นประเขียวของเจ๊แว่นอะคะ

ตรง 1501 1487 1468 1451(ตรงเส้น Neck line เหลือง)

และอาจจะออกตรงประมาณ 1530 อีกที

ส่วนเป้าใหญ่ ก็ 1573 ถึง 1580 ตามที่เฮียกัมวัดจาก Neck line ขึ้นไปคะ

อ่านเฮียกัมทุกวัน แล้วมา ตีเทรนเอา แล้วตัดสินใจ

ถึงเวลาก็...กูหนีไม่ รอกูรู... กร๊ากกกกก (อันนี้ขอยืมเฮียปิรันย่ามา หุหุ)!53

post-378-077803800 1303884530.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

- จากการวัด fibonacci ขาดีด จะเห็นว่า ด่าน 78.6% รอดักอยู่แถว 1512 เหรียญอีกอัน ตรงนี้ ถ้าผ่านไ้ด้ ผมว่า ราคาจะดีดต่อได้ถึง 1520-1528 เหรียญเลย

จากจุดไฮเดิม(1518) ถ้าไปถึง จะมีการย่อกลับมาที่1500หรือต่ำกว่า เฮียยังไม่เปลี่ยนการวิเคราะห์นี้ใช่มั้ยค่ะ รอซื้ออยู่นะค่ะ :huh:

- จากการวัด fibonacci ขาดีด จะเห็นว่า ด่าน 78.6% รอดักอยู่แถว 1512 เหรียญอีกอัน ตรงนี้ ถ้าผ่านไ้ด้ ผมว่า ราคาจะดีดต่อได้ถึง 1520-1528 เหรียญเลย

จากจุดไฮเดิม(1518) ถ้าไปถึง จะมีการย่อกลับมาที่1500หรือต่ำกว่า เฮียยังไม่เปลี่ยนการวิเคราะห์นี้ใช่มั้ยค่ะ รอซื้ออยู่นะค่ะ :huh:

ยังเหมือนเดิมครับ ผมเป็นคนหนักแน่นออก sleep.gif

ยังเหมือนเดิมครับ ผมเป็นคนหนักแน่นออก sleep.gif

เห็นตัวเป็นๆ แล้ว เชื่อค่ะว่า ทั้งหนักทั้งแน่น :P

ยังไงก็ขอบคุณนะค่ะที่ตอบconfirm จะได้ไม่เปลี่ยนแผน :lol:

ขอบคุณเฮียกัม ขอให้เฮียแข็งแรงมีความสุข :wub:

ยำแล้วมันอาจจะกินไม่ได้ก็ได้นะคะ อิอิ

เจ๊แว่น เคยจำได้ว่า AB=CD (ตัวเองวัดไม่เป็นใช้เครื่องคิดเลขกดเอา)

ไม่แน่ใจเลยไปถามตาครูเห็ดคิก เขาบอกว่า

CD คงจบ ประมาณ 1517 แต่มันก็วิ่งไปจน 1519 ม่าง

ตอนนี้ เจ๊แว่น คงจะโดดเข้าประมาณแนวรับ ที่เฮียกัมบอก ตรงเส้นประเขียวของเจ๊แว่นอะคะ

ตรง 1501 1487 1468 1451(ตรงเส้น Neck line เหลือง)

และอาจจะออกตรงประมาณ 1530 อีกที

ส่วนเป้าใหญ่ ก็ 1573 ถึง 1580 ตามที่เฮียกัมวัดจาก Neck line ขึ้นไปคะ

อ่านเฮียกัมทุกวัน แล้วมา ตีเทรนเอา แล้วตัดสินใจ

ถึงเวลาก็...กูหนีไม่ รอกูรู... กร๊ากกกกก (อันนี้ขอยืมเฮียปิรันย่ามา หุหุ)!53

:Pอีกหน่อยรออ่านยำๆ ของเจ้แว่นด้วย 555ให้ได้งี้ซิ

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอบคุณมากครับเฮียกัมพล และ ยำของเจ๊แว่นด้วยครับ :ph34r: :lol:

ไม่เชื่อเฮียกัมแล้วจะให้เจ๊แว่นเชื่อใครคะ จุ๊บ จุ๊บ

ปล.เจ๊แว่นก็เชื่อกูรูหมดทุกคนแหละคะ แล้วเอามายำรวมกัน 5555555

ประเภทใจง่าย อะคะ กร๊ากกกกกกก

:lol:เหมือนกันเลยคร๊าบบ ผมก็สูตรยำยำเหมือนเจ๊แว่นเลย กร๊ากกกกก :lol:

(ขอยืมใช้หน่อยครับ)

สวัสดีเฮียกัมพลครับ ขอบคุณครับ :lol:

สวัสดีเจ๊แว่นและเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

ดีดแรง 1528 เลยอย่างงี้ขอให้มีแรงเทขาย

จะได้รีบาวด์ลงแรงๆ อยากเก็บแท่งแล้วค่ะ :)

ขอบคุณค่ะเฮียกัม !thk

โอ้....พระพุทธเจ้า.....

มันเกิดอะไรขึ้นคะเนี่ยะ ตื่นขึ้นมาแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยคะ

ทำไมยำเจ๊แว่น...มาเร็วกว่าที่คิด สงสัย QE ไปต่อแน่เลยคะ

เพิ่งซื้อตรงแนวรับเฮียไปตรง 1501 เมื่อคืนวันที่ 25 นิดเดียวเอง

พอลงต่อ ก็กะว่า จะซื้อตรงแนวรับถัดมา 1487 ยังไม่ได้ซื้อเลย แง แง

เฮียกัมขา....เอาไงดีคะ....

ช่วยด้วย....ไปต่อหรือว่า ย่อก่อนคะจะได้ขายทำกำไรออกมาก่อน(อิอิ..อันนี้รู้ว่าเฮียต้องตอบไง5555)

เดียสายๆ เข้าหาใหม่นะคะ จุ๊บ จุ๊บ....!32