ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จะ cut อยู่แล้วค่ะ แต่มันไม่ย่อเลย อีกนานไหมค่ะกว่าจะย่อ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาการเดียวกันเลยค่ะ แต่ cut ออกไปแล้ว ตอนนี้ก็เริ่มต้นใหม่ค่ะ อย่างน้อยก็ยังเหลือสัญญาที่ cut ออกมาให้ทำกำไรต่อ ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ รอคำปรึกษาจากอาจารย์ดูน่ะค่ะ

จะ cut อยู่แล้วค่ะ แต่มันไม่ย่อเลย อีกนานไหมค่ะกว่าจะย่อ

ผมว่าย่อยากนะครับ ย่อมา 1510 ก็เก่งแหละ อย่าลืมนะครับว่าวันจันทร์บ้านเราหยุด GF ไม่มีการซื้อขายแต่ต่างประเทศซื้อขายกันอยู่ อาจจะลงหรือขึ้นวันจันทร์ก็ได้

โดนไปกี่สัญญาค่ะ?

ขอปิดเป็นความลับดีกว่าน่ะค่ะ ตัวเองก็อยากลืมมันไปเหมือนกัน เริ่มต้นใหม่ดีกว่าค่ะ ตัดใจ cut ไปเมื่อเกือบ 2 สัปดาก่อน(หลังสงกรานต์ตลาดเปิดก็ cut เลย) ด้วยเหตุที่ทองช่วงนี้ผันผวนขึ้นอย่างรุนแรง ที่ขาดทุนไปใกล้จะได้คืนหมดแล้วค่ะ แพ้วันนี้เพื่อชนะวันหน้า ไม่มีวันที่สายเกินไปน่ะค่ะ

ขอปิดเป็นความลับดีกว่าน่ะค่ะ ตัวเองก็อยากลืมมันไปเหมือนกัน เริ่มต้นใหม่ดีกว่าค่ะ ตัดใจ cut ไปเมื่อเกือบ 2 สัปดาก่อน(หลังสงกรานต์ตลาดเปิดก็ cut เลย) ด้วยเหตุที่ทองช่วงนี้ผันผวนขึ้นอย่างรุนแรง ที่ขาดทุนไปใกล้จะได้คืนหมดแล้วค่ะ แพ้วันนี้เพื่อชนะวันหน้า ไม่มีวันที่สายเกินไปน่ะค่ะ

หมายถึงได้คืนจากการ long แทนเหรอค่ะ

เพิ่งล้างพอร์ตขา S ไปวันนี้ ตัดใจ cut ค่ะ หมดหลายแสนค่ะ แต่ยื้อไม่ไหว เพราะไม่ย่อเลย คิดว่าเริ่มต้นใหม่ดีกว่าไม่งั้นหมดตัวแน่ๆ รอให้ย่อมากกว่านี้เข้า L ดีกว่า เข็ดกับขา S ไปอีกนานค่ะ

ผมเคยผิดทางครับตั้งแต่ต้นปี 53 คืนเดียวเจอไป 200000 บาท แต่คัดครับไม่ว่าจะขาดทุนเท่าไรต้องตามระบบครับ

เสียสองแสนไปแต่เริ่มใหม่ได้คืนมาเกือบล้านในอีกสองเดือนต่อมา คุ้มครับ ไม่งั้นป่านี้คงตายไปแล้ว กฎของการเล่นสวน trend ผิดต้องคัดครับ

ถ้าตามเทรนยังพอถือไว้ลุ้นได้ช่วงหนึ่งแต่ถ้ามันเปลี่ยนเทรนแน่ๆก็ต้องคัดอีกครับ

เพิ่งล้างพอร์ตขา S ไปวันนี้ ตัดใจ cut ค่ะ หมดหลายแสนค่ะ แต่ยื้อไม่ไหว เพราะไม่ย่อเลย คิดว่าเริ่มต้นใหม่ดีกว่าไม่งั้นหมดตัวแน่ๆ รอให้ย่อมากกว่านี้เข้า L ดีกว่า เข็ดกับขา S ไปอีกนานค่ะ

K. Moko คัดกี่สัญญาค่ะ วันนี้ว่าจะคัดอีก 1 สัญญา ( อีก 60000) ดีไหมค่ะ เสียทั้งหมด 5 แสนกว่าแล้ว